Skullcandy Crusher 360: tai nghe siêu bass

AudioPsycho
15/10/2018 17:49Phản hồi: 63
Skullcandy Crusher 360: tai nghe siêu bass
Skullcandy vừa chính thức cho lên kệ chiếc tai nghe wireless Crusher 360 được tích hợp những công nghệ âm thanh mới nhất cùng mức giá khá hợp túi tiền chỉ $299.99. Crusher 360 cung cấp tiếng bass cực kỳ mạnh mẽ và cho phép tùy chỉnh âm bass theo sở thích của người nghe, thêm vào đó còn là thời lượng pin cao lên đến gần 30 giờ đi cùng công nghệ sạc nhanh Rapid Charge với 10 phút sạc cho 3 giờ sử dụng. Skullcandy Crusher 360 ngoài ra còn có khả năng cách ly tiếng ồn khá tốt nhờ ứng dụng kiểu dáng earpad mới vừa vặn hơn trước.

Crusher 360 cực kỳ chú trọng vào chất lượng tiếng bass khi cố gắng cung cấp cho người nghe âm bass trung thực nhất có thể, từ đó bổ trợ tốt hơn cho hầu hết các nhu cầu giải trí như nghe nhạc, xem phim hay chơi game. So với mẫu sản phẩm Crusher đầu tiên từng được ra mắt trước đây, phiên bản Crusher 360 lần này sở hữu tiếng bass mạnh và sâu hơn nhiều. Một số âm bass xuống đến cực thấp và ngay cả khi không thể nghe thấy quá rõ ràng, bạn vẫn có thể "cảm nhận" được sự hiện diện của chúng. Điều này chính là nhờ vào khả năng truyền tải cảm nhận rung động (sensory vibration) của Crusher 360 đã được mở rộng trong khoảng 20 Hz ~ 100 Hz, lớn hơn nhiều so với chỉ từ 45 Hz ~ 75 Hz của phiên bản trước.

tinhte_skullcandy_crusher_360 (2).png

Skullcandy Crusher 360 cũng được tích hợp thêm những công nghệ mới nhất hiện nay như điều khiển dựa trên cảm biến hay công nghệ sạc nhanh. Người dùng chỉ cần thao tác vuốt lên hoặc xuống đơn giản trên earcup bên trái là đã có thể dễ dàng tùy biến hiệu năng bass của tai nghe. Thêm vào đó, công nghệ DSP (Digital Signal Processing) còn giúp kiểm soát cực kỳ chi tiết sự tương tác giữa các driver chính và driver bass (Crusher), từ đó cung cấp một trải nghiệm âm thanh mạnh mẽ và đầy đủ nhất cho người dùng. Sản phẩm cũng sở hữu cả công nghệ sạc nhanh Rapid Charge với 10 phút sạc cho 3 giờ sử dụng, đi kèm cùng thời lượng pin cực tốt lên đến 29 giờ.

tinhte_skullcandy_crusher_360 (3).JPG

Là một phiên bản cập nhật có thể nói là đầy đủ nhất từ Crusher, Crusher 360 được gia công từ những chất liệu cao cấp nhất hiện nay. Đáng nhắc đến nhất chính là phần khung lõi headband bằng kim loại với đường cắt cực kỳ tinh xảo hay bộ earpad êm ái bằng chất liệu memory foam.

Tai nghe được đi kèm cùng bộ phụ kiện gồm hộp đựng cao cấp, cable sạc USB-microUSB 50cm, cable rời AUX 3.5mm, sách hướng dẫn, miếng dán thời trang và chế độ bảo hành 2 năm.

Thông số kỹ thuật:

· Kiểu tai nghe: Over-ear
· Kiểu kết nối: Bluetooth và có dây
· Trở kháng: 32 ohm (driver chính), 8 ohm (driver bass)
· Kích thước driver: 40mm (driver chính), 35mm (driver bass)
· Tần số đáp ứng: 5 Hz ~ 20 kHz
· THD: <0.1% (1mW/500Hz)
· Độ nhạy: 105dB @1kHz

