Skyfire đã chính thức xuất hiện trên iPad, một vài cảm nhận ban đầu

bmw_125i
23/12/2010 3:19Phản hồi: 41
Sau một thời gian suất hiện trên Appstore với phiên bản mini dành cho iPhoneiPod touch. Giờ đây Apple trình làng trình duyệt Skyfire cho đứa con đã làm điên đảo thị trường máy tính bảng năm qua với mức giá 4,99 USD. Khả năng flash của Skyfile từng được biết đến bằng việc tách video và thông báo qua một menu nhỏ ở dưới màn hình. Skyfire đã được biết đến trên Android và sau đó là trải nghiệm trên màn hình nhỏ của iPhone, nhưng phải đến ngày hôm nay iPad mới chính thức được tải về ứng dụng này. Và không chỉ hấp dẫn bởi tính năng flash thú vị trên màn hình 9.7" của iPad, skyfire còn bổ sung tích hợp các mạng xã hội như Facebook, Twitter với chức năng như chia sẻ hoặc cập nhập thông tin.

Đây là đoạn video "đập hộp" Skyfire trên iPad.

41 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải nói là Skyfire đã chính thức được có mặt trên iPad...
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Thanks bạn, đã nhờ Mod đã edit lại 😁
Skyfire cũng bik cách làm tiến quá chứ.... ko có chỗ đứng trên android, free cũng ít ai xài vì Android có Flash .... Thấy iOS ko co flash nên bán 5$ 😆
zozozo123
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hay, ông Tùng dc post bài khi nào đấy. Mà làm thế nào để dc post bài trang nhất nhỉ
cái này phải hỏi mod
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm

iOs vốn kô có Flash vụ làm ăn này Skyfire đánh bóng mạnh được tên tuổi 😁

Viết một bài rồi để Mod duyệt, nếu bài có ích sẽ được đăng, ông vào link nè đọc nhé!
Các bác ơi!

Cái app này trên store của Mỹ mà acc của em thì của VN nên ko mua được.

Vậy mình phải làm sao, các bác nào biết chỉ giúp em ạ
boss113
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác có thể lên cydia hay dùng appstorevn tải về
fantianyi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Search tên app đó rồi mua bình thường thôi bạn.
không bit tới khi nào ...mình mới cưới đc vọc này.

mừng giáng sinh...chào năm mới
http://www.mediafire.com/?xpdhaci43nbbi9c
Xin mời các bác chén, bản này trên apptrack đấy, ai down thì thank đi ạ
Đã test vào LX.us với zing tốt lắm bác ạ =))
em mua và tải về được rồi. dùng ngon lắm, coi phim file Flash rất mượt. em rất thích.

Em thử vào trang vnexpress coi tin tức, click thử vào video rất good. vào zing coi phim, nghe nhạc cũng good luôn.

Lời khuyên. nếu anh em tinhte có tài khoản thì down thử đi, xài ngon lắm. lúc đầu down về em cũng lo lo, không biết xài có mượt không, nhưng giờ thì ok rồi.
MrRubi
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này chắc chỉ IP4 và Ipad mới mượt thui vì cấu hình mạnh 😁,
Mình 3G chạy nó kick ra luôn chẳng hiẻu sao :mad:
Bác sướng rồi 😃

Em thì review như sau :
- Vào mp3 zing load thử 1 bài : lúc đầu khá chậm, đến lúc nghe được thì âm thanh xuất ra quá tệ, nghe được 1 lúc tịt luôn, dù line adsl nhà em khá tốt, lúc thử thì chỉ 1 mình iPad dùng, không cho bất cứ apps nào chiếm dụng line adsl.

- Vào thegioiphim.com, đợi load xong, xem tốt, mức độ giật ít, nói chung chạy khá mượt, tuy nhiên chất lượng xuất ra cũng không tốt, video ở mức khá.

Nói chung, thế này cũng đã khá hài lòng, dùng chống đỡ cho những trường hợp cần Flash 😁
zzzzz Xưa nay tôi ghét cay ghét đắng"trái táo" vì 1 điều vô cùng đơn giản: không có Flash. nhưng giờ thì......Apple vô đối thật rồi. như 1 người đã từng phán" ko có flash, người dùng sản phẩm Apple sẽ trải nghiệm 1 thế giới web què quặt". giờ thì phải....để dành tiền mua Ipad thôi.
sao e down về cài mà vào mp3.zing.vn nghe nhạc ko được nhỉ?
vào nhaccuatui.com cũng k nghe được chẳng hiểu phải cài cái gì nữa
Nhưng như vậy soft này chỉ dùng cho xem film thôi chứ đâu có chơi game trên facebook dc phải ko mọi người.... ví dụ như mấy game happy farm hay little war đó... ....?
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
Hãng phần mềm toàn hỗ trợ Apple nhỉ ?
KevinXXX
TÍCH CỰC
13 năm
Vừa chính thức bán thì trên Apptrackr có ngay, đủ biết hot đến mức nào

Bác nào thích dùng hàng có tẩm độc dược thì vào nhé, link mediafire
http://www.mediafire.com/?xpdhaci43nbbi9c
4eye0love
ĐẠI BÀNG
13 năm

bản xxx xài okie lắm bác ạ 😃

nhưng sao em có cảm giác nó load web hơi chậm các bác nhỉ 😃
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Tuần trước vẫn dùng bản cho iPhone, kể cả sài kết hợp với Fullforce vẫn vỡ hình, giờ lướt wed đều đều vs bồ thôi ^^
không bác nào giúp e ạ
e cài rồi mà sao dùng nó vào mp3.zing vẫn k nghe nhạc được vậy?
Đang thử trên em ipad của mình.Hi vọng em nó sẽ mượt mà để vào lầu xanh mỗi tối và tube8 mỗi khuya.
Đã thử rồi nhưng sao trên trang vnexpress.net,kich vô mấy cái clip thì hay bị gãy vỡ và tiếng thì cũng mất tích luôn.Nhưng để qua thời gian nữa thì xem thế nào.Chắc mới lần đầu động phòng nên em nó vẫn chưa thông hết các cửa ngõ nhà chồng.😁
nhiều khi cũng không hiểu nổi apple muốn gì , làm khó người dùng quá
Skyfire đã xuất hiện rất lâu trên wm; bb; noki. trình duyệt này rất đỉnh nhưng tốn pin ! Ngoài ra chất lượng hình ảnh không được tốt cho lắm ! Tin mừng với ai dùng ipad có wifi !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019