Set đồ Samsung phù hợp cho nữ mà anh em có thể tặng vào dịp đặc biệt

Pnghuy
14/11/2020 9:19Phản hồi: 50
Set đồ Samsung phù hợp cho nữ mà anh em có thể tặng vào dịp đặc biệt
Như bài trước mình đã làm về set đồ Apple mà anh em Tinh tế có thể mua để tặng cho một nửa của mình. Thì hôm nay mình sẽ tiếp tục với set đồ của Samsung. Về cơ bản thì sắp tới cuối năm, chúng ta có rất nhiều lễ hội hay cơ hội mua sắm như Noel hay Tết, nếu anh em chưa biết tặng gì cho người phụ nữ của mình, hoặc set đồ Apple không phù hợp thì đây có thể là câu trả lời cho anh em.

Anh em chưa biêt thì tham khảo qua bài Apple của mình nha:

Set đồ Apple phù hợp cho nữ mà anh em có thể tặng vào dịp đặc biệt

Galaxy S20/S20+

Vì sao lại là Galaxy S20/S20+? Thứ nhất là nó có một thiết kế bo tròn phù hợp với nữ giới, hơn nữa S20 Ultra quá to và nặng. Còn Note 20/Note 20 Ultra thì quá góc cạnh và nam tính, đồng thời cấu hình và các tính nănng của dòng S20 và Note 20 năm nay gần như không có sự khác biệt. Màn hình vẫn đẹp giống nhau, camera tương tự nhau và đặc biệt S20 series hiện tại đang có giá rất tốt ở nhiều nơi bán, nó lại còn có màu hồng nữa chứ. Noel sắp tới mà tặng thì còn gì bằng nữa 😁. Hoặc anh em có thể ngó qua dòng Galaxy Z Flip, nó cũng có màu tím hồng đặc trưng, lại còn là thiết kế màn hình gập nữa, nhìn nó giống một hộp phấn trang điểm của các bạn nữ trông rất xinh và ngầu.

Đặc biệt, Galaxy S20/S20+ có một phiên bản BTS có màu tím đặc trưng của nhóm nhạc Hàn Quốc này, nếu chị em nào mà là fan của nhóm nhạc này nữa thì đây là sự lựa chọn quá hợp lý.

Galaxy Watch Active 2

Chiếc smartwatch này của Samsung đúng nghĩa là dành cho nữ luôn chứ không còn ai vào đây nữa. Thiết kế bo tròn và mềm mại các góc chứ không hầm hố như Galaxy Watch 3, thêm nữa nó cũng được Samsung bổ sung màu vàng hồng nhìn rất nữ tính và quyến rũ. Tính năng thì Watch Active 2 cũng thừa hưởng một số từ dòng Galaxy Watch cao cấp, trong đó cũng có tính năng theo dõi chu kì kinh nguyệt rất phù hợp với các chị em.

Quảng cáo

Galaxy Buds Live

Buds Live là chiếc tai nghe không dây true wireless rất đẹp của Samsung, đẹp ở đây vừa là hình dáng thiết kế giống như một hạt đậu, phần nữa là màu sắc, màu Mystic Bronze năm nay quả thật là một màu sắc đẹp trên các sản phẩm của Samsung. Hơn nữa, Buds Live là một tai nghe cao cấp của Samsung và có tính năng chống ồn, cộng với thiết kế đeo thoải mái nữa nên nó sẽ không gây quá nhiều sự khó chịu cho tai người dùng, đặc biệt tai các bạn nữ thường sẽ có thêm bông tai hoặc phụ kiện gì đó gắn vào.

Galaxy Tab S7/S7+

Nếu bạn nào yêu thích hệ sinh thái của Samsung thì không thể bỏ qua dòng máy tính bảng flagship này. Galaxy Tab S7/S7+ giống như "iPad" của thế giới Android vậy, đây có thể nói là lựa chọn máy tính bảng tốt nhất dành cho Android ở thời điểm hiện tại. Cộng với cây bút S Pen, nó sẽ là một công cụ đắc lực cho các bạn nữ nào học hoặc làm việc về thiết kế đồ hoạ, hoặc các bạn làm văn phòng cơ bản. Bên cạnh đó với màn hình có tần số quét 120Hz thì việc trải nghiệm giải trí và làm việc sẽ càng sướng hơn nữa.

