Sao tui chẳng bao giờ thấy Android và các thiết bị dùng chip Snapdragon nói về 3D nhỉ? Các thiết...
inbachkhoa77
2 thángBình luận: 14
Sao tui chẳng bao giờ thấy Android và các thiết bị dùng chip Snapdragon nói về 3D nhỉ? Các thiết bị cầm tay nhỏ gọn của Apple bắt đầu có nhiều các sản phẩm thiết kế từ các ứng dụng 3D phục vụ đời sống và ngày một phát triển còn Qualcomn thì không hề. Nó không khả thi với họ hay sao á!
#3D #qualcomn #shapr3D
14 bình luận
Em chắc chắn với bác là không ai làm thiết kế mà đi vẽ bu lông ốc vít kiểu đó cả.
@Sơn Thanh 69 Vẽ kiểu nào cũng okie thôi. Ăn thua là kết quả cuối cùng. Nếu theo 1 motiv cũ, thế giới này toang lâu rồi. 3D max nhưng còn có maya, Blender,…. phải đủ thứ chứ. Mỗi người họ đều được định nghĩa theo cách riêng của họ. Bạn thích vẽ hình vuông từ góc trái, tôi lại thích từ bên phải. Vd vậy!
Dung thuc te co muot duoc nhu the khong nhi ?
@bomduc Mình đang dùng, rất mượt
@inbachkhoa77 Dung thuc te khong thao tac muot duoc nhu the dau ong oi; con phai tinh toan chu 😁
@bomduc Vài cái kích thươc trong con bu lông, họ thuộc hết mà. Nhanh mà. Họ vẽ mẫu mấy hồi.
app tên gì vậy bro?
@nebazoc Shapr3D á bạn.
@inbachkhoa77 Chỉ chạy đc trên thiết bị của nhà Apple?
MinhHoaaaa
ĐẠI BÀNG
2 tháng
này vẽ chơi thì được, chứ có làm gì đâu
trieuluu
TÍCH CỰC
2 tháng
@MinhHoaaaa vẽ chơi lam thiệt đó a
MinhHoaaaa
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@trieuluu vẽ 1 vài chi tiết chơi vui vẻ cho đẹp chứ làm gì đâu bạn
Chưa nói đến hiệu năng của chip xử lý có gánh đc không, nhưng vấn đề cốt lõi là các nhà phát triển ứng dụng đồ hoạ chuyên nghiệp hiện nay chỉ hỗ trợ Ipad OS chứ chưa hỗ trợ Androi. Đó là lý do tại sao trên các thiết bị androi không thấy các ứng dụng cho người làm việc chuyên nghiệp mà chỉ thấy trên Ipad OS của Apple
@nguyendathp Chắc làm sao đó họ mới không phát triển, chứ mình nghĩ, phát triển thêm cho Android, số lượng người dùng sẽ tăng, họ sẽ bán được nhiều, có lợi mà.
thằng viết app ko viết cho android

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2022 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019