TTBC20 - Kết quả

TTBC20 - Kết quả

So sánh các phương pháp loại bỏ lông phổ biến nhất
Rất hay và hữu ích!/7 người
Chill With Dan
2 thángBình luận: 118
còn một phương pháp nữa là triệt lông vĩnh viễn bằng phương pháp điện phân, nhưng cách này hơi cực vì phải tác động vào từng nan lông và phải quay lại làm vài lần vì dưới lớp da còn vài nan lông chưa mọc. Nhưng khi dùng cách này là tịt luôn không bao giờ mọc lại
Ngày cạo râu 2 lần khá oải, sáng cạo tối đã lún phún rồi, đi chơi là lại cạo lần 2.
zonzongl
TÍCH CỰC
2 tháng
lông mũi vẫn khó xử.....
toàn bảo để đi cắt tóc nhờ ông thợ bấm cho 2 3 phát
mà hôm đi cắt tóc là quên béng ngay. 😆))
@zonzongl mua máy tỉa lông mũi
votanmy
TÍCH CỰC
2 tháng
Nhà mình có vợ làm Spa, kèm dịch vụ triệt lông nách, bẹn, vùng kín...Ai có nhu cầu inbox vùng kín ạ...giá chỉ...à mà thôi. Xin lỗi mod, lỡ quảng cáo...😁
Julient
TÍCH CỰC
2 tháng
Lông nách dài quá trời, mà ko dám wax, nhổ vì đau và thốn. Chắc nghiên cứu kem Veet như mod nói quá 😁
Nhổ 1 cọng thôi mà muốn rỉ trong quần 😆)))
nefertem
TÍCH CỰC
2 tháng
để lông nhiều cho nó dâm dê đúng phong cách
Cười vô mặt
danglectm
ĐẠI BÀNG
2 tháng
chỉ cóa dùng dao cạo râu thôi, còn những chỗ khác kệ không quan tâm 😁
eto_design
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Chị em phụ nữ chịu đau giỏi thật, nhổ sạch lông nách. Mình thử vài sợi đã bỏ cuộc.
Theo ae thì muốn cạo lông phần nhạy cảm thì nên dùng theo cách nào là tốt e là nam ạ 😊
Râu cằm mình nhổ riết luyện skill tay mà nhổ hơn cả nhíp luôn, nhổ hoài riết cái móng tay ngón cái với ngón trỏ nó bị tướt làm đôi. Thói quen này tập bỏ hoài ko đc, mỗi khi xem phim hay làm gì tay để không là lại nhổ
GoldChick
ĐẠI BÀNG
2 tháng
IPL là công nghệ ánh sáng xung khá cũ rồi, giờ ra các viện da liễu hoặc các spa lớn đa phần họ dùng laser alexandrite 755 hoặc 808-810 như bài nói, hiệu quả triệt rất tốt, đa phần sau 5-7 buổi là nhẵn nhụi sạch sẽ rồi.
Mà cũng lưu ý luôn là triệt lông phương pháp nào đi nữa thì đều sau 1 thời gian nhất định sẽ mọc lại, chứ chỗ nào tư vấn làm 1 liệu trình là triệt vĩnh viễn ko bao giờ mọc lại là lừa đảo nhé ae 😁
dpcngt
TÍCH CỰC
2 tháng
Suýt oẹ với ảnh thằng i hiệp
pnhung128
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Thề. Nhiều ng ko lông muốn có lông mà ko có
Đan Anh cho mình hỏi triệt lông vùng lín dùng cách nào hiệu quả. Đan Anh đã thử chưa 😄
@nokia1202black vcl =))
thiếu mất ff nhanh nhất là: trụng nước sôi nhỉ?
xdd51
TÍCH CỰC
2 tháng
Triệt lông vùng kín cho nam giới bằng công nghệ laser bây giờ có giá tầm nhiêu nhỉ ?
Thiếu gì đồ và cách 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019