Sở hữu không gian tắm huyền ảo hơn với viền bông sen LED từ Visentin

niky
2/1/2010 7:33Phản hồi: 17
Sở hữu không gian tắm huyền ảo hơn với viền bông sen LED từ Visentin
Tắm táp cũng là một trong những việc thư giãn thiết thực nhất giúp bạn xả stress. Nhưng dường như để việc làm tất yếu đó trở nên hiệu quả hơn, cũng như mang đến một khung cảnh thư thái hơn, lung linh, huyền ảo hơn thì thương hiệu nội thất Ý - Visentin đã cho ra đời các sản phẩm đèn LED đủ màu tích hợp xung quanh các bông sen tắm. Vừa trang trí thêm, vừa cung cấp thêm ánh sáng, vừa giúp chủ nhân ngôi nhà sở hữu một không gian tắm tuyệt vời và cá tính hơn thì tại sao lại bỏ qua nhỉ?

* Sản phẩm này tương thích với mọi loại bông sen tắm có kích thước <17", dễ dàng lau chùi và bạn quan tâm có thể tham khảo tại link nguồn.

Nguồn: Trendir
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pphuc96
TÍCH CỰC
14 năm
liệu có ổn định kg pác niky lỡ nó chạm cái theo nước xuống thì toi ấy
He he hiệu điện thế của led yếu lắm. vài vonte thôi nên chắc tê tê thôi chứ ko toi đâu bác, dù sao đó cũng là ý tưởng hay bác à
pphuc96
TÍCH CỰC
14 năm
thế thì đc chứ mà điện 220v như ở nhà thì .................hehehehe
riverlong
TÍCH CỰC
14 năm
bác không nghe câu " điện giật tê tê chết từ từ à ?
truelied
ĐẠI BÀNG
14 năm
mua ở đâu vậy các bác? em cũng muốn mua
Cái ảnh đầu tiên vô lí quá ....? tắm vậy thì nước rớt hết ra nền nhà. Còn cái vòi bông sen này hình như chỉ để .. người khác nhìn vào mới thấy (vì nó ở trên đỉnh đầu mình mà, tắm có ai rảnh nhìn lên trên đâu hehe)
halocao
ĐẠI BÀNG
14 năm
hehe! nhà tắm kiểu hiện đại mà bác, nó điên điên thế đấy, nhưng mà nhìn cũng hay^^ với lại khi mình nhìn vào các tia nước thì nó cũng có màu thì phải=..=
thegioia
TÍCH CỰC
14 năm

tắm như vậy có ướt nhà không các bác 😁
cái này mà dùng điện 220V so suất do điện 1 phát là tèo 😔(
Cái hình ở đầu là là cái vòi để trang trí đấy chứ có để tắm đâu, hình minh họa cũng vậy, còn về điện các bác khỏi lo, hiệu điện thế để cho đèn led chạy cực kì nhỏ, cứ cho là có rò điện đi cũng hầu như vô hại
kelvinlong
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái hình ở trên ko nhất thiết phải là phòng tắm bạn ah. với cái bóng LED này thì bạn có thể design đặt 1 cái trong phòng khách. tạo khung cảnh nước chảy xuống rất đẹp.
ướt là chắc, nhưng đẹp nhể, dúng là con ngừoi không ngừng sáng tạo
VO7T
TÍCH CỰC
14 năm
Bạn chưa nhìn thấy phòng tắm hiện đại àh?
hãy gạt bỏ khái niệm phòng tắm nào cũng phải kín cổng cao tường qua 1 bên đi bạn ^^
bây giờ là phòng tắm mở..... như kiểu vua chúa trời xưa, ngồi tắm có mấy con tì nữa hầu hạ... sướng fải biết
Cái này chỉ giành cho phòng thác loạn, mình ngồi uống beer nhìn các em tắm dưới ánh đèn LED lung linh... không hợp lý cho nhà gia đình :p
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Tắm thế này thì chỉ đc cái đẹp.
Tắm xong thì ướt hết nhà... Chắc để rửa nhà luôn... =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019