Sennheiser Momentum True Wireless 2 sau 2 tháng sử dụng
Rất hay và hữu ích!/17 người
AudioPsycho
2 tháng trướcBình luận: 158Lượt xem: 15.719
góc nghiêng thần thánh á
có ai chỉ xem ảnh, không đọc bài và kéo xuống comment không =))
Mẫu xịn thế.
Đang xài AirPod, vào chỉ vì cái hình nền =))
gôm lúa thôi. xúc về cho burn-in giống chủ thớt rồi mới nghe. gì chứ khoảng không ù gió như sony là ngon rồi. klq, nhưng đúng là cần lắm full bộ ảnh bợn nữ, hehehe
@Phan Huy Thọ sony bạn bỏ ù gió dc mà, set mức NC 1 là xong
@dark knight 918 TRỜI, VẬY MÀ KHÔNG BIẾT. THANKS BẠN NHA. TRƯỚC GIỜ ĐỂ MIN. NAY TĂNG MỘT MỨC THẤY GHI LÀ WIND NOISE. 😃 😃
@Phan Huy Thọ bạn có thể set nó tự động luôn khi đi xe đạp hay trên đường đi làm.
@dark knight 918 trước giờ mình vẫn để mặc định. dường như sau 2-3 lần cập nhật software, có vẻ có tiến bộ nhật định. để mình set thử khi chạy xem xem ntn. cảm ơn nhiều nhé 😃
vào thớt vì bạn mẫu xinh quá 😆)))
Mẫu xinh qué...
Mod cho hỏi nó có bị cái bệnh giống MTW1 là lúc case sạc hết pin hiện đèn đỏ là auto kết nối mở nhạc trên phone mặc dù tai nghe vẫn để trong case ko? Cái này khó chịu thật, cứ mỗi lần vậy là phải đem đi sạc mới bth lại, còn không thì phải turn-off cái tai nghe 😔
@Dollarssssss khắc phục hoàn toàn rồi bạn, tai nghe ko sừ dụng sau 2 tuần mở ra vẫn xài bình thường.
Thấy nói về các tác phẩm nhiều hơn là nói tới tai nghe
Nhìn vào mặt bạn mẫu nữ xinh quá.
tất cả tại em mẫu 😁
mong muốn được test thử 1 tuần
Con này sạc UBS-C qua laptop hay củ sạc vậy bạn ơi?
@hiragi bạn cắm laptop hoặc củ sạc iphone đều đc nha.
mẫu mượt mà...
đẹp ghê. Mình rất thích ngoài đen trong trắng như thế này
Có em nào chất âm ngon như em này mà dạng Neck band ko mod? Mình thì chỉ kết Airpods khi sử dụng dạng TWL, nhưng để trải nghiệm âm thanh thì mình ko cần TWL lắm 😁 vì cũng ko tiện lợi bằng Airpods Pro mình đang xài.
@haithiennn Cho e hóng ké...
@haithiennn có, wi-1000xm2 của sony
Bài viết tâm huyết quá, đag trung thành vs em sen1 chưa có kinh tế lên sen2 😃
@wire_EDM Ở yên đi bác, sen 1 nghe có cá tính hơn ấy.
@cucucu Thật sự con sen1 nó bị lỗi pin ko giữ đc lâu thôi chứ nó nghe cực phê mình ko phải dân chuyên nên ko biết đánh giá ntn, nghe liên tục gần 4 tiếng cũng ok rồi
@wire_EDM Lên 2 thì nhỏ hơn, pin trâu hơn ( ko cần lắm), chống ồn, vs cái vụ bỏ tai nghe trong kén tự hết pin đã fix, mà ko phải cái 1 nào cũng bị bác ạ.
Còn chất âm thì vs số tiền bỏ ra bù thì ko đáng.
@cucucu Chuẩn bạn, bây giờ bù 4tr chất âm ko hơn, cải thiện pin 1 chút thì ko đáng. Chỉ có bạn nào chưa mua thì mua hẳn sen2 thì ok. Còn đối với mình sen1 nghe nhức nách rồi 🤣
Từng mơ có em nó trên tay
Sau 2 tháng dùng mà vẫn trắng nhỉ
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 254VIPhemilo
10.398 bài đăng
hoangsytai+ 169CAO CẤPhoangsytai
3.671 bài đăng
quangthegtvtk49+ 165CAO CẤPquangthegtvtk49
5.516 bài đăng
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156