Quảng cáo

Nguồn skullcandy
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

eaglet_no1
TÍCH CỰC
5 năm
Ai lỡ đam mê âm nhạc thì tốn kém ko tả xiết
Giá $300 mà thớt bảo "chỉ $300". 😁
nhangeo
TÍCH CỰC
5 năm
@see022 Bác có nhà nuôi cơm nên vậy chứ dân lao động bọn em - chi phí sinh hoạt đi thì phải 3 tháng mới đủ.
marklost
TÍCH CỰC
5 năm
@see022 Phụ hồ cao cấp rồi bác, hơn thợ xây chỗ em rồi 😃
nhangeo
TÍCH CỰC
5 năm
@marklost Hơn cả chủ thầu ý chứ bác. 2k8/ tuần cơ mà.
@eaglet_no1 Bẩy triệu có lẻ...
Đẹp gớm, nhưng đáng ra phải có cái ảnh mặt ngoài của nó nữa
kimsharp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@daugauhp911 Đây bác
Thua audio technica nữa nhạc mà toàn âm bass thì nghe làm gì
@cậu hai huy Con này có volume bass riêng không thích thì kéo hết xuống mà nghe bolero ha ha ha.
@Hero of Newage mấy con tai "siêu Bass" này mà bạn dùng để nghe Rock hay Metal thì mình cũng đến ạ 😁
đã nghe thử mấy con XBR của Sony rồi, kq là phải bỏ sau 5p :D
mình là fan Rock/metal đây và mình đã chơi qua Grado rồi nhé :D
@ninja ryukenden Ok! Mình sai! Mình không hiểu rõ về rock
@cậu hai huy minh thương nghe nhạc âu mỹ, không nhất thiết thể loại nhạc nào mới sử dung tai nghe bass cao bạn ah, có khi nghe nhạc buồn balad thì mình cũng thích nghe loại có dải tần cao ,vì âm nó day va có độ sâu, mỗi người mỗi cách cảm thụ âm nhạc nên cũng tuỳ vào đối tượng có nhu cầu . bạn nghe Congratulations ft. Quavo thì sử dung tai nghe bass thì nghe max phê
ko có bass thì nghe cũng chán nhưng bass nhiều quá thì mệt mỏi lắm. cá nhân mình thích rộng rãi thoáng đãng 😁 mà giá tân 300$ mà mod bảo chỉ có thế thôi hả :rolleyes:
@caocaolatre199x Tai nghe này lột tả sự chân thực của tiếng bass, chứ không phải tiếng bass ù ù lấn hết các dải còn lại như Sony nhé bác
@hieu282828 Sau này có bass 1 phát vỡ đầu thì...
@hieu282828 Chân gì thì bass nhiều quá cũng đau đầu. Thế thôi. Bạn chê sony bass ù vậy mà sony nổi tiếng nhờ cái bass ù ấy đó 😃
@caocaolatre199x Theo mấy cái review mình coi thì họ nói nó giả lập bass bằng cơ chế rung chứ không phải dập đùng đùng do nhạc. Mình ko phải dân âm thanh nên giải thích nom na vậy thôi ha. ^^
Nhìn cái mạch tai nghe đã thấy ngon rồi
Tai này hợp với người mê bass, hồi đầu mình củng mê bass lắm nhưng giờ thích tiếng thánh thót hơn.
Skullcandy thì cho teen thôi. Bên Mẽo bán đầy mà dân nó chê. Tới mùa giảm giá thì giảm sâu mới bán nổi. Teen giàu xíu nó chơi Beast. Còn chững chạc có thu nhập dĩ nhiên họ không chọn hãng này.
@shrelax84 Beat mình thấy mỹ đen xài nhiều. Mình thì candy crushes, Bose và sony extra bass
huytv11
ĐẠI BÀNG
5 năm
@shrelax84 Beat nó là thương hiệu lớn thật.Không phủ nhận chất lượng trên sp của họ.Nhưng nếu bạn là một người mê âm thanh, cùng tầm tiền ấy bạn sẽ gạt ngay cái tên Beat khỏi đầu.
ptk8588
TÍCH CỰC
5 năm
@huytv11 Đồng quan điểm, beat chỉ đc cái tên thương hiệu, mình có nghe thử mấy con beat ở Best Buy. Âm thanh như đấm vào tai, ko có gì ấn tượng, chủ yếu bán cho dân Mỹ đen thích tai màu mè hoặc cho mấy bạn nữ thích trẻ trung. Hiện tại mình đang dùng Sony 950N1, khá hài lòng, và cũng đang cân nhắc nâng cấp lên Sony MX3. Chắc đợi Black Friday này nó giảm 50$ sẽ hốt luôn.
@huytv11 neu chon bass ,am day thi beat k phaI LUA CHON TOT.MINH CUNG CHANG THICH GI BEAT
namtrung70
TÍCH CỰC
5 năm
Quá đã
axitbudic
TÍCH CỰC
5 năm
300$ là gần 7tr rồi, chưa kể thuế. thêm một chút mua Sony 1000xm3 ngon hơn. Suy nghĩ của cá nhân mình là vậy.
huynhhien155
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ở châu á như VN thì đeo da trên đầu nóng nực lắm :oops: chưa kể mồ hôi nữa
@huynhhien155 loại trùm đầu bằng da đeo thích bác lại bền nữa, nó làm cái mút xốp như grado hay koss nhìn kém sang lại bị chua khi dính mồ hôi lâu ngày nữa.
Mua cái tai nghe này về để dành bịt cái lỗ tai mỗi khi bị vợ la vợ chửi cho nó êm
@băng tải hai tín Bịt xong nó táng cho =.=
nhanvn1111
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con này chưa biết sao với sony extra bass 950N1 nhỉ ae.
khi nao thì bắt đầu bán ra ở vn
Có vẻ nhiều bác không thích hãng này nhỉ
Có vẻ nhiều bác không thích hãng này nhỉ
Giá này về VN sẽ ko hề rẻ đâu
ngocphuc1991
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cuối năm xin vợ tầm 2k$ các bác tư vấn dùm em tai nghe out ear nào ok tí được không ạ. Nhạc em nghe là classic với nhạc đồng quê ạ. Trước giờ nghe mấy em Schneider giờ muốn lên đời tí.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019