Săn Sale 10-10 máy Crenot Therap M5 - Massage cầm tay tiện dụng.

Lab Reviewer
12/10/2022 4:49Phản hồi: 28
Săn Sale 10-10 máy Crenot Therap M5 - Massage cầm tay tiện dụng.

Video mở hộp nhanh máy Massage THERAP M5

Đóng gói và thiết kế

Thiết kế của máy Công Thái Học và được trang bị sẵn 1 túi chống sốc để đựng máy - phụ kiện và các đầu massage. Screen Shot 2022-10-12 at 11.13.19.png
Hộp chống sốc rất đẹp và chắc chắn.
Screen Shot 2022-10-12 at 11.13.39.png
Cận cảnh máy và túi
Kích thước nhỏ gọn và thiết kế form cầm rất thoải mái, báng cầm bằng cao su để giảm rung động, tránh trường hợp sử dụng bị tê tay khi cầm
Screen Shot 2022-10-12 at 11.14.01.png
Phần kết nối các đầu massage cũng tiện lợi và dễ tháo lắp.

Screen Shot 2022-10-12 at 11.15.33.png

Thông số và tính năng chính

Máy Massage Crenot THERAP M5 là thương hiệu tới từ Canada, sản phẩm cũng đạt đầy đủ chứng chỉ ISO được phân phối và bảo hành chính hãng tại Việt Nam (chế độ bảo hành 12 tháng)
Tính năng chính trên thông số của máy
  • Công nghệ Xtreme Rhythm Percussion Technology, matxa bộ gõ tần số cao với biên độ lên đến 14mm, tần số rung đạt 3200RPM tạo ra lực đấm mạnh mẽ để tác động sâu vào các bó cơ.
  • Máy có sẵn 20 chế độ massage phù hợp với thể trạng và nhu cầu của từng người - lứa tuổi khác nhau.
  • Pin trâu (nghe thông số là vậy) nhưng thực tế mình thấy cũng trâu thiệt - thời gian sạc cũng nhanh do sử dụng chuẩn sạc cổng Type C
  • Khác với những dòng máy giá rẻ thì chiếc máy này hoạt động khá êm và không gây quá nhiều tiếng ồn.
  • Nút bấm cảm ứng khá nhạy, kèm theo 6 đầu massage với các chức năng riêng biệt
6 đầu massage bao gồm 1 đầu tròn chính và 5 đầu massage phụ
Screen Shot 2022-10-12 at 11.35.54.png
Trong sách HDSD có ghi rõ chức năng và công dụng của các đầu Massage
Screen Shot 2022-10-12 at 11.14.40.png
Giải thích rõ hơn các nhóm cơ

Trang bị nút bấm cảm ứng - dễ sử dụng
Screen Shot 2022-10-12 at 11.16.18.png
Cổng sạc Type C dưới thân máy
Screen Shot 2022-10-12 at 11.15.23.png
Máy tạo cảm giác hiện đại với vật liệu cao su và nhựa ABS, hoàn thiện rất tốt và không có cảm giác ọp ẹp như 1 số dòng máy khác
Screen Shot 2022-10-12 at 11.16.08.png

Sử dụng thực tế

Cá nhân mình khi mới mua về chủ yếu là mình sử dụng cho bản thân vì mình là người hay chơi thể thao, có nhu cầu xả cơ hay đấm bóp sau mỗi lần đi chơi thể thao, các nhóm cơ chân - tay và đùi. Tự mình có thể sử dụng mà không cần nhờ người khác.

Quảng cáo

Sử dụng đầu tròn lớn cho cơ đùi, rất đã nhé mọi người
Screen Shot 2022-10-12 at 11.16.52.png
Đầu massage cho gót chân
Screen Shot 2022-10-12 at 11.42.51.png
1 2 hôm sau thì vợ mình cũng tự sử dụng và có cảm giác khá tốt, chọn chế độ massage nhẹ nhàng sẽ giúp relax khá nhiều
Screen Shot 2022-10-12 at 11.16.28.png
Ở vai hay lưng - các đốt sống cổ thì mọi người có thể nhờ người khác nhé
Screen Shot 2022-10-12 at 11.16.39.png
Cá nhân mình thấy sử dụng đầu massage tròn khá nhiều.

