SE K850i là thất bại của sony?

keymantz
6/7/2009 16:20Phản hồi: 136
136 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

:p :p :p :p :p :p :p :p :p :p :p
Ông này chắc là nghệ xỉ chụp hình đây 😁
Ổng nói cũng có chổ đúng nhưng nhầm vài chổ :D, phải sửa lại là SE sản xuất 100 cái 850i thì .... 85 cái đạt ... giống như cái của mình và mấy anh em tinhte đã đạp đinh :D, còn mấy cái còn lại là đạt cỡ như của ổng đang sử dụng :D .
Cam zin đó bạn, mua máy về còn phải đi mod lại cam như bác
thì oải quá 😁
tqastyle
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nhìn mấy hình bác Quangg900 post lên là rõ câu trả lời quá rồi, bàn cãi làm gì nữa, đề nghi mod close topic này thôi
mình mới lấy em k850i, thấy các bác chê kinh quá nên ghê ghê rồi ta
Sai lầm lớn nhất của đời em là bán K800i để mua K850i đó bác ạ, giờ em xài 1 con H888 của K-touch và Sharp SH770 ML, theo cảm nhận của em thì chất lượng của SE dạo này cũng chỉ tầm tầm mấy con điện thoại Tàu thôi, hư vặt hoài, oải quá.
Haizzz hình ảnh SE chất lượng, bền bỉ, nghe nhạc hay, chụp ảnh đẹp (giống như K800, K810) hay bền bỉ (như T100 hồi xưa lắc) của thời điểm trước đã mất rồi
đọc gần hết Topic , thấy có bình luận của bác này là chý lý nhất ....................
Hi vọng SE cũng biết điều này để họ xem lại chất lượng sản phẩm của mình ....
Tôi dùng K850 gần 2 năm rồi, rơi cũng nhiều, chơi game cũng lắm (cho con chơi mà) mà khi chơi game thường bấm phím số 5 rất nhiều mà đến giờ có sao đâu, vẫn hoạt động không có trục trặc nào xảy ra. Ghét nhất SE là hay bợt phím nên giờ nhìn rất xấu mã.
chào Bác Tài!em cũng đang xài k850. vậy bác có thể chỉ cho em cách flash lại con k850 này với! Thanks!
muon biet cach flash thj vao day.
se-cafe.net/forum/showthread.php?t=4512

thong cam vj onljne bang k850i nen ko viet dau dc.ma nhan tjen noj luon la k850i rat ken nguoj su dung.neu la nguoj bjh thuong thjch an phan thj dung mua no ma ruoc hoa vao than
máy này đúng là tào lao thật! hum bữa thấy bàn phím hở miếng nhựa tò mò lật nhẹ nó lên h phím cảm ứng trái lúc đc lúc k, ấn vào phần vỏ thì cảm ứgn trái lại ăn?? h thì chết lun đèn màn hình nghe nhạc chụp hình vân64 đc mà tối thùi lùi....hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019