Samsung thông báo đã bán được hơn 20 triệu Galaxy S III trong 100 ngày

zipder
6/9/2012 6:32Phản hồi: 10
Samsung thông báo đã bán được hơn 20 triệu Galaxy S III trong 100 ngày

Hôm nay Samsung vừa thông báo , chiếc điện thoại chủ lực của hãng : Samsung Galaxy SIII đã cán mốc hơn 20 triệu máy được bán ra trên toàn cầu trong 100 ngày kể từ khi được bán ra . Con số này hơn gấp 3 lần doanh số bán ra của người tiền nhiệm Samsung Galaxy SII khi chiếc máy này đạt con số 20 triệu vào tháng 3 , 10 tháng kể từ ngày xuất xưởng và nhanh hơn 6 lần so với chiếc điện thoại Galaxy S đầu tiên , Galaxy S mất 17 tháng để đạt được thành tích này .
Samsung đã cung cấp ra số liệu bán hàng trên toàn cầu trong 1 dịp hiếm hoi : 6.000.000 chiếc được tiêu thụ châu Âu, 4,5 triệu ở châu Á, 4 triệu ở Bắc Mỹ và 2,5 triệu tại quê nhà tại Hàn Quốc
Samsung cũng hân hoan thông báo rằng 200 nghìn chiếc điện thoại Galaxy SIII được xuất xưởng mỗi ngày và họ cũng hi vọng rằng chiếc điện thoại lai tablet mới được ra mắt Galaxy Note II cũng sẽ tạo nên 1 điều thần kì như thế thêm 1 lần nữa
Theo Engadget
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình đóc góp 1 chiếc
kaka, mình cũng góp phần 1 chiếc trong tổng số hơn 20tr
e đóng góp khoảng 300 chiếc trong số này................bác SS fải tks e chứ nhỉ =))
@khuongduy214 hóa ra bác này buôn s3
@dduuoonngg88 ko anh ơi..............e thề e ko buốn...............mỗi ngày mua 1-2 máy........rồi bán lại thôi a ạ =))

gửi từ galaxy 4S =))
@khuongduy214 Bác này làm bên TTBH SS mà 😃 😃
ra là vậy, bác ý làm điện biên phủ, chỗ đấy e biết mỗi cái nokia care
@dduuoonngg88 nokia chuyển đi rồi bác ~_~

gửi từ galaxy 4S =))
không biết cái của mình là cái thứ bao nhiêu nhĩ
Máy em mới nhận được tin nhắn " bạn là người kích hoạt samsung galaxy s3 thứ 1.000.000, cảm ơn bạn đã sử dụng dòng sản phẩm này " ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019