So sánh các gói Internet 3G mới của mỗi nhà mạng
TDNC
6 năm trướcBình luận: 1.500Lượt xem: 534.710
1500 Bình luận
Mình dừa sinh viên đang dùng mĩmax đây cũng chỉ vào mạng để vào fb ngoài ra chat làm gì cả
Giá cho sv ko biết tăng bao nhiêu nữa ??
Mà cho mình hỏi là trong 3 nhà mạng thì nhà mạng nào sóng ổn định nhất vậy ? Hiện mình đang dùng viettel

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
@nguyentuan6868 giá sv là 50k mimax bác nhé, 3 mạng nhà nào cũng lởm cả thôi =))
Hoan hô anh em đã cùng nhau tẩy chay bọn cướp ngày này, chất lượng thì kém mà tăng vô tội vạ, tăng gì những 40%. Nào cùng tẩy chay nào cho nó giảm xuống còn 30k thì quay lại 😁
Thực ra một tháng thêm có 20k ko đáng là bao nhiêu bớt uống 7 cốc trà đá hay một ly cfe...
Nhưng ko thể nghĩ thế để làm giàu cho mấy nhà mạng đc,trong khi thu nhập của người dân còn thấp thì thu nhập của nhân viên mấy nhà mạng cao ngất ngưởng, chỉ cần mỗi nhà mạng có 2 triệu thuê bao 3g thôi,tăng 20k mỗi tháng nó thu 40 tỉ ,trong khi đó chất lượng thì ko tăng
Mình cũng chỉ dùng gói 10M của viettel để dự phòng những khi trái gió trở trời chứ cũng chưa bao giờ sử dụng hết 10M dung lượng. Chứ một tháng mà bỏ ra đến 70k thì của đau con sót lắm
Cho dù chỉ là 1 bữa sáng đi nữa. Ta cũng huỷ k cho tụi mày ăn đâu. Ta đã tính toán và chọn wifi tội gì làm giàu cho chúng mày.
hack mạng vẫn xài ào ào các bác ạh
@Sang5011sn Kinh ak. Bảo vs nào
tẩy chay 3g thôi anh em
Đang uất cái vụ bóp 32kbps/s. Anh em cứ nhá máy gọi tổng đài liên tục hỏi đủ thứ cho nó không yên đi!
em nghĩ:oops: 3G lâu rồi
Mấy ông lấy lý do giá 3g VN rẻ hơn vs các nc khác nên tăng giá, vậy sao ko so sánh xe máy xe oto VN đắt hơn nhiều vs thế giới nên phải hạ giá xe. Toàn bọn cướp.
Cùng nhau huỷ 3g đi ae, khách huỷ nhiều là bọn chúng sợ thôi.
@softwind Tư tưởng lớn gặp nhau😃
@softwind Sao không so sánh lương VN với lương thế giới để thế giới họ giảm lương nhân viên bằng lương nhân viên VN, hoặc các cty ở VN tăng lương cho nhân viên VN nhỉ? Đúng là vãi so sánh của các nhà mạng😁

Nói chung là tẩy chay và Cắt:D
@softwind Người ta vẫn thích mua và dùng oto , thế khỗ:mad:
Thôi ae ta nói vĩnh biệt 3g thôi kéo mạng FPT vào tha hồ mà lướt tốc độ nhanh hơn rất nhiều so với 3 nhà mạng hiện nay.
Stop here
Mua nokia 1110 dùng thôi hjhjhj
chất lượng kém, ăn cướp, riết dân Việt dùng wifi hết, khi đó cuống lên xuống còn 20.000/tháng
Lại chơi cái kiểu giống dầu khí vn đây lúc nào cũng kêu lỗ n lợi nhuận khủng, đồng ý là lỗ đi n lợi nhuận từ dịch vụ khác đập vào hỗ trợ chứ
70k ko nhiều n ko hợp với thị trường vn đâu
Làm tạm gói 25k lúc cần mạng ko wifi vậy

Gửi từ GT-I9100 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
3G OFF gởi 191 mãi không được, bực cả mình
@khongchinhxac Hôm kia nó bảo dùng lệnh HUY gửi 191 luôn mới được 😃
Thôi nhé từ đây tạm biệt mầy
3 G cùi bắp của Vina
Vì sao tăng giá sao tăng giá?
Tốc độ như xưa vẫn bầy hầy
Mình xài sim chính vietnamobile đăng ký gói 40k được 1.5Gb dùng ở tốc độ tối đa. Công nhận là nhanh hơn nhiều so với tháng trước xài MIU của Mobifone. Nhưng không biết sao không gởi tin Viber và Zalo được. Có bác nào giống như mình không.
Tăng thì cũng tăng từ từ lên chứ tăng một cái như NASA cho tên lửa lên ISS vậy !
Các bác cho hỏi 3G sim sinh viên vịt teo trước là 30k/1thang,bjo k biết là nhiu?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019