Samsung sẽ giới thiệu smartphone Galaxy tiếp theo vào 3/5, đó sẽ là Galaxy S III?

Didu
16/4/2012 7:37Phản hồi: 333
Samsung sẽ giới thiệu smartphone Galaxy tiếp theo vào 3/5, đó sẽ là Galaxy S III?

Tweaker.net vừa cho chúng ta một tin hết sức vui và đáng tin cậy khi họ nhận được một lá thư mời từ Samsung. Bức hình mà bạn nhìn thấy bên trên là giấy mời cho sự kiện giới thiệu "chiếc smartphone tiếp theo trong dòng Galaxy" của Samsung, dĩ nhiên chúng ta đều mong nó là Galaxy S III - smartphone đang gây tò mò cho chúng ta. Sự kiện sẽ có tên Mobile Unpacked, được tổ chức vào ngày 3 tháng 5 tại London, Anh quốc. Samsung Mobile Unpacked cũng là nơi đã chứng kiến sự xuất hiện của Galaxy Nexus, Galaxy S IIGalaxy S.

Tờ giấy mời mà ta thấy bên trên không cho chúng ta biết chút ít nào về nội dung của sự kiện, ngoại trừ ba mảng màu với kích thước khác nhau. Nói về Galaxy S III, tuy chưa thể chắc chắn 100% rằng sự kiện sắp tới sẽ là nơi Samsung giới thiệu nó nhưng hãy cứ mong nó là như vậy. Nhiều tin đồn cho rằng máy sẽ có màn hình 4,65" độ phân giải HD, chip xử lý bốn nhân mạnh mẽ, 4G LTE và cài sẵn Android 4.0. Còn 17 ngày nữa cho những tin đồn về Galaxy S III.

Nguồn: Tweakers.net
333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ăn 30/4 1/5 xong là sắp được gặp em nó rồi:mad:
@levu136 e thì an lê~ xong se cuoi e N8 thôi
sory mod, e onl = dt nên ko bo dâu dây du duoc
lại một con khủng lung bạo chúa xuất hiện
vuduyhong
ĐẠI BÀNG
12 năm
;) hình như còn thiếu cái camera 12MP nữa .
Padydohv
TÍCH CỰC
12 năm
Mình Dự là em này sẽ có giá rất tốt so với One X 😁
@Padydohv One X cũng sắp cho giá tốt đấy bác ừ :D
@clic2x câu này là có thâm ý gì đây, dìm hàng HTC ah ?
@hoangtusunny Nào dám, chỉ nói thế thôi rồi bạn cứ xem 😁
hsthpt
TÍCH CỰC
12 năm
ngóng chờ s III ra sao 😁
lamphibang
ĐẠI BÀNG
12 năm
thiệt tình k bít lần này S3 mang đến cho người dùng trải nghiệm như thế nào !!!
thiệt là rất mong chờ ^^ vì quá hài lòng những gì S2 mang lại
chỉ cần cải thiện màn hình và kiểu dáng 1 ít nữa là very good
Em có 1 ước ao, em có nhiều khát khao, là ngóng chờ SIII ra trận...
năm ngoái có SII và Note , 2 em này đều khiến người dùng hài lòng ít chê vào đâu được

Hi vọng em SIII sẽ còn hơn thế ...
Mất an mất ngủ vì em này, hichic...:|
sam sung thấy ít tổ chức offline cho anh em trải nghiệm nhỉ? HTC thì rầm rộ
đáng đk chờ đợi đấy
thôi .quyết định ra viettel rút cọc vào đây ngồi hóng với anh em 😃.đếu chơi với bọn con cháu nhà họ "hoãn"
Samsung galaxy s2 đã quá tuyệt với rồi. Hy vọng s3 sẽ tiếp tục đỉnh cao của dòng Galaxy. Nếu được lựa chọn chắc chắn mình sẽ mua 1 em này.
Mong sao thoát cái bóng s2,máy cầm nhẹ quá,màn hình nịnh mắt,nhanh xuống mã...hi vọng em này sẽ làm mình xao lòng
@anchoi_khongso_muaroi_t bác nói đúng ý em
chờ đợi
S3 màu xanh có màu vân của men gốm trông khá lạ mắt và thân thiện với thiên nhiên. Một tuyệt phẩm sắp xuất hiện rồi
@hoasenvang Phải chăng nó giống Bugati veyron bản gốm sứ...😆.
minoan
CAO CẤP
12 năm
quá bá đạo, s3 chắc chắn sẽ là sự lựa chọn hoàn hảo
Hi vọng trông nó sẽ như thế này
babyficop
TÍCH CỰC
12 năm
@hoang278 Thế này thì quá tuyệt rồi hê hê

Gửi từ √ Thông tấn xã babyficop™
@babyficop Chưa chắc, cái viền màn hình mà thế kia cầm dễ chạm nhầm vào màn hình lắm. nhưng phải công nhận là ĐẸP 😁
babyficop
TÍCH CỰC
12 năm
@thaiphong82hp Em nghĩ là nó phải có 1 cái cảm biến nào đó để phân biệt là đang sử dụng hay đang cầm thôi....như thế mới tuyệt...hê hê em nhớ là samsung đã nghiên cứu hay thử nghiệm dc cái cảm biến nhận biết ng dùng đang nằm mà

Gửi từ √ Thông tấn xã babyficop™
@babyficop im lặng là vàng
samsung giá thật tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019