Sẽ còn 1 chiếc Surface nữa ra mắt trong năm 2016 và ít nhất 3 chiếc vào 2017?

sonlazio
4/7/2016 1:33Phản hồi: 43
Sẽ còn 1 chiếc Surface nữa ra mắt trong năm 2016 và ít nhất 3 chiếc vào 2017?
Tại tổng hành dinh của Microsoft, tòa nhà 88 có một khu vực trưng bày các sản phẩm phần cứng do công ty này sản xuất. Trên bức tường trưng bày các thiết bị Surface, người ta thấy Microsoft đang để dành chỗ cho một sản phẩm Surface mới trong năm 2016 và 3 chỗ cho các máy năm 2017. Điều này cho thấy Microsoft gần như sẽ cho ra mắt một sản phẩm thuộc dòng Surface trong năm nay, chỉ có điều chúng ta chưa biết nó sẽ là Surface Phone hay Surface AIO, máy tính tất cả trong một mới được đồn đoán vài tuần gần đây.

Một số thông tin trước kia cho rằng Microsoft sẽ không thực hiện thay đổi lớn cho Surface Pro 4 và Surface Book trong năm nay mà tập trung vào Surface AIO. 2 thiết bị di động phải chờ đến năm sau mới nhận được các bản nâng cấp lớn.
Tham khảo: TheVerge
43 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

heorung52
TÍCH CỰC
8 năm
Không biết surface phone có ra hay không, hay là ra rồi lại bị chết yểu như 950?
@heorung52 Ra làm cái gì nữa. Điện thoại đẹp và ngon thì giờ đầy nhóc trên thị trường rồi. Quan trọng là cái ruột không ổn thì ai mà thèm xài chứ.
Chỗ đó của Surface Diana.
bữa nay surface phone kg bán đc chính hãng ở VN rồi nhé 😁, mấy bạn muốn xài chịu khó xai hàng kẹp nách xách chân thôi :p...
@Cupertino Bác cũng kẹp tay kẹp chân cái Iphone7 chuẩn bị đi là vừa
ra cứ ra đi ,mà chưa có xiền đụng tới em nào cả😁
Thật sự giờ không còn cần SMP quá tốt nữa, đủ dùng và một chiếc pc luôn là chiến hữu tốt nhất . Thời gian gần đây dễ nhận thấy thời hoàng kim của smp đang xuống rất nhanh và trả lại ngôi đầu cho pc 😁
@williamtruongvtv Chính xác là cho máy lai 2 trong 1 thì đúng hơn 😃
Surface thuộc hàng cao cấp rồi. Con cấu hình thấp nhất của nó cũng ngất ngưỡng cao
Huydz123
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ra rồi mà?? Sáng nay mod cuhiep đã trên tay rồi? Mod sonlazio chưa cập nhật chăng?
https://tinhte.vn/threads/tren-tay-surface-diana-thiet-ke-dep-hoan-thien-chac-chan-hoi-can-tay-camera-ngon.2611508/
@Huydz123 Đù thật hả =)) cứ tưởng joke.
@Huydz123 Đang định cm như này thì bạn tranh mất. Đang tủm tỉm cười thì đọc ngay mấy cm không đọc bài à, rồi cm bựa, rồi giao tiếp nọ kia, tụt hết cả hứng ứ cười nổi nữa.
Đang cần cái suface 3 thôi. Làm giá thật tốt thì mua ngay
thực sự bác ko dùng đầu để đọc bài?
@haiacb thì tất nhiên không phải ai cũng ngu, nhưng những người cm bậy rồi bảo là troll thì có thể lắm ;))
Luckylue
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoanglinh221191 Cơ bản là bác éo đọc hết bài trên tinh tế này, cho nên ko biết cái surface diana nó ra. Cho nên mới ngta nói mới tưởng thật. Ngta gọi là mù thông tin đấy. đừng cãi cùn nữa.
@Luckylue haha nói vậy là bác không thấy mình cm gì rồi ;)) đọc cm mà cũng không xong thì thôi, không chấp 😁
Huydz123
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hoanglinh221191 Bạn nghĩ người khác không đọc hết nội dung bài viết, mà có thể nhớ để dẫn ra trong cmt sao? Mình muốn nói vui chút để mấy bạn như bạn tưởng thật, chứ để mấy emo :v :p hay hihi haha thì trẻ con cũng biết mình đùa vui mất. Nên dừng lý sự ở đây bạn nhé. Hihi 😆
Surface Kotex, để cạnh tranh với Surface Diana.

Hình như bạn không có chút hài hước nào nhỉ.
@VO7T Ờ, công nhận thế thật 😁 có nhiều ông thần vào bắt bẻ quá 😆)
@VO7T ơ thế ông kia nghiêm túc à? 😁 :D :D
đã gọi là Tinh Tướ... à nhầm Tinh Tế thì làm gì có chuyện đùa
@VO7T Ông đoán tài thật, tôi nằm mơ cũng không nghĩ có người bắt bẻ hắn, rồi não này não kia. Chắc tại mình ít cập nhật tin tức, cứ tưởng ai đọc xong cũng cười ha ha như mình. Chắc dạo này phong trào đả đảo thịt chó tăng cao, cư dân mạng ít có óc chó mà ăn.
VO7T
TÍCH CỰC
8 năm
@dembuonmuoican Ở 4rums này mỗi khi cm troll ông phải viết thêm mấy cái như: hí hí hí.. Ha ha.. Nữa mới được.
longjack
ĐẠI BÀNG
8 năm
Các bác cho e hỏi, e đang dùng sf pro 3 đc 1 năm rưỡi rồi. Dạo này máy chạy nóng mà pin tụt hơi nhanh. E đang tính đổi sang macbook 12 2016. Các bâc thấy đc ko ? Nhu cầu của e là đi lại nhiều nên cần nhỏ gọn và nhẹ, pin lâu.
@longjack Quất nhanh đi bác. Có tiền sao phải nghĩ 😁
Ms có ra phone thì lại doanh nghiệp thôi. Cố lấy cái mác doanh nhân, kêu gọi làm app rồi quay lại thị trường tiêu dùng sau
N.E.M
CAO CẤP
8 năm
Hóng bản nâng cấp của surface book 😁
Toàn sp đem con bỏ chợ, rùm beng vài bữa rồi chẳng thấy ma nào dùng hazzz
Hy vọng Surface phone sẽ ra mắt và sẽ tạo ra cơn địa chấn như dòng Surface book. Anh Micro quá hiểu vấn đề bay giờ nếu như ko tạo sự đột phá thì chỉ có mà chết yểu. Smartphone bây giờ trung hòa về ngôn ngữ thiết kế, về cấu hình, ứng dụng. Vì thế, anh Micro đủ khôn để nhập vào đội quân này. Để ý như Iphone, chỉ hy vọng 2017, chứ năm nay thì heo ăn. Cũng gặp vấn đề như anh Ip5 SE thôi.
Vẫn chạy wp và ko hỗ trợ người dùng giải trí. Máy ko dành cho mọi người. Hóng thôi chứ ko mua
MS sắp tàn rồi.
V’t
TÍCH CỰC
8 năm
Nhiều thể loại quá, mình chỉ hóng suface pro mới cải tiến

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119