Sẽ ra sao nếu như bạn sở hữu ông vua robot hút bụi lau nhà tại thời điểm hiện tại???

Manh Dollar
15/8/2022 3:26Phản hồi: 40
Sẽ ra sao nếu như bạn sở hữu ông vua robot hút bụi lau nhà tại thời điểm hiện tại???
+ Tiết kiệm thời gian: Nếu như với các dòng robot đời trước bạn còn phải mất công đi sắp xếp lại đồ đạc trước khi cho robot hoạt động thì với Roborock S7 MaxV Ultra công việc của bạn đơn giản chỉ là ấn nút hoạt động robot phần còn lại robot sẽ tự động làm việc để trả lại cho bạn 1 căn nhà gọn gàng và sạch sẽ.

+ Nhàn nhã rảnh tay hơn: Robot được trang bị dock sạc chuyên dụng 3 trong 1 giúp robot có thể tự động giặt giẻ lau, tự động hút rác lên tháp chứa bụi. Công việc của bạn đơn giản sau 3-4 ngày robot hoạt động bạn kiểm tra và thêm nước sạch và đổ nước bẩn cho robot. Riêng với túi đựng rác thì sau khoảng 1 tháng sử dụng bạn mới cần thay thế.

+Tiện Nghi Cuộc Sống: Roborock S7 MaxV Ultra không chỉ là robot hút bụi lau nhà thông thường. Với S7 MaxV Ultra bạn có thể giám sát nhà từ xa với camera được tích hợp sẵn trên robot. Cùng với đó là micro được tích hợp 2 chiều giúp bạn có thể đàm thoại với người thân hay trêu đùa với những bé thú cưng của mình.
+Sạch sẽ sang trọng: Với lực hút lên đến 5100Pa mạnh mẽ kết hợp công nghệ lau rung 3000 lần/ phút chả có gì khó hiểu sau 1 lần hoạt động roborock s7 maxv ultra sẽ hút bay bụi bẩn đem lại cảm giác sạch sẽ gọn gàng hơn bao giờ hết. Thiết kế hiện đại như 1 đồ dùng trang trí cao cấp trong nhà chắc chắn mỗi lần khách đến thăm nhà bạn sẽ không thể rời mắt khỏi Roborock S7 MaxV Ultra
  • Tham khảo sản phẩm chi tiết tại đây: https://bit.ly/RoborockS7Ultra

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

"Nếu như với các dòng robot đời trước bạn còn phải mất công đi sắp xếp lại đồ đạc trước khi cho robot hoạt động thì với Roborock S7 MaxV Ultra công việc của bạn đơn giản chỉ là ấn nút hoạt động robot phần còn lại robot sẽ tự động làm việc để trả lại cho bạn 1 căn nhà gọn gàng và sạch sẽ"

