Sắp xếp lại giao diện menu

hoanghai2908
23/10/2009 9:34Phản hồi: 550
550 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vấn đề là sau khi thực hiện menu option exit rồi ấn home zô lại nó vẫn hiện lên như thế

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 05:04 PM ----------

Bác có thể post zùm em 2 cái file đầu đuôi zip . nhà ko có đk lên máy tính nên cứ vào google tìm đúng tên mấy file đuôi zip mà tải nên làm ko đc. E63
Cái đó đuôi rar mà sao mà giải nén đc
Xplore giải nén rar đc bác ạ!
Bị hỏng hết rùi. Ai up lại mấy file đính kèm tớ với.
vừa test lại, down vẫn ngon mà bác
có vài cái cho vào e71, máy giật, thế là thôi luôn
à, đệ down bằng pc vẫn ngon huynh ợ
Thế up lên mediafire cho ae dễ down đi bạn.
ặc biết cái nào đâu mà úp Đại Hiệp làm khó em quá
Thì down đc cái nào up lại cho ae đi cũng đc mà.
bác cho em hỏi tí, em Vào Xplore,Copy folder Z:\private\10207254 tới c:\private\ rồi mà sao vào GridPatcher--En.sisx, nó báo là chưa copy folder vậy? Bác giúp em voi.
Bạn thử vào C:\ xem đó có thư mục đó trong C:\ chưa?
và nếu đã có rồi thì apply patch open4all, add auto sau đó restart máy lại xem đc ko
em làm dk rùi thank may bac nha!
@quetoi160 Hưng dẫn mình với.mình làm toàn bị lỗi như bạn
sao mình k thể thay đổi thuộc tính của file 10207254 vậy,ai biết xin chỉ giúp. cảm ơn nhiều.
@HomNay Thay đổi được mà bạn nhưng mà bạn phải apply open4all trong Rom:
máy mình là e71,mình đã hack,rom pathcer v3.1,đã apply open4all nhưng khi bỏ stick thuộc tính read only file 10207254 nó báo là : "cant change file attribule ". Như vậy là sao nhỉ,chỉ giúp mình với .
@HomNay bác phải copy ra chỗ khác mới thay đổi đk chứ.
lebalam87
TÍCH CỰC
12 năm
mình thì làm đơn giản lắm.chỉ cần apply tất cả trong rompatcher là xong
mình đã làm đc rồi,cảm ơn các bạn đã chỉ giúp ! 😃
mọi người cho mình hỏi,khi đến bước 3,máy mình là e72 thuộc fp2 thì phải chọn file ExtendMenuGrid.rmp gì để phù hợp với dòng máy vậy. File ExtendMenuGrid.rmp up trên hình như chỉ cho dòng fp1 thôi,mình đã thử nhưng k đc. Ai đã làm thành công trên e72 chỉ giúp với,cảm ơn nhiều.
chủ topic cho e hỏi phát. e làm như hướng dẩn trên kon n81. thế nhưng đến bước 5 thì như thế này

rồi e ok. ùi nó hiện ra

nó báo như thế. bác nào biết cách khắc phục chỉ e với. e đang khoái chiêu này lắm 😁
@kenhip94 chép folder 10207254 từ z\private sang c\private rùi thử lại đi bác!:D
@thaibtr không dc bác ak. e làm đi làm lại mà nó vẩn báo thế. e đã làm đúng như hướng dẩn của chủ thớt mà nó vẩn báo thế. nản quá. đang sướng chiêu ni mà kon n81 của e lại ko mần dc. huhuhu.......
@kenhip94 thế bác có bỏ thuộc tính chỉ đọc, và apply open4all chưa?
làm lại hai bước trên, nhớ add auto cho cái open4all rùi restart lại thử xem!
có ai ko. hép miiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii......................................
có ai ko giúp e với. huhuhu.................
chép cái 1020751 từ ổ z/pri
vate sang ổ C/private

đc mà bác! Ôô! Tại hạ vừa hack đc máy. Mừng vãi HKT.
@SpamProfessional 1020754 chứ ko phải 1020751 bác ak. e vọc những cái khác thì dc nhưng cái này nó lại báo thế. nản T.T
😔. sao kon n81 e ko add cái install server dc.
kenpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kenhip94 n81 dòng pf1 nên k cần và cũng k chạy được nhé b.
các bác cho em hỏi 1 cái là e mới đổi qua 6120c và các bước đều thành công nhưng đến bước cuối cùng
rồi làm sao nữa. e exit và khởi động lại nhưng vẫn không dc. ai chỉ e với T.T
kenpt
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kenhip94 vào rompat bật c2z vs ra màn hinh chinh ấn tùy chọn đổi cách sắp xếp menu là ok
sao mình làm theo hướng dẫn nhưng N82 của mình làm không được ( hồi trước làm được, reset 4 nút và hack lại thành ra bây giờ làm tới GridPatcher báo Close Menu......and try again )
@vohuule Bạn đã cài bộ python vào chưa?😃
@ngod4ihiep Mình cà rồi, python 2.0

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019