So sánh Camera: Galaxy S7 edge & iPhone 7
tuanlionsg
4 nămBình luận: 494
ko nói chuyện vs thằng ko bít gì về công nghệ camera
Cái thằng bokeh bằng phần mềm sai lòi ra rồi khen lấy khen để. Am hiểu vãi chưởng ra 😆)
Các góc chụp để so sánh có vẻ thiên vị bé s7 quá.
càng nói t thấy m càng rốt , 1 bản beta xoá phông chưa tốt , 2 vậy mà ss éo có mà sài ,
Làm gì mà căng. Anh mày không thích dùng bê ta. Anh chả thông minh gì nên anh cũng chả biết " rốt" là cái loại tính từ gì. Anh cũng chả dùng samsung cũng chả thèm ip.anh dùng cái điện thoại mà xóa phông tay từ năm 2012 mà nghe chú tôn vinh ip như thần thánh anh thấy nhột thôi. Beta chưa hoàn chình ko có nghĩa bản chính thức nó hoàn chỉnh đâu chú em. Đợi nó hoàn chỉnh rồi hẵng to mồm nhé
cả đời chưa dc cầm cái ip 7 nên chưa biết xóa phông cự ly xa ,xoa phông chân dung , bokeh , tội
Xóa phông bằng phần mềm sai té le ra to mồm. Cự ly xa 2m anh làm lâu r chú ạ. Đã là phần mềm còn đú đởn vs các dòng điện thoại lấy nét tay. Đã thế còn sắp thay thế máy ảnh chuyên nghiệp. Ôi zồi ôi cuồng ơi là cuồng
vãi cả xoá phông sai , m đứng cách vật thể 2met rồi xoá phông hộ tao bang dt cái , ít học
Xóa chữ samsung của người ta, viền mấy em tóc dài xóa sai bét tè lè nhè có gọi là sai không em? Có phải xửng cồ thế không? Thanh niên ít học
vãi xoá chữ samsung , ng ta giấu chư samsung đi , thằng rốt ạ ,chua dc sờ tới cái ip 7 thì đừng cãi nữa , càng cãi ng ta càng khinh m đấy , nghĩ sao xoá phông mất luôn logo ss
@hoanganh595 anh post hình cho em xem rồi đấy. phần mềm nó xoá phông nhầm thì chấp nhận đi. không cần tỏ ra nguy hiểm đâu em ạ 😆)
vãi vãi , ip 7 ma xoá nhầm logo ss , chắc dân mạng làm ầm ầm lên rồi , hỏi anh em tinh tế thì biết , hay m lên youtube ma xem đánh giá xoá phông ip7 nha rốt , gà công nghệ
@hoanganh595 😆) em đã that sự xem cái đánh giá chưa? chả thằng nào nó kêu xoá phông trên ip 7 không có lỗi cả e ạ. ok. mấy hôm trước còn thừa nhận đây là beta sẽ hoàn thiện. giờ đã coi nó là hoàn hảo r hả e?
t nói chưa hoàn thiện vì còn 1 số chỗ xoá phông như tóc , còn lại ok , máy ảnh 10 thì nó đạt 7 , còn hơn hãng khác thấy nó có xoa phông là chuẩn bị dau tu máy photocopy
@hoanganh595 😆) thôi bớt cuồng táo đi em ạ. Người ta đưa ra mấy khuyến cáo không nên chụp xóa phông vs vật thể cử động hoặc phức tạp, ko nên chụp ánh sáng yếu. Thế mà máy ảnh 10 con này đc 7 xóa phông anh cũng lậy mày. Chữ samsung bị mất ko phải photoshop đâu em. Gà vl
cả 1000 kỹ sư làm camera nghiên cứu và phát triển , ko cần mày ra lời khuyên cho tập đoàn apple đâu thằng rốt , ít tỏ ra nguy hiểm đi , trả biết tí gì về công nghệ , ae vào nói hộ cho thằng này bớt rốt cái
m đc ky gium t cái " . Tuy vậy, đây vẫn là một tính năng mới và cần thêm nhiều điều chỉnh về sau." .. đợi đến cuối năm nha con , rồi m se thấy , samsung luôn đi sau mà thôi , apple đi trước 1 năm , còn hơn hãng khác éo có , nghe tin đồn ss s8 có xoá phông đấy
@Moon_Chevalier chắc là test , photoshop chac mày bít dc ak , trang web vớ vẩn ma cũng tin
@Moon_Chevalier chắc là test , photoshop chac mày bít dc ak , trang web vớ vẩn ma cũng tin
@hoanganh595 Techrum vớ vẩn =)))) chắc tinhte hơn =))) Cãi cùn level max. Nếu có cái trang nào sẽ photoshop để dễ mình yêu lên nhất chỉ có cái tinhte của cuhiep thôi =)))
@Moon_Chevalier nói vs cuồng làm gì bác. thôi để điện thoại bàn thờ nhà em í đứng số 1 đi. anh em mình nói vs trẻ trâu khác nào bảo mình trâu như nó 😆)
Help e với, có ai biết app nào cho ios10 can thiệp vào iso, tốc độ, khẩu độ ko ạ, quan trọng nhất là khẩu độ ạ. Thanksss
KuTom1
CAO CẤP
4 năm
Thoạt nhìn thì ảnh từ S7 edge nét hơn iphone 7. Tuy nhiên, xem ở chế độ đầy đủ (fullsize) thì độ nét của S7 edge được tạo bởi tiểu xảo, không phải độ nét tự nhiên mà camera của nó thu được. iphone 7 hay S7 đều chán như nhau. Camera của các hãng giờ same như nhau và thường loanh quanh ở việc sử dụng các tiểu xảo như thêm mì chính, bột nêm vào bát phở vậy, thoạt đầu tưởng ngon hóa ra chỉ là thứ gia vị đánh lừa cảm giác đầu tiên. Ăn đến lần thứ 3 là phát chán.
Thích cả 2.
ip7 chụp thiếu sáng
Mình thì mấy dòng 5 và 6 ko dùng ko biết chứ 7 của vợ thì chụp hình màu thì đẹp nhưng khi zoom lên nhòe ảnh xấu hơn cái s6 cũ mình nữa. Thấy hoạt động thì tốt nuộc đó. Chỉ có mỗi cái chụp hình là ko đẹp.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019