Samsung Wave S8500 và Galaxy S i9000 đã có clip quảng cáo

niky
3/5/2010 16:23Phản hồi: 66
66 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nghĩ siêu phẩm hay không cho ra thị trường rồi biết,cấu hình cao không nói lên siêu phẩm
thiết kế nhìn sang trọng quá , giá chắc cũng khủng lắm đây ....
chitomk
TÍCH CỰC
14 năm
ơ thế hóa ra mẫu là men à,nhìn hàng mi cong vút em lại tưởng girl chứ
satan4ever
ĐẠI BÀNG
14 năm
Kết em galaxy s i9000! Đợi ông già bên bển bơm tiền có là múc em liền à
chitomk
TÍCH CỰC
14 năm
ơ thế hóa ra mẫu là men à,nhìn hàng mi cong vút em lại tưởng girl chứ
ko có thiện cảm vì cái miệng hay chửi rủa của mấy thằng ham hàng Mỹ , Nhật , cứ đụng tới Hàn Quốc hay Đài Loan là bô bô cái miệng " SS chỉ có cái mã " ....

---------- Post added at 01:30 PM ---------- Previous post was at 01:29 PM ----------

nghĩ tới đt làm gì bác , đó đâu phải là ngành kinh doanh mạnh nhất của SS , mạnh nhất của SS là sx màn hình .
dib
TÍCH CỰC
14 năm
Công bằng tí đi bạn! Quên đi cái nhãn hiệu và xem cái máy đó nó hay đến cớ nào...:D. hãng nào muốn vương lên đều cố gắng cải tiến hoàn thiện SP mình..đừng vì 3 cái nhãn hiệu . Hàng công nghệ chứ không phải Tranh Cổ :D

---------- Post added at 01:33 PM ---------- Previous post was at 01:31 PM ----------

Nghĩ như bạn! Ghét thằng A chạy honda nghĩ mua xe luôn à? Ghét thằng nào thì xào thằng đó! Đồ nó xài mắc mớ gì? Bạn còn biết SS tiến bộ từng ngày , sao không nghĩ Apple vẫn thế?
Haizz, bạn hiểu lầm ý mình rồi. Mình nói như vậy có phải mình ghét iPhone vì thằng này thằng kia đâu, mình chỉ VD về việc người ta thiếu thiện cảm vì 1 hãng vì nhiều lí do, chứ không chỉ vì hàng này của HQ mà không phải là hàng Mĩ, hàng Nhật thôi. Mà ở trên tinhte nhiều, mình gặp nhiều người thiếu thiện cảm với iPhone với lí do giống như mình nói, và họ đã có những sự lựa chon khác cho mình ngoài iPhone ra nên mình mới đưa VD như vậy. Hơn nữa mình không nói là mình ghét iPhone nhé. Ném đá mình nhầm rồi đấy ... Mới động chút đã nóng mặt rồi .:redcarded:

