Samsung tiếp tục úp mở vể chiếc Galaxy Tab 8.9 inch

vuhai6
11/3/2011 8:0Phản hồi: 52
Samsung tiếp tục úp mở vể chiếc Galaxy Tab 8.9 inch

Vào đầu tháng 2, những tin đồn bên lề cho biết phiên bản thứ 3 của Galaxy Tab với màn hình kích thước 8.9 inch sẽ được ra mắt vào mùa hè này. Và ngay sau đó thì chính Samsung đã gián tiếp xác nhận thông tin này với việc bật mí chút xíu về chiếc máy tính bảng này và cho biết thêm nó sẽ được ra mắt chính thức vào triển lãm công nghệ không dây CTIA năm nay. Vừa qua trên facebook của mình Samsung lại tiếp tục tiết lộ thêm thông tin, lần này hấp dẫn hơn khi bạn có thể thấy kích thước cũng như mặt lưng được thiết kết đặc biệt cuả chiếc Galaxy Tab này. Có thể đây sẽ là đối thủ cạnh tranh rất tốt với iPad 2 về độ mỏng, máy chỉ dày hơn giắc cắm tai nghe một chút thôi.

Nguồn: Samsung
52 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thipm2020
TÍCH CỰC
13 năm
Chắc có gì độc đáo lắm đây.
Hi vọng ăn được Ipad 2 và Xoom ?
supersuper
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dày hơn jack cắm tai nghe một chút là có nhiều không nhỉ? :rolleyes:
tai nghe có đường kính khoảng 3.5mm +/- 0.01mm, nếu tính thêm tiết diện kim loại bao quanh tai nghe thì độ dày tai nghe khoảng 3.6 mm, nếu samsung galaxy tab 8.9 inch dầy hơn 1 chút, thì mình nghĩ nó vào khoảng 5mm hoặc 6 mm (đã tính cả khung máy rồi) , độ dầy của iPad2 là 8.8 mm,
Kenny
CAO CẤP
13 năm
Samsung làm rồi quá. 78910 mới ghê chứ.cứ tab1 và 2 là được rồi 8.9 lỡ cỡ quá

Gửi từ GT-P1000 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
bacgiang_ah
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trông mặt sau của bản mới này khá đẹp nhỉ 😁
con này chắc vẫn dày hơn ipad 2 , vì mấy hôm trước có lãnh đạo samsung than là ipad quá mỏng, đến nỗi phải giảm giá sản phẩm sắp ra mắt, con này chắc Samsung định lập kỷ lục nhưng bất thành
Nếu 10 inch bự quá, 7 inch nhỏ quá thì 8,9 inch là khỏi ai nói j được, con này chắc chắn sẽ rất ngon đấy các bác ạ
Đẽo cầy giữa đường ......
kungvn
CAO CẤP
13 năm
dày hơn giắc tai nghe 1 chút. chắc gì đây là giắc 3,5mm . chuẩn giắc mới của SS đấy. 10mm đấy. :wub:
Kenny
CAO CẤP
13 năm
Vậy 2 con kia ế sao bác.nếu làm vậy em cũng ko chơi vs sam sung nữa.update rồi bỏ quên khách hàng củ.tab1 giờ còn chưa dc update 2.3 nữa

Gửi từ GT-P1000 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
Samsung là chúa bỏ rơi khách hàng mà.
Vừa mua em samsung này chưa kịp ấm tay + sướng về độ mới của nó thì đã thành hàng cũ rồi 😁
glhoanganh
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ra hàng mới đâu có nghĩa là bỏ rơi các sản phẩm cũ? sgs1 sắp lên 2.3 đây thôi? Nếu nói về bỏ rơi khách hàng thì vui lòng nhìn vào X10 của Sony nhé
Nhìn giống sợi các bon với nhựa siêu bền!
Chắc con này ăn điểm đây! Nhìn xoom mà so sánh thì tởm quá về độ dày!
chỉ dày hơn giắc cắm tai nghe một chút thôi !
xứng đáng cho những ai mong chờ Galaxy Tab !
ko biết Playbook sẽ thế nào đây ! wait......
bakery00
TÍCH CỰC
13 năm
con này mau ra đi để GT1 còn giảm giá,có cơ hội mua e nó nữa chứ
Vẫn chưa được sờ tay vào em Tab nào. Nhìn cái 7" đã thấy phê lắm roài.
chúng tôi đã bán đc 2 triệu chiếc =))
E thì vẫn trung thành với ipad nhưng vẫn hứng thú với các sp tablet mới của các hãng khác nhau,mỗi ng mỗi sở thich mỗi sự lựa chọn cái mà mình đã chọn thì sẽ là nhất nên ae đừng cãi nhau mất công ^^
bác gì gì ơi . liệu có phải 2 chúng ta cùng yêu 1 người ko nhỉ 😁
Trông avatar của 2 bác đầu tiên em cứ tưởng là 1 người viết 2 bài liên tiếp, nhìn lại rồi mới nhận ra😃
trường hợp của 2 bác thì: chắc sắp oánh nhau vì cuộc tình tay 3 hoặc 1 người là người yêu và 1 người là em gái (hoặc họ hàng) "ống chề" quá nên gắn avatar show hàng, hoặc 1 trường hợp nữa là bác bikid_18_2 chính là người trong hình:bounce:
Công nhận là nhìn sơ qa thì nhìu ng nhầm chết,người yêu mình cũng đeo măt kính ^^ nhìn ko kỹ chắc ae choảng nhau mất
Kane
ĐẠI BÀNG
13 năm
úp mở kiểu này hơi giống sony nhỉ :p
chẳng biết chọn em nào giữa 1 rừng table nữa. Ngày càng nhiều lựa chọn
Có tiền thì chọn em nào chẳng đc bác :redcarded:
Nhìn mỏng thật, SS ngày càng tiến bộ
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Chưa biết mặt tiền thế nào nhưng mặt sau thế này là ổn, đẹp hơn GT 10,1 inch.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019