Showroom tranh dát vàng Kim Concept chính thức xuất hiện ở Hà Nội
vitaminSea
7 tháng trướcBình luận: 51Lượt xem: 7.623
51 Bình luận
Phong cách hoàng gia quá
Wow sag trọng quá nè
Cha áo trắng éo có ý thức đi xem triển lãm nhỉ. Tranh đã lống kính vẫn lấy tay lên sờ. Kém
Tranh này bán đầy trên vincom2 hà nội, đắt gấp 4 lần vàng thường.
quá đẹp ! :eek:
Chúc mừng anh Lộc47, thành công anh nhé.
Tranh dạng này đắt ở công thôi chứ ko có bao nhiêu vàng hết nên các bác đừng nhầm qua giá trị vàng, 1 tệp quỳ vàng chỉ vài trăm thôi ... 1 chỉ đánh ra mấy trăm tờ quỳ dát bao nhiêu cho hết.
@boyngo1988 Chính xác^^
@leeyang Mấy dạng tranh này bây giờ chán lắm bác ạ toàn hàng dạng công nghiệp, tranh sơn dầu toàn in canvas rồi bạ thêm màu lên, cái này cũng tương tự mà bán giá trên mây ... e thấy tranh thổ cẩm hay thêu, vàng dập hay khảm xà cừ có giá trị hơn này nhiều.
@boyngo1988 Bác nhận xét chuẩn đấy. H tranh công nghiệp nhièun quá! Giá thì bán trên trời mà giá trị thì chả tương xứng
Hóng SG có showroom ^.^
Vẫn không qua được tranh sáng tác
Vàng mà không bán được ra tiền thì cũng chỉ là miếng kim loại thôi, đâu phải là vàng
Chi bằng đưa đây mình mang đi cầm đồ rồi đầu tư vào Binomo, tiền đẻ ra tiền nhé
hihi😃😃;)
Mấy tranh kiểu này mình thấy giống tranh Trung Quốc quá, ngày nhỏ mình cũng hay thích tranh kiểu này rồi lang quê các kiểu
Lại thấy mấy hiếp ảnh gia lổi tiếng😆
chắc cần nhiều bảo vệ . . .. :p
Nếu triển lãm ở Sg thì tuyệt quá
Đẹp thật
Có ai thấy màu hơi quê mùa ko. Tranh đẹp ở màu sắc chân thật hoặc phá cách nếu theo trường phái ấn tượng. Chứ mang hiện kim vaog nghệ thuật thấy ko hay.

Ý kiến cá nhân.
😃 mấy cái vàng vàng này hay dành cho đội giàu mới, giàu sang không chơi, nghèo như mình lại càng không 😃

lại có cả anh giai sờ tay vào tranh là biết luôn =))

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019