Sidebar Pro - Trình quản lý đa nhiệm

vovantan007
25/2/2013 18:13Phản hồi: 17
Sidebar Pro - Trình quản lý đa nhiệm
Lúc nãy thấy ông bạn dùng Samsung S2 up lên 4.1, có thanh công cụ cũng hay hay, hình như là của Samsung làm thì phải, lên mạng mới biết bên XDA cũng có phần mềm gần giống thế, mình test trên Xperia S thấy cũng ok, chạy tốt, vào bất cứ chương trình nào cũng có thể lôi cái thanh công cụ này ra bằng cách vuốt từ rìa màn hình vào, tắt thì ngược lại.

Sau khi cài đặt thì trên thanh thông báo có biểu tượng chữ S màu đỏ, nhấn vào để thiết lập, cũng khá đơn giản như: chỉnh chiều rộng thanh, độ trong suốt, màu sắc ...

(Link mediafire dc khoảng 1000 lượt down, mình xin phép delete up link Kleii)​
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanks bác. đang tìm cái này
Ccd8008
ĐẠI BÀNG
11 năm
Em dùng s3, rom cm10.1 android 4.2.2 sao ko thấy cái mutilview như này các bác nhỉ? Trước dùng rom jb 4.1.2 thấy có luôn mà?
Cám ơn bác nhiều nhe. Mình tìm hoài ma không thấy đây.
tminhdn
TÍCH CỰC
11 năm
Mình cũng đang tìm cái này 😁 mà nó ko fải dùng để quản lý đa nhiệm. Chức năng nó giống như thanh dock trên mac os hoặc thanh launcher trên ubuntu ấy.

Sent from my LG GT540 using Tapatalk 2
dieptit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Phần mềm này hay hơn SmallApp rồi
Sao nó hơi chậm quá.
vicuong9090
ĐẠI BÀNG
11 năm
dùng cái này khi dùng keyboard nó ko nhận mấy phím ở sát rìa nữa. có cách nào giải quyết ko????
@vicuong9090 Ủa, lạ nhỉ, mình thấy nó đâu có ảnh hưởng gì, nó ẩn sát luôn viền màn hình mà
@vicuong9090 chỉnh cái edge swipe settings---> width giảm xuống
Có cách nào tắt hiển thị icon hình chữ "s" của nó trên statusbar không bác
Khong co dau ban. Cu de di khong anh huong gi dau. Chu yeu la hoat dong chinh sat la duoc.
@shophuubut Em mới tìm ra, đó là bản Sidebar PRO có thêm nhiều chức năng hơn. Bản trên là bản thườnv

Gửi từ LG-LU6200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

Update version mới sẽ tắt được icon trên statusbar, đặc biệt cho phép thay đổi vị trí thanh bar để không bị che bàn phím sát màn hình khi bấm.
lnthc4ltt
ĐẠI BÀNG
11 năm
bản này là bản pro đấy các bác ạ. Bản lite giới hạn widget, có 7 cái thôi. Em cài bản này với cái lite nữa, 2 cái 2 bên, tiện phết 😁
hay quá, tkank bác chủ thớt, đang tìm cái này
Mình xin delete file mediafire nhé, file kleii cũng ok lém á 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019