Võ Lâm Truyền Kỳ

Võ Lâm Truyền Kỳ

Sẽ có Lumia 630 và Lumia 930 tại sự kiện BUILD 2014 diễn ra vào tháng sau?
Duy Luân
7 nămBình luận: 40
Hình ảnh rò rỉ trước đây của Lumia 630

Trang MyNokiaBlog mới đây đã trích lời một nguồn đáng tin cậy rằng Nokia và Microsoft sẽ ra mắt hai chiếc điện thoại mới chạy Windows Phone 8.1 tại sự kiện BUILD 2014 sắp diễn ra vào ngày 2 tháng 4 tới đây. Chiếc đầu tiên là Lumia 630 nhắm đến phân khúc tầm thấp cận trung với màn hình 4,5" độ phân giải 480 x 854, sử dụng nút back/home/search ảo trên màn hình, không có phím camera riêng và cũng không được trang bị đèn flash LED. Máy từng rò rỉ trước đây với tên mã "Moneypenny" và nó sẽ có cả bản một SIM lẫn hai SIM. Chiếc còn lại là Lumia 930 với tên mã "Martini", được kì vọng sẽ là phiên bản quốc tế của chiếc Lumia Icon và sẽ sở hữu thiết kế khác.

Nguồn: MyNokiaBlog
vtsn4
CAO CẤP
7 năm
cái này hy vọng đo ván iP 5C 8G
@vtsn4 cái 5c 8 GB có ai thèm nhìn đâu mà cần quan tâm =))
quansy
ĐẠI BÀNG
7 năm
🆒 làm phát temo_O
Và sẽ siử hữu thiết kế khác 😆 đọc câu cuối mà thấm thía 😃)
"Chiếc còn lại là Lumia 930 với tên mã "Martini", được kì vọng sẽ là phiên bản quốc tế của chiếc Lumia Icon và sẽ sở hữu thiết kế khác".Không phải là thiết kế cho nhà mạng ver sao?
lehunghmu
TÍCH CỰC
7 năm
@Phan Enrich no doc quyen roi ma bac . nha mang doi nao ho cho thiet ke cua minh ra quoc te duoc
dancely20
TÍCH CỰC
7 năm
có cho tắt mở phím ảo trên các dòng cũ không nhỉ?
ubeo
TÍCH CỰC
7 năm
Sự bảo mật tuyệt vời lại là nguyên nhân làm cho WP khó tăng trưởng.
ttthanh14
TÍCH CỰC
7 năm
mình thấy cái wp8.1 này hoàn thiện ghê. Tất cả các điểm yếu của wp bản này sửa hết sạch. Ngon đây
normalhn
TÍCH CỰC
7 năm
@ttthanh14 Android và IOS nó còn chưa sửa xong kia kìa.
coffee_white
ĐẠI BÀNG
7 năm
@normalhn có liên quan không ta ? 😁
hoan thienj chậm quá đi.
thanhlongau
ĐẠI BÀNG
7 năm
Anh Nô ra nhiều quá mà con nào cũng hao hao như nhau.trước có ít thấy lạ chứ giờ nhạt toẹt ko hấp dẫn gì nữa!
dbt123
CAO CẤP
7 năm
@thanhlongau dù bạn có nói như thế nào đi nữa thì cũng đếu ai quan tâm đến đâu
thanhlongau
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dbt123 Ít ra cũng có người cuồng như bạn quan tâm ^_^.mình dùng ios cái nào được thì bảo được cái nào ko được thì cũng đồng ý.chứ như bạn cuồng quá shit cũng có thể là vàng.bạn thông cảm nhé nói hơi thật
vecon93
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhlongau
Định nói nhưng nhìn lên, thấy đây là tinh tế nên thôi.
//các bác bên này tinh tế quá.
binbingo12
ĐẠI BÀNG
7 năm
đẻ liên tục sợ thật
hoanbnhbg
TÍCH CỰC
7 năm
@binbingo12 BÁC sợ cái gì thế?
ps: mình nghĩ có mối táo nó đang thành công nên k phải đẻ nhiều chứ mấy hãng khác k đẻ có mà chết đói 😃
Tunggf
TÍCH CỰC
7 năm
Không có tin gì về 530 rồi 😃
Apple vừa được cấp bằng sáng chế " tăng hiệu suất sử dụng trên các thiết bị củ"- có nghĩa là người dùng vẫn có thể dùng đt củ với app mới mà vẫn có hiệu suất sử dụng tốt
Mong wp cũng làm như vậy, chứ mỗi lần nâng cấp hđh lại phải mua đt mới thì có in tiền ra cũng ko theo kịp
Ăn roi thì bó tay kikat ra cả năm rùi mà mới 2,5% người dùng vì ko ai có tiền đổi máy mới

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@hoangthimo2011 bn k nắm đc t.tin ak, tất cả đt wp 8 đều lên wp8.1 đc
lbdarkprince
ĐẠI BÀNG
7 năm

Theo dự đoán, đây sẽ là một thiết bị tầm trung với màn hình rộng 4,5 inch độ phân giải HD hoặc cao hơn, 1 hoặc 2Gb RAM, camera PureView và thiết kế bằng kim loại.
van.iphone
ĐẠI BÀNG
7 năm
nó chạy trên nên tảng nào
@van.iphone hỏi một câu mà đáp án đã có sẵn trong tên sản phẩm
taodai2304
TÍCH CỰC
7 năm
dùng wp đúng là tù túng thật sự 😁
Hy vọng sẽ có Lumia Icon có thể dùng để nói chuyện được tại Việt Nam 😁
Nhiều máy quá, mong có một sự nâng cấp thật sự chứ cứ toàn những dòng hao hao nhau thế này thì chán lắm
Thời buổi này dù là tầm trung đi nữa thì cũng phải là màn HD, 4.5" cũng đâu có bé.
Mong em 930 sẽ có chất liệu như 8800 một thời 😃
@Duy_P900 630 là thấp cận trung mà.

Mình thích 930 giữ thiết kế của icon, cục pin lên tầm 3000 khi bỏ cái sạc ko dây thì tốt. Chắc chắn sẽ bán g2 mua em nó.
Microsoft + Nokia : Ra nhiều để phủ hết mọi ngóc ngách của tầm giá => đôi bên cùng có lợi.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019