p/s: Tưởng mình là antiFan Apple à ? Còn lâu, hớ hơ, ném mình cái iPhone đi, mình xin liền ... :p
Các fan của ss cho mình biết chút thông tin với.
chiếc wave ram, room, card VGA, ứng dụng của hdh bada có nhiều ko, và web phân phối phần mềm của hdh bada.
Thấy nó chơi game đua xe độ phân giải cao vậy chắc card VGA của wave cũng ko phải tầm thường đâu nhỉ.
Máy ảnh 5M có quay phim HD 720p được ko?
Cái tồi nhất của SS là pin, ko biết pin em nó có tốt ko, có nhanh bị chai pin ko?
Máy SS rất hay bị chậm những tùy biến của riêng SS ko biết wave có bị ko?
Chiếc galaxy s đỉnh cao quá rồi, em chỉ muốn hỏi giá em nó có thể giao động từ ? đến ?.
Ko biết em nó có thể cài được rim OS ko :p
ss bây giờ xài có bị treo không mấy bác, hic thấy mấy thằng bạn mình xài SS OS là WMo chạy bị treo hoài, thấy là sợ luôn tới giờ.
treo cái gì mà treo, chẳng qua ko biết gì mà nghịch thì chẳng treo, mấy cái hdh có đa nhiệm, các bố cứ bật đầy phần mền lên rồi ko chịu tắt đi chẳng treo, hdh lỗi cũng ko biết kêu máy hỏng. Nếu bạn muốn đưa HTC HD2, motorola droid, bb storm2... đây, mình đảm bảo mình cầm đúng 2 phút mình làm nó treo cho ko tính tiền.
2 con này chip tận 1G, ram 512M hàng hot đó.
boything
TÍCH CỰC
14 năm
Clip thứ 2 trai xinh át cả điện thoại, hehehe....
nhìn avata của bác boything kìa :eek: thằng trong clip ko xinh trai bằng bác ;)
Biết bao giờ, mới được động đến con Galaxy S kia nhỉ....?
mua SS về dán lại chữ SS thay bằng HTC, nokia hay moto thì hay hơn. vì sao, thực ra vì samsung hồi giờ nó nữ tính nhiều quá, ngay cả model cũng cảm thấy có cái gì đó nữ tính, nên cần dán lại đó mà.
uynv
ĐẠI BÀNG
14 năm
ss ngày càng tiến bộ!khởi đầu cho sự tiến bộ đó bắt đầu từ chiếc I9000.(ai đang xài I9000 sẽ rõ)
Kenny
CAO CẤP
14 năm
cpu 1G
ram 512 nhưng do share vga còn 384mb
vga 540 với khả năng dựng 89tr tam giác ( iphone 3gs hình như 23 hay 33tr )
hdd 8g
hiện tại bada có vài trăm ứng dụng có thể tải từ samsung app
camera way HD 30f/s
màn hình supper amoled hứa hẹn pin dùng rất lâu.
giao diện menu k giới hạn số trang, khả năng tuỳ biến cao
giá samsung S từ 13-15tr

và cái vấn đề cài RIM OS mình nghĩ bạn mua BB là hợp lý nhất

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:31 PM ----------

nếu vợ bác lấy bác về đổi tên, dán quốc tịch USA hay Hàn quốc chắc có lẽ ông bà già vợ cưng bác hơn ha. nhãm nhất là mang thương hiệu ra so sánh, trc đây ai cũng coi 02 là hàng xịn k biết HTC là thằng nào, từ khi HTC chia tay 02 tự tay gây dựng cơ nghiệp thì ai cũng chạy theo nó. buồn cho những ng` dán mác dân công nghệ mà chỉ ưa cái hình thức, nhãn mác, nếu ai cũng như bác thì giờ chẳng ai yêu palm nữa khi nó đã hết thời
cho em hỏi cái - hum bữa có thấy tinhte làm 1 cái clip review con I9000 gòi mờ - ủa vậy mấy bác lấy đâu ra mẫu hay vậy - nó chưa bán mà - thật là tinh tế .

Hàng test được cung cấp bởi Samsung VINA đó bạn;) Nhưng bài review đó còn đơn giản quá. Chắc chờ bác nào có hàng rồi đánh giá kỹ hơn...
Có cái đó mà mang đi bán nhờ :p
thiết kế i9000 thì xấu
Wave S8500 thì đẹp
I9000 màn hình có chống xước ko mọi người ? Ko có đèn Flash sao?
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Mặc dù ko có thiện cảm với thương hiệu Samsung nhưng những sản phẩm công nghệ cao hiện nay mà hãng cho ra đời khiến nhiều người trong đó có cả mình phải nhìn nhận lại 😃
huynh0201
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dạo này samsung liên tục ra các mẫu điện thoại mới, mà đa số là màn hình cảm ứng các bác nhỉ, thích cái màn hình super amoled, cpu 1GHz, ram 512, hệ điều hành Androi 2.1 nhiêu đó đủ cấu thành cái siêu đt rồi, mà dung lương pin ra sao vậy các bác....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019