Satria F150 Fi vs Exciter 150

levummo
14/7/2016 15:26Phản hồi: 16
Satria F150 Fi vs Exciter 150
=> Satria F150 Fi chấp EX 150 chạy trước 1 trụ đèn ... 😆))))

16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

JinDo012
TÍCH CỰC
8 năm
Có gì hay ho đâu bác ơi....
Vậy có gì khó hIểu đâu bác thớt? Satria 18hp lại máy DOHC, chuyện đương nhiên mà
Lies
TÍCH CỰC
8 năm
vãi cả đi so con xe ra sau cả hơn năm, ngay cả cái thông số đã nói lên tất cả, 18hp + máy DOHC =)) như kiểu so con iPhone 6S vs con iP5S ấy
w810i
CAO CẤP
8 năm
@Lies Vậy mà có con xe ra sau hơn 10 năm chạy ngấp nghé con xe cả chục tuổi cũng tự hào xưng vua đó bác à! 😁
@Lies Ra sao cả năm thì nhầm nhò gì , Ex150 so với raider cục máy mười mấy năm thời gian giải nhiệt bằng dầu sao không nói
@w810i Mới lướt xuống thấy mình comment liền nên không thấy comment của bác đã nói hộ dùm mình
Ít ra cục máy mười mấy năm tuổi còn dớt sát lại nước hậu còn này thì anh đi xa quá
Lies
TÍCH CỰC
8 năm
@w810i Chắc bác đang nói đến con Sport 2 thì ?
Y kiểu đang so 2 con chip ARM, tự dưng lôi con Intel từ xưa vào rồi bảo nó mạnh hơn 😆
@Lies Đang nói con Raider 150 ( Satria F ) đó ba chứ Sport cái gì !!!! Raider 150 về Su Việt Nam Tinh chỉnh lại yếu xìu nên chạy ko lại EX ở VN. Còn gốc nó bên Indo thì MX 150 ra sau chục năm mà vẫn hít khói cục máy DOHC thế hệ cũ chục năm tuổi 😃 !!!!
Sướng chưa.
Con satria fi này bá cmn đạo trong phân khúc 150cc roài!
Mấy bác chạy Su sướng nhé. 😆
Còn thực tế ra đường thằng nào gan hơn thì thắng thôi.
máy satria thì trùm cmn ở phân khúc 150 r` ,còn lấy lên so mãi thế ,ex thua từ cái đời bxc r` ,còn bây h qua FI thì win thế đéo nào đc ? đồng ý spd thì thua ,nhưng lượng người chạy đc bao nhiêu ? spd cho cao ,xin hỏi bạn có dám chạy ở spd đó mãi k ?
hainine
ĐẠI BÀNG
8 năm
SU Satria với Hon Sonic bên Indo vs Thái giá có 35 triệu, thương gia nhập về bán tám mấy chín mươi triệu. Mà công nhận em này nhìn bên ngoài nhìn chất thật. Bữa uống cf gặp em Sonic 150 mới toanh đỏ đen nhìn ngầu vãi 😁, có xiền cũng ráng rước 1 em :v
svsg2013
ĐẠI BÀNG
8 năm
xe càng nhanh vòng đời con người càng ngắn, hơn thua chi mấy cái vụ này, có cái xe mạnh mạnh để đi tour cho khỏi bỏ lại sau là mừng rồi 😁
e4600
ĐẠI BÀNG
8 năm
chạy 1km5 chấp 2 trụ đôi khi còn ăn ấy chứ. con này còn mạnh hơn cả CBR150
levummo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Satria F150 Fi mà sản xuất ở VN thì bá đạo AE nhỉ @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế