Siêu Rung Mát Xa giúp xoa tan mệt mỏi, cơ thể của bạn sẽ được thư giãn nhanh chóng

kms07
18/10/2017 9:5Phản hồi: 4
Siêu Rung Mát Xa giúp xoa tan mệt mỏi, cơ thể của bạn sẽ được thư giãn nhanh chóng
imgpsh_fullsize (2).png ss_big_vibrator.png

Tải NGAY trên Google Play : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vtool.vibratorsimulator

Bạn là một nhân viên văn phòng phải ngồi làm việc hàng giờ bên máy tính? Bạn luôn cảm thấy mệt mỏi và đau nhức cơ thể? Những điều này thực sự ảnh hưởng đến sức khỏe và cuộc sống của bạn!
Đừng lo! Với ứng dụng Siêu rung mát xa bạn hoàn toàn có thể xua tan nỗi lo về sức khỏe để phát triển công việc một cách tốt hơn.

Ứng dụng Siêu rung mat xa giúp điện thoại của bạn có khả năng rung mat xa và chỉ với một click bạn đã biến chiếc điện thoại thông thường trở thành một thiết bị mát xa chuyên dụng. Hơn thế nữa, bạn sẽ không cần phải tốn nhiều tiền đến những spa đắt đỏ để thư giãn nữa.

Vibrator Simulator có nhiều tính năng rung đặc biệt như:
✔️ Rung điện thoại liên tục, độ rung liên tục.
✔️ Rung điện thoại theo từng nhịp từng nhịp.
✔️ Các mức độ chấn động phụ thuộc vào phần cứng của điện thoại.
✔️ Rung mat xa mạnh mẽ.

Siêu rung mát xa là một ứng dụng giả lập, có tác dụng đem lại sự thư giãn cho mọi người.
Ứng dụng hiện vẫn trong giai đoạn phát triển, chúng tôi luôn luôn lắng nghe ý kiến phản hồi từ các bạn, rất mong các bạn đánh giá và bình luận, chúng tôi nhất định sẽ nâng cấp và phát triển thêm các tính năng theo yêu cầu của các bạn. Xin chân thành cảm ơn!

Tải NGAY trên Google Play : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.vtool.vibratorsimulator
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongho2403
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cầm con S10 Plus rung 1 buổi chắc nát máy
bjnmonkey77
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cuongho2403 thay cục rung rồi xài tiếp bác =))))))
stun
TÍCH CỰC
5 năm
@cuongho2403 App này dành riêng cho con gái, con gái rất thích. ( Thấy hình qc ko, phụ nữ và toàn màu hồng)
Rảnh làm chuyện tào lao:
Máy mát xa chuyên nghiệp loại nhỏ còn chưa xi nhê...dùng điện thoại đã ko tác dụng còn hư máy...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019