Samsung ra mắt cửa sổ nhân tạo có thể chỉnh độ sáng, màu nắng, tạo vitamin D cho da

Didu
18/5/2020 15:4Phản hồi: 77
77 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

solice
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vấn đề là điện năng và giá thành 😃
Thấy nó phơi đồ đc là biết tốn điện kinh lắm rồi
còn phải xem đèn led Samsung dùng là loại led gì, có thực sự thay thế được ánh mặt trời ko hay chỉ là QC vớ vẩn!
POP.Super
TÍCH CỰC
4 năm
Thích hợp cho nhà nào kín, ít cửa sổ. Mình vẫn thích cửa sổ bth hơn là lắp cái này 😁
làm một cái lắp vô nhà tắm nó lại hợp lý ra 😁
DrakeLe
ĐẠI BÀNG
4 năm
Video 2019, bài mới vl
Xịn
Lovetech36
TÍCH CỰC
4 năm
VN chắc ko cần rồi😁😄
@Mỹ.
TÍCH CỰC
4 năm
Ồ, hay nhỉ, vậy là nó hấp thu ánh sáng hả. Có dự trữ để tối mở cửa sổ cho nắng không nhỉ 😁
@votanmy như pin dự phong :v
nvmnghia2
ĐẠI BÀNG
4 năm
Trước có cty làm cái này nhưng điểm đặc biệt k phải là vitamin xyz mà là giả lập đc tán xạ rayleigh, giá điên rồ chục ngàn trump tệ. k biết so vs cái này như nào?
Khá hay nhỉ
xinh quá
làm quả đêm trắng được rồi, Las Vegas sẽ rất thích điều này, vào sòng bài là lúc nào cũng ban ngày
Hay ghê. Lại còn cả phơi nắng đc luôn mới ác chứ
smoc123
ĐẠI BÀNG
4 năm
Ước gì có cái cửa sổ thần kỳ này, mình sẽ bớt khổ khi mỗi sáng bế phơi nắng cho con
Mình thì ngày nào cũng dư vitamin D 🙃 vì công việc mình đa số ngoài đường nên cả ngày khi đc tắm vitamin D nhất là tầm 10h đến 3h chiều 🙂
caman006
ĐẠI BÀNG
4 năm
KHÔNG KHÍ để THỞ đã phải mua rồi, giờ ÁNH NẮNG cũng phải MUA nữa. Không biết sau này còn phải bỏ tiền ra mua gì nữa? Chắc MUA CẢ BẦU TRỜI quá.
Samsung dở quá. Nên tạo 1 công ty con để công ty con công bố sản phẩm thôi. Chứ công bố dưới tên samsung cừu nó vào cắn thôi cũng móp hết cửa sổ.
ntlvn
CAO CẤP
4 năm
Em gái xinh quá! Nhìn em thôi vitamin D đã dạt dào trong người rồi, hị hị!
kiểu này nhức mắt thôi rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019