Sennheiser Momentum True Wireless 2 sau 2 tháng sử dụng
Rất hay và hữu ích!/23 người
AudioPsycho
1 nămBình luận: 185
no money
Không hiểu sao hqua nghe 1 con mmt 2 mới mở hộp mà bass lùng bùng rất khó chịu và mệt 😔
So với E8v3 thì khó chịu hơn hẳn, nhưng bass E8 thì lại kém quá
Em mới được tặng con này, mà em bật chế độ chống ồn sao nó chẳng khác gì mấy, chạy xe tiếng gió còn rít bên tai, tiếng nước chảy này kia y nguyên, em cũng chưa dùng chống ồn bao giờ nhưng có khi nào con tai của em bị lỗi không 😔((
kiphoenix
ĐẠI BÀNG
8 tháng
@Hatanix lỗi rồi bán rẻ lại mình đi bạn ey =))
b0pb0pby37
ĐẠI BÀNG
8 tháng
Mod @AudioPsycho test trên thiết bị nào mà đạt được pin tốt vậy nhỉ.
Có bác nào cũng dùng xác nhận thêm giúp em về thời gian sử dụng liên tục max đc bao nhiêu giúp em với.
Em dùng trên android 11 với âm lượng 70%pin, tắt chống ồn thì max thời gian sử dụng chỉ đạt 4,5h.
Có khi nào của em lỗi pin ko?
leeyuong
TÍCH CỰC
8 tháng
Em đã bán Sen 2 sau 3h nghe, em nghĩ tai xịn và chưa burnin nó cũng phải hay rồi chứ. Đây thì hoàn toàn trái trược. Mua 8tr4, bán lại sau 3h nghe đc 5tr7
@leeyuong âm lúc mới đập hộp xong nó kiểu như nào hả bác? e toàn nghe dance pop, EDM, rock k hiểu bass còn này như nào
leeyuong
TÍCH CỰC
23 ngày
@BlackCat_94 Nói chung bạn nên đi nghe thử
doansu_i6
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Pin sen2 này có bền ko các bác, được mấy năm thì hỏng, mà hỏng có thay pin được tại việt nam mình ko?
A ơi e mới mua e tw2 e nghe thì bị một bên tai trái không sáng tiếng bằng tai phải.có cách nào khắc phục không anh.e cảm ơn
lazytomcat
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Kinh nghiệm là mua những đồ về âm thanh là không bao giờ được lấy review của người khác mà phải chính tai mình nghe mới chắc.
Tai nghe TW2 này cũng vậy.
Sớn sác ra mua về, mở ra , nghe đúng dở ẹt, như hạch.
Chỉ tầm tầm cái AGK theo DT Samsung, có hơn chút đỉnh.
Vẫn không ấm và chi tiết như các loại trùm tai nhưng rẻ tiền hơn .
Nản toàn tập vụ tai nghe True Wireless này.
phí tiền.
Có lẽ, tai nghe , chỉ có loại trùm tai Over Ear là đủ chi tiết âm thanh hơn ba cái nhỏ xíu này.
doremon234
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Xin hỏi làm thế nào mà ko đeo trên tai thì nó vẫn hát để chạy rà thế ad?
Cụ cho em hỏi. Hình như nó không thể kết nối với chỉ 1 bên tai trái đúng không ạ ? Em cảm ơn

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019