Sáng sớm mai, liệu Nokia và Microsoft giới thiệu tablet? (Tường thuật từ trang 28)

cuhiep
18/6/2012 13:56Phản hồi: 1.192
Sáng sớm mai, liệu Nokia và Microsoft giới thiệu tablet? (Tường thuật từ trang 28)
Đang tường thuật từ trang 28​
Hình minh hoạ: Nokia Windows 8 tablet từ Grandmax.net

5 giờ 30 phút sáng mai giờ Việt Nam thì Microsoft có một sự kiện, trong khi trang Facebook của Nokia Mỹ cũng đang chạy một chiến dịch gì đó liên quan đến 808 vào ngày 18 tháng 6 (giờ Mỹ). Liệu chúng ta có thể nghĩ đến một chiếc tablet chạy windows Phone 8 của Nokia hay một tuyên bố gì đó về PureView trên máy Windows Phone? 5 giờ 30 chắc là nhiều anh em Tinh Tế vẫn đang ngủ. Hy vọng khi anh em thức giấc thì chúng ta có những thông tin thật vui. Hẹn anh em vào sáng mai.

Nokia làm tablet chạy windows là chuyện gần như chắc chắn rồi, chỉ không rõ lúc nào là thời điểm chín mùi thôi.
1.192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đáng để chờ đợi đây!
Dưới 10tr là múc!
oanh2906
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducpham2708 mình thì nghĩ hơn đó bạn
mrvodka
TÍCH CỰC
12 năm
@ducpham2708 ko có giá đấy đâu 😁
zombies
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducpham2708 Con này mà bác dáng quả giá nhạt thế thôi hả. Vãi giá.
@ducpham2708 chắc không có giá đó bác ah, có thì em cũng múc, nhưng em nghĩ là cứ liên quan đến anh MS thì giá không rẻ được
nhtththt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducpham2708 làm gì có vé 10tr đại ka
Giờ đó chắc vẫn đang làm việc, chờ xem sao 😁.
avencast
ĐẠI BÀNG
12 năm
ra như trong hình là chuần bị tiền tiếp @@
vanbien86
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ipad < 200$ ra chưa vậy trời
@vanbien86 sắp thôi bác . ở VN tuy đã có cửa hàng uỷ quyền nhưng giá vẫn bị dân vn đẩy lên . đeck hiểu sao ngta muốn làm cho ng khác phải khổ thế chứ nhỉ . bao giờ mí có giá thật đây .:mad:
@changngoc_vtn kinh doanh mà không lời thì khinh doanh làm rì
vanbien86
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luke valentine Cái giá mà hãng đưa ra là các bác ấy đã có lời rồi nhé, chả lẽ hãng để các bác kinh doanh chết đói sao
Ôi, vậy thì vô đối rồi
@zodanh2102 Avatar của bác tuyệt quá!
tablet kiểu dáng nhìn y chang N9 phóng to vậy!😁
Anh_Tran93
ĐẠI BÀNG
12 năm
@joinylangtu chuẩn luôn bác😆
@joinylangtu thì cũng như iPad với iPhone thoi
@joinylangtu Ipad có người cũng kêu Iphone Phóng to :D
luckyhow
ĐẠI BÀNG
12 năm
@joinylangtu thì đang đoán là có thể có table mà :D
ARD
Trứng
12 năm
@joinylangtu Chuẩn ! Chắc giống N9 thôi.
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
hơi giống ipod nano nhỉ, có điều mỏng và đẹp hơn, nokia mà cho ra tablet y chang như hình minh họa trên thì có mà cháy hàng mất :p
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
@Dacan Mình thấy bạn cm ngu thì mình kêu là ngu, trẻ trâu gì. Chưa thấy ai cười chỉ thấy cm mình có nhiều người like. Nhận xét khách quan thì cần quái gì cơ sở. Mình cũng ko cần cơ sở, tại bạn thấy ko giống thì kệ bạn, mình ko áp đặt. Nhắc lại lần nữa, bạn là cái quái gì mà áp đặt mình là ko giống, mắt mỗi người có cái nhìn khác nhau nhé