Cái này mình chưa hiểu, tức là con này có thể XẾP ĐỒ ĐẠC hay sao mà không phải sắp xếp lại nhỉ?
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@demen72 Bác thấy mì tôm quảng cáo tôm mà có bh bác bóc gói mì ra thấy con tôm nào chưa 😆. Vấn đề ở đây là nó vẫn ngon kk
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@conrong.dai Phải mua thêm bộ phụ kiện rời nữa bác ơi, chứ bản nguyên của nó chưa bao gồm
demen72
TÍCH CỰC
2 năm
@Manh Dollar Nói gì nói, tui vẫn đang gom lúa mua e này đây.
Nhà đang xài e Roborock S6 được hơn 3 năm rồi, mới thay lốp, vẫn chạy ngon, do thích tính năng giặt giẻ, đổ rác tự động nên mình định đổi mà chưa đủ lúa😅
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@demen72 Chắc cũng sắp có đợt giảm giá rồi đó bác. Đợi sale rồi xúc về trải nghiệm cho nóng bác ơi 😆
phải chi nó biết leo cầu thang cũng ráng sắm 1 con.
@JerryKist phải chi lau tường lau kính được lun mình ráng sắm 1 con như bạn 😆)
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@JerryKist Có đấy bác ơi, con chạy bằng cơm ý 😆
robot hút bụi hợp cho nhà ko có lầu như chung cư và nhà 3 gian. Hy vọng sẽ có bản robot có chân leo cầu thang mình cũng làm 1 con
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@kobebryant Bản này lưu được 4 tầng bản đồ nhà đó ạ, nhưng cái dock nó hơi to mang lên mang xuống hơi vất bác ơi
hunggh
CAO CẤP
2 năm
Con này có nấu cơm rửa bát đc ko bác
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@hunggh Con nấu cơm rửa bát được thì tốn kém lắm bác ơi, thi thoảng khéo còn được nghe "hát" chứ chả đùa 😆
con của nợ này nào là admin / mod viết mãi chả ai thèm mua
duyennb
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ewgatwtwqt4fdas chắc bác không đủ tiền mua nên đi khịa rồi
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ewgatwtwqt4fdas Nghe bác nói cứ tội tội thế nào ấy, xiaomi nó thù hằn gì vs bác sao
@Manh Dollar ko biết bác giàu có bao nhiêu mà đem tiền ra đọ, nghe khá là hài hước. Còn ông duyennb bên trên chắc là 1 trong các Xiaomi-nô nghe luôn thể: lãnh lương xong nhìn lại mua dc bao nhiêu con của nợ này rồi quay lại comment tiếp nhé.
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@ewgatwtwqt4fdas Ôi hay thật, bác tự nghĩ ra xong kêu ng khác lấy tiền ra đọ 😆
boyplay
TÍCH CỰC
2 năm
Mới sắm 1 con Roborock Dyrad 8tr xài đỡ con này mắc quá :v
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@boyplay Dyad ngon mà bác mỗi tội mình vẫn phải tự làm nhiều
boyplay
TÍCH CỰC
2 năm
@Manh Dollar Uh. Em tính mua rotbot nhưng nhà nhiều bậc với tính chất ko phù hợp vs robot nên phải mua con dyad này
Nhà đang dùng con này đc 2 tháng rồi, đang đặt mua bịch rác và miếng giẻ thay thế, từ khi có nó thì mình nhàn hẳn việc đổ rác khỏi robot và nó lau nhà rất sạch, chân đi mịn sướng cái lòng chân
jerryno6
ĐẠI BÀNG
2 năm
Thấy con này tiên tiến nhất trong dòng hút bụi quét nhà rồi ấy, mỗi tội mắc quá, các bác không ai mua nổi thôi. Cần giải pháp để nó đi lên lầu quét được 2-3 lầu nữa thì có thể sẽ ok á. Bác nào chê thì cứ đem 1 con khác tính năng tương đương rồi so sánh độ lau sạch xem như nào.
@jerryno6 mình thấy ở trong group robot lau nhà người ta có thảo luận là dùng thang máy để cho robot di chuyển giữa các tầng đó, điều kiện là nhà có thang máy 😆
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@jerryno6 Giải pháp mua 2-3 cái dock để sẵn các tầng bác ơi, xong chỉ việc bê robot lên là được 😆
jerryno6
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Manh Dollar Mua 1 con như này đã không đủ tiền rồi, chơi 2-3 cái dock chắc mệt
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@jerryno6
Im lặng đi
tinhte giờ sắp thành trang trại Xiaomi rồi, viết bài review các hãng khác dính spam quảng cáo, còn Xiaomi thì bung lụa 😃
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tahawa Nhật Bản Bác lại nói thế, bài review các hãng vẫn viết bình thường miễn sao bác đừng lố quá là được mà 😃))
@Manh Dollar trước mình có bài viết giống như bác viết trên bị xóa bài ngay, thậm chí mình chỉ phân tích chung chứ k đưa tên thương hiệu vào vẫn bị xóa nè
Manh Dollar
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Tahawa Nhật Bản Sad, thế cái này em lại không rõ rồi. Khả năng cao là dính chính sách gì thôi bác chứ bên Tinh Tế họ cho viết thoải mái mà 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019