Sắp livestream nói chuyện drama về mod Tinh tế, một đêm duy nhất (có thể live xong xóa vì sợ)
Mikeknowsme
5 thángBình luận: 405
Sắp livestream nói chuyện drama về mod Tinh tế, một đêm duy nhất (có thể live xong xóa vì sợ)
Tối nay 20h (05/01/2021) trên Tinh tế và YouTube Tinh tế có diễn ra buổi livestream bốc phốt các mod trong Tinh tế, dịp này anh em có thể nghe được những câu chuyện ẩn khuất tại Tinh tế, những chuyện drama mà ắt hẳn bạn không bao giờ biết được về mod Tinh tế - đằng sau những “ánh hào quang” trên bài viết hay quay video chia sẻ.

Livestream sẽ có mình, mod @MinhTriND và mod @thanhtung6868 cùng trao đổi, nói những suy nghĩ và sự tức giận về những tính xấu của các anh em mod khác mà bấy lâu nay mới có dịp được nói. Bọn mình không nói sau lưng đâu, thích thì quay video livestream nói thẳng thôi 😁

Buổi Livestream này cũng có quà cho anh em Tinh tế, bọn mình có 15 cái Ví Sen 2 (màu ngẫu nhiên) từ Khắc Tên. Và nhiều món quà ngẫu hứng do @thanhtung6868 tặng nữa.

- Cách thức: Anh em comment vào bài viết này trên. BTC sẽ chọn ngẫu nhiên 15 bạn (hoặc hơn do quà phát sinh) để trao quà.

Game sẽ kết thúc hết ngày 06/01/2021

Kết quả
Cười vô mặt
@Ngothien123 Nói chuyện drama dịch ra là gì bạn?
giờ mới biết chủ tịt cuhiep ngoài có nhiều tiền ra thì ko có gì khác ngoài việc bị vợ chửi suốt và muốn mua gì nhiều tiền chút thì phải ngửa tay xin vợ .Chưa kể rủ mấy thằng em đi ăn thì lúc tính tiền toàn giở bài "anh để quên tiền ở nhà rồi" 😀
RFID-VN
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Liệu có mình không nhỉ, mới được có 6 tháng tuổi tinh tế thôi ạ
Drama kiểu như là Duy Luân thật ra không béo anh ấy chỉ to con thôi
Vote Cho Cu Hiệp <3
Đã cmt rồi nha
Hóng quà
pvh8x
TÍCH CỰC
5 tháng
Đừng xóa bài này nha các mod
Ok comment nè.
Vote tiết lộ bí mật quốc gia "Tinh Tế"
tamdong
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@Lữ Hà Nguyễn Bí mật gì đâu, chuyện cu Hiệp bị gay ấy mà😊😊😊
đặt dép hóng
Vui đấy 😁
long.nd
ĐẠI BÀNG
5 tháng
hóng
Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh
Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh Đan Anh
Jos AT
TÍCH CỰC
5 tháng
Hóng cảm nhận khi là mod tinh tế
8h hơn rồi chưa thấy link ey.
@liketheblues Drama đầu tiên. Mod chơi giờ dây thun.
BK9X
TÍCH CỰC
5 tháng
Lên
Ahihi
Lên nghe chơi cho đỡ buồn nào.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019