Kết

Có giá thành rẻ cùng với thông số khá tốt, hoàn thiện với chất lượng cao và bảo hành cũng như hậu mãi ổn. Mình thấy chiếc máy massage Crenot Therap M5 này khá đáng mua, không những tự sử dụng cho cá nhân và còn có thể dùng cho tất cả những người trong gia đình, tự sử dụng cũng như giúp vợ - mẹ relax và thoải mái hơn sau 1 ngày mệt mỏi. Hiện tại mình mua sản phẩm từ Shopee, anh em mua hàng từ chính hãng Official để được bảo hành chính hãng và tránh hàng nhái nhé. Còn anh em thấy sao về chiếc máy này, nên mua hay không, cứ để cmt ở dưới nhé.
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xịn xò ghê!? 😁
Vỗ tay cho bác
@Lab Reviewer thua xa máy omron bác nhỉ,hic
@toilachi9 Cái kia chuyên sức khỏe vs mắc hơn mà
@Lab Reviewer giá có 1tr5 bác ah,hic
skatervn
ĐẠI BÀNG
2 năm
@toilachi9 Có link nào để tham khảo không bạn?
hunggh
CAO CẤP
2 năm
Tiêu đề là săn sale mà tìm mãi ko thấy thông tin về giá cả 😔
@hunggh Sơ suất quá. Tớ mua gần 900k mà đc hoàn 50k xu vs freeship á
skatervn
ĐẠI BÀNG
2 năm
@truongngoc640 Vào link thấy cùng loại mà cái 800k, cái triệu mấy...không hiểu luôn
vitaminmi
ĐẠI BÀNG
2 năm
@skatervn Né mấy cái shop chơi chiêu đó ra bạn ah. Mình dị ứng với kiểu làm ăn như vậy lắm.
máy này lực cho cảm giác thoải mái không pro
@trinhquoctoan Phê á
doremonpro
ĐẠI BÀNG
2 năm
Hãng xuất xứ "Canada" nhưng trang web thì ngôn ngữ tiếng anh, giá USD nhưng poster toàn Tiếng Việt, thông tin hãng thì không có gì. Kiểu hàng chị na nhưng mất công đội lốt thế này thì cũng ôzề chất lượng lắm. Thà dùng china như xiaomi còn hơn.
Mới mua con xiaomi 1 củ xong mớii thấy bài 😔
@Xuân Vũ 1994 Con Xiaomi cũng ok á
dw_ewbok
ĐẠI BÀNG
2 năm
đã xài thấy khá êm, dù sao mua cái này vẫn yên tâm hơn mua loại 2 300k 😆)
christian08
ĐẠI BÀNG
2 năm
Canada mà ko 1 chữ tiếng Pháp, thông tin sản phẩm thì toàn tiếng Việt thì Canada cái qq chứ 😁
@christian08 đây có phải bài quảng cáo? chắc chắn rồi
@christian08 mình mua phân phối từ simigo á bạn
@christian08 Còn bạn nói nó không có thông tin tiếng nước khác ngoài tiếng Việt thì chắc bạn chưa xem video ?
Screen Shot 2022-10-14 at 13.57.21.jpg
christian08
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Lab Reviewer Mình ko nói bạn mua bậy, nhưng mình nghi ngờ hàng bạn mua là hàng đội lốt Canada vì các lý do sau:
1. Mình đang sống ở Ca và search thông tin về Crenot chỉ ra duy nhất trang web crenot*com. Vốn 1 nhãn hàng, trang web tin tưởng dc ở Ca phải có trang web kết thúc bằng *ca nên mình có lý do nghi ngờ.
2. Trang này như mình tìm phía trên, tên miền mua và quản lý bởi cty nào đó ở Vn, kiểu tương tự như Mắt Bão. +1 red flag
3. Thông tin trên trang web thì ko thấy địa chỉ văn phòng hay liên lạc gì ở Ca. +1
4. Thông tin sản phẩm trên trang web toàn tiếng Anh và tiếng....Việt, trong khi ngôn ngữ sử dụng chính thức ở Ca là tiếng Anh và Pháp. Ko lẽ nhãn hàng này chuyên phục vụ cho bà con kiều bào ta ở đất nước lá phong này?! +1
5. Click vô link mua hàng ủng hộ, thì ko mua dc ở trên web, cũng ko chuyển qua shop trên Amazon được. Hic, mình xem review bạn thấy hay muốn mua xài thử mà ko dc 😞 +1

Nói chung là 1 sp lừa gà mác Ca, chắc để đội giá lên dc cao hơn xíu, chia buồn với bạn vì bạn mua đáng lẽ sẽ rẻ hơn vì bao nhiêu tiền thì cty này đổ vô để làm sp trông như đến từ Canada rồi.
@christian08 Haha thôi thấy review hay là được ạ
đây có phải bài quảng cáo?
@Việt Phát Xít Thì cứ nghĩ là vậy đi, nếu quảng cáo thì mình đã quăng link với giá vào rồi bạn à 😆, đừng nghĩ ai cũng như mình,
Dạo này mấy máy matxa cầm tay kiểu vầy hot dữ ta. Có hiệu quả bằng "máy matxa" chạy bằng VNĐ ko nhỉ? 😁
@kekk Ko đâu nha 😂 😂😂

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019