Sắp khai trương Cà Phê Tinh Tế

cuhiep
9/11/2008 3:0Phản hồi: 82
82 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ahatuananh
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cà fê của bác Cuhiep ở tận TPHCM cơ à,...hic cứ tưởng ở HN...he he he...
Ây zà 😁
Nội thất được quá, nhưng đúng là thiếu không gian dành cho những kẻ đi một mình.
Giả sử như giờ em đi một mình mà ngồi vào cái bàn dành cho 3 - 5 người thì những chỗ trống sẽ không ai ngồi nữa, mà dân mình có thói quen là không thích ngồi cùng với người không quen biết (cafe mà). Do vậy bác Hiệp sẽ có một cơ số ghế trống mà không có người ngồi !
Cái này nan giải đây !
theo em thì cafe ngon hay ko được ngon gì cũng vậy nhưng đừng quá tệ nhé quan trọng là người đi uống với mình có đồng cảm hoặc có cùng chung sở thích với mình ko!còn nhân viên thì..cafe tinhte mà!kèm theo cơm trưa thì cũng tốt nếu bác ko thích khách ngồi đồng.chắc chắn em sẽ ghé quán bác vào một ngày gần nhất tại em ở hơi xa(tx.Long khánh-đn)
Trông quán cafe của bác cũng đẹp đấy, nhưng trên mấy bức tường trống trải quá bác ơi, em nghĩ nên trang trí vài bức tranh hay vài bức ảnh art nửa thì tuyệt. Em sẽ ghé ủng hộ quán của bác.
datdiep
ĐẠI BÀNG
15 năm
Cafê tinhte nên có 1 hay 2, 3 nét đặc trưng của tinhte chứ đừng nên giống hoàn toàn những quán hiện đã có, ý em muốn nói là cũng 1 dạng càfê có Wifi nhưng điểm nhấn chính là cái gì đó mang đậm phong cách tinhte chẵng hạn ngồi đâu cũng đụng công nghệ, ngồi đâu cũng Net ầm ầm, muốn cáp có cáp muốn không dây có không dây,.....v..v..vì trang tinhte nhắc tới là mọi người đều nghĩ đến công nghệ.
Tôi định mời Bill Gates qua dự khai trương mà không biết có kịp không? Với lại ông ây cứ kêu là sợ mùi thuốc lá. :biggrin9gp:

Spam cho vui 😁
Cafe muôn năm

Bán cafe?! Sau khi lo mọi thứ phần cứng, phần mềm cho quán chạy như máy cấu hình khủng, điều quan trọng để duy trì quán, giữ khách là: Bác Hiệp phải tạo cho được sự thân thiện (như người một nhà) giữa chủ quán với khách, giữa khách với nhau. Đó là kinh nghiệp của mình. Còn những chiêu khác thì các bác góp ý hết rồi.:laugh8kb:
hum nay hẹn a vuhai o cafe Tinhte, tình cờ lại đúng ngày khai trương, vui fe^'t 😁. Đang dùng buffet 😆 =))
Lak_M!
ĐẠI BÀNG
15 năm

anh em trong tinh tế ko bác nên cho giá mềm mềm ti nha
pana734
ĐẠI BÀNG
15 năm
ơ ơ khai trương rùi àh chúc nừng cafe Tinh tế ............ sáng mai ghé làm 1 ly cafe nào :biggrin9gp:
đồng ý với các anh kia là bác nên xếp bàn 2-3 người thôi, và có 1 bàn đặc biệt(1 bàn dài dài dài, để những ai đi 1 mình muốn kiếm thêm bạn, để những ai thik xôm tụ tuy không quen biết cũng có thể ngồi chung-khỏi xin phép, vì bàn chung mà), cuối tuần, bác chiếu live đá banh nữa nha, hihi, hôm nào rảnh ghé quán bác ngủ, hì hì, chúc quán bác luôn đông vui !
- Mình làn fan trung thành của Tinh Tế, nên hay tin Tinh Tế mở cafe chắc chắn sẽ đến ủng hộ để học hỏi và bàn luận về một số kinh nghiệm dùng hàng công nghệ😁
- Cần một không gian thoáng, sáng sủa, có cây xanh ( ko có cây cối thật thì hàng giả cũng được miễn sao thấy mát mẻ và thoải mái)
- Một điều hiển nhiên : có wifi
- Giá cả: có tiền mua hàng Hitech thì dĩ nhiên giá ko cần quá mềm, cũng đừng quá cao.
- Góp ý đôi chút rất mong sớm có nơi tụ hộp cho anh em tinh tế
vô được gặp bác Hiệp là thỏa mãn rồi😁
hôm nào em sẽ dẫn mấy đứa bạn tới ủng hộ bác
xuantung
TÍCH CỰC
15 năm
Ủng hộ bác Hiệp nha, mấy hôm nữa rảnh em qua uống cà fe cùng bác nhé, biết bác trên tinh tế lâu rồi mà chưa có dịp gặp nhau. Mong làm sao bác có thể tổ chức cho anh em những buổi offline ngay tại quán để anh em giao lưu thì quá tuyệt.:laugh8kb:
bingoo511
TÍCH CỰC
15 năm
hjc.. ở Hà Nội chán nhỉ 😔 các thứ hay đều ở đâu đâu ấy ... Hà Nội còn buồn hơn Huế .. ai bảo Huế buồn nào 😁

bao giờ có cafe tinhte ở Hà nội vậy :D
cafe tinhte à hay đấy hâm mộ tinhte lâu rồi nào nào ghé qua ủng hộ bác hiệp (gà công nghệ)😁 mới được kô biết có đồ an nhanh kô. nhưng bàn dành cho 6-7 người như vậy vô một mình thì hơi ngại thật bác hiệp nên tính toán lại để có chỗ dành cho 1-2 người

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019