Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Sao điểm của em cao mà vẫn là chứng gì mọi người có cách nào để tăng level lên không
1 thángBình luận: 7
Sao điểm của em cao mà vẫn là chứng gì mọi người có cách nào để tăng level lên không
Bạn đang ở cấp Đại bàng mà 😁

Muốn lên level thì bạn giúp đỡ những bạn cần giúp qua các câu hỏi mà thành viên đăng lên ở các khu vực, chia sẻ kinh nghiệm về cuộc sống cũng như thiết bị công nghệ bạn sử dụng ... nhưng đừng spam mà bị xử lý bài lẫn tài khoản bạn nhé 😃
@LIENHUONG Bạn ơi. Nếu bạn định nghĩa spam là “bê nguyên 1 câu đi khắp nơi” thì bạn nghĩ sao về cái chứ ký?

(Ví dụ)

| Sent from ĐIÊN-DÂM-NHẠT-XÀM-1981 úing BlackXàmBerry Authentic |

Chẳng phải đó không phải là SPAM sao?
@maidng Riêng chữ ký lại khác đó bạn 😁
@LIENHUONG Khác là khác chỗ nào? Đừng trả lời qua quýt, lấp lửng, giữa chừng vậy chứ.

1. Cụm từ lặp đi, lặp lại nhiều lần —> spam theo định nghĩa của bạn.

2. Vi phạm quy định của tinhte là cấm dùng chữ ký.

3. Có phải tinhte đang dung túng cho những sai phạm kéo dài của 1981 khi nhận thấy rằng thành viên này mang lại war —> tăng tương tác (cho dù là tương tác tiêu cực). Nếu vậy thì liệu có công bằng đối với các thành viên khác?
@maidng 1. Ở 1 số thiết bị có cho để chữ ký khi đăng kèm bài đó bạn, giống kiểu gửi tin nhắn/email vậy :p Mà bạn hiểu ý mình nói là nội dung toàn bài bình luận khi đăng mà.
2. Tinhte đâu có cấm dùng chữ ký đâu bạn ơi, chỉ là chữ ký ko phải thông tin Quảng cáo hay Từ ngữ không vi phạm là được mà, 1 số bạn cũng để thế.
3. Bạn cứ đi trả lời bình luận như bạn ý đi, diễn đàn ko hề cấm, chỉ vì 1 số bạn ko thích rồi yêu cầu xử lý trong khi ng ta ko vi phạm thì xử lý sao được 😃
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019