Samsung sẽ tiếp tục giữ thương hiệu Galaxy Note 8 vì fan còn đông
Duy Luân
4 nămBình luận: 162
Samsung sẽ tiếp tục giữ thương hiệu Galaxy Note 8 vì fan còn đông
Samsung xác nhận rằng hãng sẽ tiếp tục sử dụng thương hiệu Galaxy Note cho các thiết bị truong tương lai, đồng nghĩa với việc chúng ta vẫn có thể kỳ vọng vào một chiếc Note 8 năm nay. D.J. Koh, trưởng bộ phận di động của Samsung, cho hay: "Chúng tôi sẽ trở lại với một chiếc Note 8 tốt hơn, an toàn hơn và cực kì sáng tạo". Ông nói thêm rằng hiện tại có nhiều fan của Note mặc cho scandal chảy nổ và đây là lý do Samsung tiếp tục sử dụng cái tên này. Không chỉ thế, nhóm khách hàng trung thành nhất với Samsung cũng chính là những người mua Note. Một lý do khác: Note là thứ mà Samsung dùng để mở ra một xu hướng mới - chính là phablet - và có khả năng dẫn dắt thị trường toàn cầu nên họ sẽ không từ bỏ dễ dàng công sức mình đã xây dựng trong nhiều năm qua. Cuối cùng, vẫn còn nhiều người dùng Note 4 và Note 5 đợi nâng cấp, và những người đó nói rõ họ muốn một chiếc Note.

Xem thêm: Samsung đã công bố lý do viên pin Galaxy Note 7 bị nổ, phải thử 200.000 máy để tìm ra nguyên nhân

Nguồn: CNET
samsung: trong cái rủi có thêm cái xui nữa!
menx
TÍCH CỰC
4 năm
Galaxy nổ 😃
bumbum2010
TÍCH CỰC
4 năm
Seeder còn, note8 còn
boyshockpro
ĐẠI BÀNG
4 năm
@bumbum2010 Seeder là gì vậy bạn ?
bumbum2010
TÍCH CỰC
4 năm
@boyshockpro Đọc theo âm Việt là "sít đờ"
Nôm na nghĩa là "sờ...đit"
blackyaa
TÍCH CỰC
4 năm
Bỏ hết app rác dùng thuần android như Pixel đi thì mình dùng, mở điện thoại ra toàn app rác vớ vẩn. Thiết kế thì bống lại cái...
okcacaok
TÍCH CỰC
4 năm
@blackyaa Không dùng thì nghỉ, bạn không dùng chắc nó thiệt hại dữ lắm.
@blackyaa Bạn k mua thì củng có khối người mua. Làm nhứ ss thiết kế ra cho bạn z. Tỉnh lại đi mà lo kiếm tiền kìa
@blackyaa sao khong root đi bạn, rồi làm gì cũng đc
bosney
ĐẠI BÀNG
4 năm
@blackyaa Làm ơn tìm giúp mình app rác trên Note5 trở đi với. Mình thấy trên máy của mình chỉ khác với bản gốc là bộ ứng dụng của Microsoft mà có thể xoá đi, Facebook và WhatsApp, quà tặng galaxy mà đa số anh em dùng đều thích. Chấm hết.
Thế đi máy bay cầm Note Niếc gì có bị an ninh giữ lại ko!?!
kid1412ct84
ĐẠI BÀNG
4 năm
@QLNN Note7 ma bóng khong bít iphone, oppo, vivo ....là con gì???
ducminh08
ĐẠI BÀNG
4 năm
@QLNN Xin hỏi bác có hay phải đi bằng máy bay ko mà lo ạ?
@QLNN Điển hình của ếch ngồi đáy giếng
@rikimaru1088 Câu cửa miệng của Seeder, ếch mà biết Note 7 nổ um trời
Chúng tôi tin anh sẽ quay trở lại tốt hơn, ngoại trừ iphan, vì đã là iphan thì chả muốn hãng nào tốt hơn thần tượng của họ cả.
capuchino92
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thanh.vohong
Samfan , xifan , lgfan , ông thần tượng cái gì thì cái đấy chẳng tốt nhất 😆
lybachtuot
ĐẠI BÀNG
4 năm
@thanh.vohong Mình đang sài ip6 và Note4. Nên là fan trung lập. Nếu bạn sài thử sẽ thấy có cây bút tiện ntn cho việc chỉnh sửa xử lý hình ảnh, văn bản....
Vẫn chờ Note 8.
Có ưu đãi gì cho người dung note 7 hong ta? Để mình đổi IP
thivd1501
ĐẠI BÀNG
4 năm
Đặt tên là : Glaxy NOOR 😆
Ủng hộ nó tiếp tục, dòng này đáng xài hơn dòng S, nhưng đừng có phát hành ngay thời điểm ip ra, thà sớm hơn còn ăn đc chút. năm nào cũng ngay đợt ip ra là lép vế.
@barminhtri Iphone năm nào chả bị đánh giá kém hơn ss, nó mà đc đánh giá tốt hơn ss thì chắc ss kg còn ngon như lành như bây giờ...cơ mà thị trường quyết định tất cả thôi...
vunh94
TÍCH CỰC
4 năm
@Cupertino vậy thì cứ 6 tháng thì 1 note 1 S là ok. 1 là S, 7 là note, ngon rôi 😁
@Cupertino Cupertino - 1 iPhan cho biết 😁
@Edward Đỗ Sao đâu bạn. Fan nhưng vẫn thích thiết kế con khác là chuyện bình thường bộ lạ lắm sao.
trandaubac
TÍCH CỰC
4 năm
chắc sẽ rẻ hơn để lấy lại khách
được, lại bỏ qua s8 xem note nó thế nào
Ko nổ nữa chuyển qua màn hình quá sáng làm chói mắt người dùng, gây mù tạm thời 😁
Chúc mừng các bác fan Note.
rongxike
TÍCH CỰC
4 năm
Ra là mua ngay... đang xài ip của cty cấp, thấy nó tù túng như bỏ mịa...
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
4 năm
@rongxike Tôi nói câu này rất chân thành nhé bác: tôi không bao giờ đánh đổi tiền bạc và sự an toàn của tôi cũng như những người xung quanh tôi cho cái hãng làm ăn cẩu thả và coi thường người tiêu dùng như Samsung.
Ps: gạch đá nhận hết.
Phan kodomo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình vẫn đang dùng Note3 mua từ 2013 và thấy vẫn rất ngon. Thích note7 vì có 2 sim, chưa kịp mua thì em nó đã ra đi
chắc cuối năm có
Để dòng Note còn nhớ 1 thời nổ oanh liệt chứ bỏ là bỏ thế nào 😁
luutronghia
ĐẠI BÀNG
4 năm
Luôn ủng hộ dòng Note của samsung
ngon. lại có đồ chơi . :p
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019