Quảng cáo

Galaxy Book

Đây là một lựa chọn thêm để anh em tham khảo nếu muốn mua cho bạn gái hay vợ của mình. Vì Galaxy Book không được nhiều người biết đến nên hiếm ai để ý đến, nhưng Galaxy Book là dòng laptop rất đẹp của Samsung, nó mỏng, nó nhẹ và nó sexy. Galaxy Book sẽ thích hợp dành cho các chị em muốn một chiếc laptop đẹp, nhẹ và mang tính thời trang cao, mang ra quán cafe hoặc vào công ty sẽ nổi bật là tăng thêm phần cá tính cho mình. Điểm lo lắng duy nhất ở chiếc Galaxy Book này đó là nó chạy con SoC Snapdragon 8cx, một dòng SoC ARM của Qualcomm dành cho các laptop mỏng nhẹ, nó cũng chạy Windows 10 ARM hơi kén ứng dụng, nhưng nếu chỉ làm việc văn phòng đơn giản bằng bộ Office thì nó vẫn sẽ đáp ứng được nhu cầu.

Đó là hệ sinh thái công nghệ Samsung mà anh em có thể cân nhắc mua cho bạn gái/vợ của mình trong những ngày lễ sắp tới, đặc biệt là mùa Noel và Tết cổ truyền đã đến gần, hi vọng anh em có thể chọn được những món quà ý nghĩa nhất để dành tặng cho một nửa của cuộc đời mình. Anh em đang "cô đơn" cũng đừng có buồn quá, xem tham khảo để lỡ sau này có bồ bất ngờ thì cũng biết sẽ tặng gì cho bồ :D. Chúc anh em một mùa lễ Giáng Sinh an lành :D.
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tuankts2.0
TÍCH CỰC
3 năm
Set đồ công nghệ phù hợp làm quà tặng cho nữ : full combo Apple
it001
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Tuankts2.0 Chuẩn quá bác😆
chenyoung
TÍCH CỰC
3 năm
@Tuankts2.0 cũng tùy thôi. Táo giờ được mỗi cái mác là nhiều 😆
Tuankts2.0
TÍCH CỰC
3 năm
@chenyoung Mấy chị em phụ nữ coi hàng Apple như trang sức thôi bạn. sang trọng, đơn giản , đẹp là ok chứ họ đâu quan tâm tới công nghệ gì màn hình có 120hz hay ko. có 12 gb ram ko
Cười vô mặt
chenyoung
TÍCH CỰC
3 năm
@Tuankts2.0 Cứ thử chụp ảnh ko đẹp xem 😏
Cho em hỏi là lấy tiền ở đâu mà mua ạ? 😁
@Hùng Xồm Bán thận là nhanh nhất 🤣
mrphan
TÍCH CỰC
3 năm
@luyenbichta Ông bán thận mua táo bên T1 giờ liệt giường rồi bác ơi
Quá phù hợp với nữ doanh nhân thành đạt. Nhớ là nữ doanh nhân thành đạt, không thì nữ sáng suốt, nữ rành công nghệ hay nữ thích quà cũng được.
Nhìn chung là bài viết cũng khá, các món này đều đẹp và thích hợp để tặng bạn nữ, có điều tiền ở đâu để mua tặng thì mod quên nói 🙂
@shinkt đây tiền đây bạn 😁
Mình tặng vợ con watch active 1 hồi năm ngoái trả góp muốn mợt, xong giờ đời con watch 2 @@
Hayoja
TÍCH CỰC
3 năm
@longtrung94 để rẻ lại con 1 đi bạn gì ơi =)))
@Hayoja Khả năng cuối tháng mình sẽ thanh lý cùng con s10 để bù mua ip12 tặng vợ
Hayoja
TÍCH CỰC
3 năm
@longtrung94 giờ thấy con active 2 5tr9 mua kèm điện thoại SS đc giảm 40% trên thegioididong
mua apple cho sang. iphone 12 và applewatch sau đó airpod tiếp đến là mạc bục. haha
Full không che
Hayoja
TÍCH CỰC
3 năm
ơ, Galaxy Book có bán chính hãng ở VN à???
Gialam
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Hayoja Mình cũng đang hỏi như bạn đó, 😃
nhatjustin
ĐẠI BÀNG
3 năm
ghê
Techfarm
ĐẠI BÀNG
3 năm
Đọc xong thấy lo, mình làm gì có tiền mà mua tặng. Lúc sau thấy vui, vì nhận ra làm ji có bạn gái mà tặng. Sau đó, lại buồn
B.A.D
ĐẠI BÀNG
3 năm
@Techfarm 😆) bác làm em cười sặc cơm luôn
Cười vô mặt
@Techfarm Cố lên chú em, kiếm đại đi để nếm trải sự đời với anh em
@Techfarm Sao phải buông. 200 một phát khuyến mãi lon bò húc.
Tặng cho căn biệt thự ngàn sao hay hơn 😁
Ổn
Hyper But
TÍCH CỰC
3 năm
Nhìn là thấy nhói nhói ở thận rồi
cuonghmu
TÍCH CỰC
3 năm
Vợ mình lại chỉ thích đồ táo :3
Su Guang
ĐẠI BÀNG