Sáng nay anh em đã nhận được iPhone 13 đặt trước chưa
Vỹ Spirit
một thángBình luận: 219
Sáng nay anh em đã nhận được iPhone 13 đặt trước chưa
Sáng nay anh em đã nhận được iPhone 13 đặt trước chưa 😬
219 bình luận
Quá đã 👍
Chúc mừng bạn.
Quá dữ, trc giờ đặt trước có mỗi con ip 12, mà giờ đã k còn
@darker Buồn vậy
@mrthanh213 Cũng k bùn bác, đổi 12pm
Cười ra nước mắt
Chỉ là cái vỏ hộp thôi mà
@Vỹ Spirit đẹp quá bác
@thuong911 Bạn đang thấy cái gì trên tấm hình đó ?
@hoangduong-lgc nói bao lần rồi, đừng lấy bản thân ra làm chuẩn nữa mà.
@hoangduong-lgc @hoangduong-lgc nói chuyện cứ ngáo ngáo
Xinh tươi roài. Đây cũng vừa đặt cái bếp từ đun ba nồi cùng lúc 😂😂😂
@Hoanhao666888 Nhất bác ;))))
@dinhdung87 À ừ! Nhà có mấy tấn thóc vừa thu hoạch không ăn hết nên bán theo Trend mua iPhone dùng cho bằng chị bằng em!
Cười vô mặt
@Hoanhao666888 Nhà có điều kiện 😆)))))
@Hoanhao666888 Đã vậy
ngon lành nha
Nhìn thấy đẹp trai rồi
@zombie01 Không dám b ơi 😂
Đặt từ 00h10 mà vẫn xít chán quá
@Nghiemdungtn B đặt bên nào vậy, mình cũng tầm đó mà vẫn nhận được hôm nay nè
@Vỹ Spirit Mih đat hoang ha, web lag đặt chủ quan nên đến lúc đó mới được, giao đợt 2 , chán quá.
@Nghiemdungtn Mình cũng hoàng hà nhưng 00h05 nên được hôm nay, nhưng phải đặt giao tận giường mới được vì đặt nhận tại cửa hàng lag không đặt được.
@Benz Long Mih sợ ưu tiền giao tại cửa hàng, nên đặt giao tại cửa hàng lag mãi k đặt đc.
Quá đẹp chai
@duyluan lỗi gì này Luân
@trontu20 app tinh té có phần báo cáo lỗi thì k dùng hỏi lên đây ai xem đc
@kut3_prince_9x tại mình ko mò đc mục ấy bạn ưi
Quào đã quá
có khác mấy so với iphone 12 pro hay pro max đâu. ai đang xài 12 pro hay max thì k cần lên 13 pro hay max. nhung hay~ cứ mua iphone 13 bản thường tặng bạn gái là oke. 13 pro hay pro max chu? yeu' dành cho ai từ android qua hay ai đang xài iphone 7 8 x hay 11 gì đó thì hãy lên.
@thienbao_0949964724 Lúc đầu mình cũng nghĩ vậy, nhưng từ 12PM lên 13PM trải nghiệm đã hơn nhiều đó. Mình bán cây 12PM 512 được 28.5, bỏ thêm 10tr lên 13PM là quá hời.
@Metalcore0310 Tao mua 1 lần 10 con cũng được chứ đừng nói 1 con 😆 Tiền bọn tao có bọn tao mua là quyền của bọn tao. Bọn tao làm 1 ngày 20-30tr thì việc mua đ e o cần phải quan tâm giá nó thế nào, còn mấy thằng bần cùng làm tháng lương 10 triệu thì suốt ngày chê vì có bao giờ đụng được vào cái máy đâu mà không chê 😃)
@Mã Văn Tứ Thì kệ cmm chứ khoe khoang cái gì ở đây. Cái loại giàu mà văn hoá lùn với t cũng chỉ là thành phần không đáng để quan tâm. Người giàu chẳng ai đem khoe của như m trên này đâu =))
quá đã luôn bác
Đặt con 512gb qua nhà mạng T-mobile đợi cả tháng luôn
@DuyCaoo Duycaoo đây là màu gì vậy bạn
@HTom&Jerry Màu sierra blue đó bác
@HTom&Jerry Do ánh đèn nên hơi ngã về mau graphite
@DuyCaoo Bởi vậy nên nhìn thấy xanh xanh.mà bạn kia nói màu đen nên thấy lạ lạ.cứ nghĩ là nó vấn để về mắt😁
Sáng sớm đã gọi mình lên nhận máy rồi, mà mình nói lộn số rồi shop ơi..
@fifty Đó là một cuộc điện thoại buồn !
Tôi vẫn ở lại với IPhone 7 Plus 😁 nhân tiện nhắc đến nó thì phải đi thay pin cái đã :v Chắc nó phải sống với tôi qua 2 năm nữa quá :v
@gauto988 Vẫn dùng iPhone 5s Pro Max Plus siêu mini nè :D
Cười vô mặt
@gauto988 Mình thấy thay pin phát là máy lại mượt hơn nên chưa có nhu cầu đổi máy mới. Mỗi tội bên HH thay xong không dán lại gioăng chống nước mới nên dùng cũng rén hơn trước
@gauto988 Vâng cảm ơn bác. Để bớt dịch đi thay, bữa hỏi thay bên hãng 2 củ mấy (có làm lại gioăng chống nước) thấy mặn quá, chắc thay ở mấy cửa hàng cho tiết kiệm 😂😂😂.
H.T^2
ĐẠI BÀNG
một tháng
@gauto988 Tôi 7 tiếp, chờ touch id return mà ko biết chờ đến bao giờ. Đúng là cái số ko lên đời được mà…
mình đặt viettel 13prm bản 256gb sau khi trừ hết các loại khuyến mại còn 33tr290, thấy giá so với các bên cũng ổn 😁
@haiyen7687 Shopee trừ hết còn 32tr
@blindknight Mình thì đặt 13 bản 128 màu hồng cho vợ. Mua ở Tiki áp hết các mã thanh toán là 20.990. Xong sẽ được hoàn 1tr nữa vào thẻ. Chả biết so với các bên khác thì như nào. Thấy cũng hợp lý so với 12 bản 128 đang bán chính hãng nên mua luôn 13.
@blindknight vâng nhg mua viettel có gì ra bắt đền cho dễ, chứ shopee em thấy khoản bảo hành bảo tỏi hơi lo lo 😁
Chúc mừng

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019