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@woobin193 bác bảo là ko áp đặt đc vậy thì bác có quyền gì mà dám chỉnh cmt của mình. Mình bảo nó khác nhau đấy. Rồi sao. Mắc mớ bác phải chỉnh của mình. Chính bác gây sự trước rồi bảo mình áp đặt. Vừa ăn cướp vừa la làng à.
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
@Dacan Ai thèm chỉnh bạn nếu bạn ko chửi câu: mắt mình có vấn đề, coi lại cm của bạn đi. Bạn thấy ko giống, mình thấy giống, vậy có nghĩa là mắt mình có vấn đề à? Ai chỉnh ai trước? Cm của bạn lại tự vả vào mặt bạn đấy, ngu chưa. Bạn cm thiếu muối quá. Càng cãi cùn càng lộ ra cái ngu của bạn. Thôi vì bạn quá ngu nên mình ko cố nói nữa, bạn cũng ko hiểu và cãi lại. Vậy nên đây là cm cuối cùng nhé trẻ trâu
Dacan
TÍCH CỰC
12 năm
@woobin193 thế câu cmt gì đây. không phải gây sự trước là gì hả. bác chửi tui trước mà còn to mồm. tui có bảo bác là không được nói nó giống không.
Mong chờ sự đột phá 😁
Hóng quáááá!
chờ đợi sự khác biệt, hi vọng sẽ có những ấn tượng và như mình mong đợi, nokia mọi người sẽ không bỏ rơi nếu làm tốt:p
Nếu sản phẩm thực sự giống như hình mình họa ở trên thì...ực !!!
PingMD
CAO CẤP
12 năm
Hehe, hy vọng là 1 chiếc table.
Zen1102
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp dã man con ngan =p~
hungle411
TÍCH CỰC
12 năm
khát khao tablet của mình là đây :X Nokia + WP8!
dbt123
CAO CẤP
12 năm
Điêù gì sẽ xẩy ra khi Nokia giới thiệu Tablet W8 lấy ý tưởng thiết kế từ N9? có thể nó chưa "hạ ngục" đc ipad nhưng mình dám chắc rằng nó sẽ vượt tablet của SamSung hay 1 mẫu Android nào đó. Đơn giản vì nó hữu ích hơn cho công việc, thiết kế đẹp( nhìn tấm ảnh quảng cáo thì... Đẹp thôi rồi!)và gần gũi với hầu hết các máy tính cá nhân hiện nay
@dbt123 giá mà trên 10 tr thì cũng chẳng làm nên j đâu, mong chờ các hãng ăn ít thôi để dân tình có máy để dùng
@i9xpro 13 triệu trở lại thì nhiều thằng lo ngại ah.
@dbt123 Comment chuẩn hết ý bạn ơi!:X
MS sẽ giới thiệu máy tính bảng chạy Windows 8 với cấu hình tiêu chuẩn bằng những phiên bản mẫu và những đối tác tham gia sản xuất.
sao nhìn mấy cái tablet Lumia đẹp thế nhỉ!
Nhìn đẹp thế, nhưng thấy máy tính bảng thì cũng phải dùng chuột thôi, chứ không như mình dùng đồ hoạ vẽ vời trên Table chẳng lẽ dùng tay 🤔? vẽ không được chuẩn, toạ độ điểm =))
Sireto
TÍCH CỰC
12 năm
@dragonvnit Dùng stylus 😁
langtu27
ĐẠI BÀNG
12 năm
@dragonvnit lạy hồn !
Mang MTB ra để làm công cụ vẽ kỹ thuật :eek:
người ta dùng desktop , laptop để vẽ thì ram và VGA mới cân nổi thậm chí có người dùng win64 để sử dụng được nhiều ram hơn .
đằng này hồn dùng Tablet .
cái Tablet người ta chỉ dùng để show bản vẽ , chỉnh sửa nhanh 1 số chi tiết nhỏ . đằng này như hồn lại phải kè kè theo chuột + bàn phím thì sao ko sắm con laptop cho lành .sắm Tablet để doạ thiên hạ à :mad:
cuccu1
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đáng để chờ đợi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019