Scosche ra mắt loa di dộng boomCAN - gọn nhẹ và tiện dụng

yugilord
17/8/2011 11:17Phản hồi: 29
Scosche ra mắt loa di dộng boomCAN - gọn nhẹ và tiện dụng

Nếu bạn đang sở hữu một thiết bị cầm tay nào đó với cổng âm thanh 3,5mm, và mong muốn được cùng người thân thưởng thức âm nhạc thay vì chỉ một mình với [TAG]headphone[/TAG], thì chiếc [TAG]loa di động[/TAG] boomCAN mới của hãng [TAG]Scosche[/TAG] rất đáng để bạn quan tâm.

Với kích thước chỉ 6.35 cm x 5.08 cm (gần bằng 1 cuộn phim chụp ảnh), sự gọn nhẹ của sản phẩm sẽ rất tiện dụng trong những chuyến đi xa. BoomCan còn được trang bị pin Lithium Ion cho thời lượng sử dụng lên đến 7 tiếng một lần sạc. Vỏ ngoài của loa làm từ chất aluminum khiến ngoại hình boomCAN trông rất mạnh mẽ, bắt mắt. Sản phẩm có 4 màu: bạc, đen, xanh dương và đỏ, người mua có thể lựa chọn tùy theo sở thích.

Trọn bộ chiếc loa di động này được kèm theo 1 dây audio kết nối với thiết bị hỗ trợ chuẩn cắm 3.5mm, và 1 dây sạc dùng cổng USB. Ngoài ra, boomCAN còn có trang bị một cổng xuất mà từ đó người dùng có thể kết nối nhiều loa lại với nhau để tăng thêm chất lượng âm thanh. BoomCAN hiện đang được bán với giá $24,99, bạn có thể tham khảo hoặc đặt hàng sản phẩm tại đây.

Nguồn: SlashGear
29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ngon nhưng cá nhân vẫn nghĩ ko nên mang theo mấy cái này cho nó lỉnh kỉnh nếu đã tập trung vào tính năng động của cái tab
giá vậy thì ngon à , đúng thứ đg thiếu ,nghe tai nghe hoài đau tai quá
ziniboy95
ĐẠI BÀNG
13 năm
đẹp quá đáng mơ ước à
- 1 cái hình dạng như lon bia, mỹ gọi là Can. ta gọi là lon ví dụ lon cá mồi, lon sữa ông thọ, lon bia
- hy vọng can này sẽ bổ sung âm bass để bản nhạc hoàn thiện hơn vì đa số dtdd cần diện tích nhỏ , cần không gian nhỏ nên chỉ làm Loa Treble. nên chúng ta không nghe đựoc trống dập đùng đùng đùng .
ở 1 cái thùng loa chà bá có loa to loa nhỏ . Loa Bass đùng đùng đùng là loại loa to . Loa Treble đảm nhận réo rắc của kèn .
- các máy đời mới hiện nay đều có chuẩn Jack toàn thế giới 3.5mm để phát âm nhạc ra loa ngoài.
Bác này đang comment gì vậy, mình đọc chẳng hiểu ý bác đang nói về vấn đề nào
namct_sn
TÍCH CỰC
13 năm
1 là Bác này quá hài hước vui tính.
2 là Bác này quá downy
đọc xong chết cười mất bác ơi =]]
mr_kul
ĐẠI BÀNG
13 năm
Để gần nhầm cốc cafe thì nguy.............
VN chưa bán nhỉ?
Loa di động làm mất tính di động :giggle:
Bác nào bán pm cái gía nhỉ :-s
Nhỏ chỉ bằng cuộn phim chụp ảnh thế thì không biết bass có rung động lòng người không nhỉ.
haimap87
TÍCH CỰC
13 năm
Đợi loa Bluetooth của Nokia có vẻ ngon hơn :p
giống cái này nhỉ

Giá cũng ổn, trông cũngc ổn, còn âm thanh thực không biết thế nào, loa ipad mình thấy cũng to và nghe được so với mấy loa di động thì loa ipad hay hơn, to hơn, mà thấy mấy loa di động bán cũng cao, gần 1 triệu nghe bình thường, cái này 24$ ko biết âm thanh có tốt không
lionssong89
ĐẠI BÀNG
13 năm
rẻ phết mỗi tội clip chưa chứng minh được loa nó ngon đến đâu
shop nào có hàng rồi, thì lên đây quảng cao', cho ae TinhTe biết mà tìm, mih`cung đang định kiếm cái mà nghe cho đỡ buồn ...
xài mấy cái loa này thì muốn nghe to, mà nghe to thi vài bữa lại è è cho xem...bác nào ko tin mua về test thử biết ngay
hic, mình chả bao h nghe loa ngoài nên cũng ko quan tâm lắm, cứ tai nghe cho chất 😁
công suất bao nhiêu có ai biết không ạ 😁
mới nhìn tưởng 2 cục pin để 2 bên 😁
cơ mà thấy cái thiết kế ko đẹp lắm :D

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019