Snaptube APK Mod – Tải Video Youtube Cho Android

Hhzzzgamehack
8/7/2020 7:36Phản hồi: 0
Snaptube APK Mod – Tải Video Youtube Cho Android
Bạn đang muốn download một ứng dụng để tải video trên YouTube. Bạn không biết ứng dụng nào có thể giúp bạn tải các video trên YouTube về máy. Trong bài viết ngày hôm nay, iShareGame sẽ đem đến cho các bạn một ứng dụng có tên là Snaptube APK Mod. Ứng dụng này giúp bạn tải các video trên YouTube về máy một cách nhanh chóng. Snaptube APK Mod như một ứng dụng xem video trực tuyến trên YouTube, có hỗ trợ download video về máy với chất lượng HD một cách nhanh chóng và đơn giản.

Nếu bạn thấy video của mình hay, hãy like và chia sẻ bài viết này đến với mọi người. Đó là động lực để mình tiếp tục chia sẻ nhiều ứng dụng cũng như các phần mềm hay dành cho Android. Ngoài ra bạn có thể truy cập vào các chuyên mục để theo dõi các bài viết mà mình đã chia sẻ.

Snaptube APK Mod cho Android
Mình xin giới thiệu sơ qua về ứng dụng Snaptube. Ứng dụng này là một ứng dụng giúp bạn xem các video trực tuyến trên YouTube. Ngoài ra ứng dụng này còn giúp bạn tải các video trên YouTube về máy một cách nhanh chóng và đơn giản. Khi bạn đã tải các video này về máy thì bạn có thể xem xem các video mọi lúc mọi nơi mà không cần kết nối internet.

Snaptube được sử dụng trên hệ điều hành Android. Đây là một ứng dụng tuyệt vời giúp bạn tải xuống và lưu các tệp video vào máy và xem lại một cách rất thoải mái với chất lượng HD. Trong những trường hợp không có kết nối internet, các bạn có thể xem lại các video này. Snaptube này vừa mới được ra mắt, tuy nhiên đã có hơn 40 triệu lượt tải và cài đặt trên chợ ứng dụng Google Play. Ứng dụng đang phát triển một cách nhanh chóng và được rất nhiều người tin tưởng sử dụng.

Trong bài viết ngày hôm nay chúng tôi gửi tới bạn phiên bản pro. Phiên bản này sẽ giúp bạn loại bỏ các quảng cáo khó chịu và hoàn toàn miễn phí. Nếu bạn muốn tải về nhanh chóng thì hãy lượt xuống phía dưới để download ứng dụng này về.

Snaptube APK PRO có giao diện sử dụng rất đơn giản. Dù bạn không thành thạo về điện thoại hoặc công nghệ cũng có thể sử dụng được ứng dụng này. Bạn đang xem một video trên YouTube và muốn tải nó về máy để xem nó mọi lúc mọi nơi. Rất đơn giản bạn chỉ cần nhấn nút download bên cạnh và tải về máy. Ứng dụng Snaptube Mod APK sẽ tự động tải video này về máy để bạn có thể xem dù không có kết nối internet. Một ưu điểm của ứng dụng này là còn cho phép bạn chỉ tải về âm thanh trong clip mà không cần tải toàn bộ video về. Điều này đặc biệt rất hữu ích khi bạn chỉ muốn nghe âm thanh hoặc nghe bài hát trong video mà không muốn xem hình. Khi bạn chỉ tải âm thanh về máy sẽ tiết kiệm được bộ nhớ trong máy.

Tính năng của Snaptube Mod APK
  • Ứng dụng này hoàn toàn miễn phí an toàn tuyệt đối và không chứa virus, bạn có thể thoải mái sử dụng ứng dụng này mà không sợ ảnh hưởng đến an toàn của điện thoại.
  • Chất lượng tải xuống video các bạn có thể tùy chọn một cách dễ dàng. Bao gồm 360p, 480p, HD 720p và full HD 1080p.
  • Các video này liên tục được cập nhật trong ứng dụng
  • Snaptube có cung cấp những video thịnh hành nhất để trên màn hình trang chủ giúp bạn không bỏ lỡ những video hay nhất
  • Ngoài ra ứng dụng còn cung cấp video liên quan phù hợp nhất cho bạn dựa trên đất lịch sử tìm kiếm mà bạn đã tìm. Điều này giúp bạn không bỏ lỡ những video liên quan đến tìm kiếm của bạn
  • Ngoài ra ứng dụng còn phân loại các video theo chủ đề giúp định hướng các video theo sở thích của người dùng
  • Bạn có thể tạm dừng, hủy, tiếp tục tải xuống những video
  • Ứng dụng cho phép bạn bạn quản lý các video mà bạn đã tải xuống
  • Ứng dụng cho phép bạn đăng nhập bằng tài khoản Google, bình luận các video cực nhanh chóng không khác gì một ứng dụng YouTube bình thường
Snaptube APK mod VIP cung cấp tính năng gì?
  • Ứng dụng hoàn toàn không có Q.C, bạn có thể thoải mái xem video mà không bị một quảng cáo làm ảnh hưởng đến video của bạn
  • Hoàn toàn xóa Q.C vĩnh viễn trong ứng dụng
  • Bạn có thể tải xuống các video một cách hàng loạt. Nếu bạn sử dụng Snaptube miễn phí thì không thể tải xuống một cách hàng loạt. Tuy nhiên chúng tôi cung cấp bản pro giúp bạn có thể tải các video một cách hàng loạt.
  • Kích hoạt tính năng tải xuống các video với chất lượng 2k và 4K
Bạn có thể thấy rằng Snaptube là một ứng dụng rất tuyệt vời dành cho Smartphone Android của bạn. Bạn có thể download các video, các phim, các bài hát âm thanh một cách đơn giản.

Yêu cầu cấu hình và hướng dẫn tải xuống Snaptube
Snaptube VIP - Tải Video Từ Youtube, Facebook, Instagram,.[/caption]
Yêu cầu cấu hình:

1. Android 5.0+
  2. Dung lượng: 12MB.
  3. Google Play: Không hỗ trợ.
Hướng dẫn tải xuống:

1. Bước #1: Download link dưới về
  2. Bước #2: Vào thư mục chứa file APk, cài đặt ứng dụng
  3. Bước #3: Thưởng thức và quay tay thôi. ahihi
Link download Snaptube APK MOD
Chắc phần này các bạn đang mong chờ lắm. Ok. Mình sẽ giới thiệu ngay bản hack mod Apk Snaptube cho các bạn download ngay. Các bạn ấn vào link màu đỏ để tải. Nếu các bác không có thích ứng dụng này, các bác có thể xem chuyên mục Ứng dụng mod Android của IShareGame nhé!

Quảng cáo

https://mega.nz/#!HDgGzagL!cEwkfabdmD_WbbjzqDs7P9_lzOYhVN4kKBuvM6U_G6I

Như vậy là mình đã hướng dẫn bạn tải ứng dụng Snaptube Mod APK về máy. Cũng như chia sẻ các tính năng mà ứng dụng Snaptube Mod APK đem lại cho bạn. Nếu bạn download ứng dụng này về, không thể sử dụng hãy bình luận ở phía dưới để để chúng tôi biết. Nếu bạn thấy bài viết này hay, hãy để lại một lời cảm ơn và chia sẻ bài viết này đến mọi người. Nếu bạn thích iShareGame hãy quay lại đây để theo dõi nhiều bài viết hay hơn nữa.
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019