Sennheiser Momentum True Wireless 2, có chống ồn, chống nước, pin 28h, nhỏ gọn hơn, giá không đổi
Bài hay!/13 người
AudioPsycho
15 ngày trướcBình luận: 106Lượt xem: 13.130
hóng anh em trên hội xả mua thoai <3
@bustalyme tui mà có là tui trên tay và review liền
@AudioPsycho Nhớ nha.
Vẫn chưa có sạc k dây 😔
Đắt lòi.
Giá vậy ngon quá, chờ hàng về sớm
Thế hệ trước đã ngon rồi. Chờ xuống sâu hơn mới xúc được
Lăn tăn mãi không biết mua TWS nào, cái thì fit không ngon, cái thì nghe không ngon, cái thì không có chống ồn. Giờ ra cái này xem ra hoàn hảo rồi, đợi rồi quất thôi :v
Em sennheiser 1 vẫn còn quá ngon nhưng lỡ xúc airpods rồi nên chờ bản 2 rẻ r hẳn xem xét
Ngon nhưng giá mới ra chát quá, tầm hơn năm sẽ làm 1 con khi giá giảm xuống.
Thiết kế nhìn vẫn xấu hơn B&O nhiều
Giá cao khiếp.
Trong các hãng tai nghe mình thích nhất mỗi hãng này
Như hổ mọc thêm cánh vc hãng Sennheiser lừng danh. Vẫn đang xài con Sen IE-40 3.5mm và không có gì để bàn về âm thanh em nó.
@giangpham1205 ie40 pro phá đảo dưới 5tr rồi 😁
@AudioPsycho Mình nghe bằng con cùi bắp Sony Xperia Xz 216.Âm thanh phê thôi rồi luôn bác thớt ơi, tuy nhiên dây nhợ lằng nhằng cũng hơi hơi bất tiện nhưng không sao. Mình thích review chuyên sâu mảng Audio 2.end của bác😃
Mình đang dùng một em TWS mua từ trc tết. H đang kết em B&O 2.0 hơn, muốn pass lại thêm tiền rước ẻm B&O có bác nào có nhu cầu ko nhỉ?? Giấy tờ đầy đủ full box luôn.
@mochodiep Cho thêm ảnh đi bạn
tuyệt vời, đang thèm mua em 1 quá mà lại ra em 2... nhịn tiếp.
Nhìn chất lừ
Trên tay trải nghiệm nữa là chốt
Cặp TW mình mong chờ đã ra mắt . mong sớm về VN để được trải nghiệm khả năng chống ồn của nó
Powerbeat pro 2 chừng nào ra mắt thế??
@Khúc Tây Thi chắc còn lâu, còn dính covi nữa nên chắc ko nhanh đc đâu :v
mấy bác cho e hỏi ké là con powerbeats pro true wireless chất âm có đỡ hơn airpods pro ko ạ?
@devihuntt Ra nghe mới biết bác ạ, như em thì thấy nó hợp cho mấy ai thích bass, nghe khô queo à. Airpod pro thì chưa thử nhưng bạn em khen hay hơn airpod khá nhiều. Nếu bác không bắt buộc mua form true wireless và ba cái tính năng thêm của airpod pro thì em khuyên nên mua con WI-1000xm2 của sony. Ngày nào em cũng đeo đi làm, nó nhẹ tênh nên nhiều khi quên tháo ra luôn, về âm thì thôi bỏ xa lắc mấy con airpod với con momentum.

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019