Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Smartphone HTC sẽ được miễn phí 5GB dữ liệu của Dropbox

Didu
22/9/2011 11:8Phản hồi: 71
Smartphone HTC sẽ được miễn phí 5GB dữ liệu của Dropbox

Những smartphone với giao diện Sense 3.5 sẽ được miễn phí 5GB dung lượng Dropbox

Sau khi hợp tác với Beats Electronics để mang công nghệ âm thanh [TAG]Beats Audio[/TAG] lên những smartphone của mình thì [TAG]HTC[/TAG] tiếp tục làm hài lòng người dùng, lần này là với dịch vụ lưu trữ nền đám mây [TAG]Dropbox[/TAG]. Theo đó, HTC và Dropbox vừa công bố thoả thuận cung cấp miễn phí 3GB dữ liệu dành cho người dùng smartphone với giao diện [TAG]Sense 3.5[/TAG] của HTC, mở đầu là HTC [TAG]Rhyme[/TAG] vừa xuất hiện. Như vậy, cùng với 2GB dung lượng miễn phí mà Dropbox trang bị cho người dùng thì họ có tổng cộng 5GB dung lượng miễn phí, thoải mái lưu trữ văn bản, hình ảnh... trên mây. Mức dung lượng miễn phí này đúng bằng 5GB miễn phí của dịch vụ [TAG]iCloud[/TAG] mà [TAG]Apple[/TAG] cung cấp cho người dùng [TAG]iOS[/TAG]. Khi được hỏi về khả năng người dùng smartphone chạy [TAG]Windows Phone[/TAG] có được đối xử như người dùng smartphone [TAG]Android[/TAG], đại diện HTC cho biết Windows Phone đã có dịch vụ [TAG]SkyDrive[/TAG], 25GB miễn phí của Skydrive đã là quá đủ.

Nguồn: PhoneArena

71 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko bít do phản cảm cái màu hay sao mà cảm thấy con này xấu hơn rất nhiều so với những kon htc ra gần đây
rinna
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mi thấy đt ta rồi thì răng mi thấy đẹp được nữa 😃 Ta thấy màu lạ và đẹp đấy chứ..
dorian
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngon quá hehe nếu mình có full 8g với 3g này là 11g kaka
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
+2GB sẵn của Dropbox nữa bác ơi....
dorian
ĐẠI BÀNG
13 năm
2G có sẵn với lại dụ bạn bè là thành 8G 😁 bi h nếu xài HTC thì có 3G là 11G
Samsung sao chưa thấy gì ta...:x
Ngon nhỉ, có điều kiện sắm em nó kiếm tí dung lượng chơi! 😁
xtmg1
CAO CẤP
13 năm
Dropbox là cái quái quỷ gì thế nhỉ ? nghe nói hoài mà chưa xài thử bao giờ.
dịch vụ đám mây à ?
lại là 1 chiêu quảng cáo vớ vẩn của HTC thôi
thà họ giảm giá smartphone còn hay hơn
tero247
ĐẠI BÀNG
13 năm
Thế nào cũng bị gọi là đồ nguy hiểm.
vtvanh
ĐẠI BÀNG
13 năm
phải nói là ngu mà cố tỏ ra nguy hiểm chứ =))
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Hỏi thì phải hỏi đàng hoàng chứ. Chẳng ai có thể coi đó là câu hỏi mà là 1 câu khẳng định về dropbox mà thôi. Thà nói là mình ko biết gì về dropbox, co
kiểu dáng thì thô mà cho mầu tím....?
Cấu hình con kia lởm vãi mà vẫn chạy dx sense 3.5, ko có lí do gì k lên cho mấy con cũ
màu tím hợp với chị e phụ nữ
thật khôn ngoan
anhthanh19
ĐẠI BÀNG
13 năm
máy này HTC sản xuất cho con gái (HTC nói vậy), mấy bác đàn ông vào chê làm gì , hài thật 😆
đúng là sự ưu ái cho các chị em ha.
Hay thật anh em dùng HTC thích thật. Nhưng cũng ko vì thế mà từ bỏ Sony mà đi theo HTC được.
Có đk tài khoản dropbox mà wên đăng nhập với pass mới chết chứ. Có bác nào gt send cho e cái link kg? Bác nào send cho e e biếu kg vài trăm mb vào dropbox cuả bác đó. :p
iLeo
CAO CẤP
13 năm
Đây http://db.tt/KMitkkW mời bác
Thay = cái màu đỏ vang bordeaux thì đẹp hơn :rolleyes:
ngon. mình dùng 2GB free vs chiếc Arc đã thấy thừa thãi rồi.....
kết con HTC trên ảnh quá, màu quá chất
Ko kết nổi cái màu này:banghead:
Thật buồn cho 1 bác có đến 5 sao rồi mà lại có những lời phát biểu như thế này !
linhmoitote
ĐẠI BÀNG
13 năm

Có 5 sao vì hỏi nhiều thôi chứ có gì lạ? Vậy là càng hỏi nhìu thì càng...nhìu sao...
dropbox là một dịch vụ lưu trữ đám mây, dùng rất tiện lợi, bạn có thể tìm hiểu về dropbox tại đây: http://www.tinhte.vn/windows-7-thu-thuat-359/huong-dan-su-dung-va-cai-dat-dropbox-843788/

mời bác qua đây: http://db.tt/ivhzazs

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019