So sánh cấu hình: BlackBerry Z10, iPhone 5, Nexus 4 và Lumia 920

TDNC
31/1/2013 3:27Phản hồi: 479
479 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mới cho lumia 920 đi rồi, rước nexus 4 về vì chán windowsphone.
@canlongdaide microsoft làm ăn như shit, nếu nó chịu tâm huyết vào wp thì lumia 920 đâu có lỗi. ở lumia 920 mình chỉ kết phần cứng thôi mà trên cái bảng này giấu mấy tính năng trội của em nó nhiều quá
20 củ con này là cái chắc rồi
clarkht
TÍCH CỰC
11 năm
E chán android rồi. Muốn sang bb10 hoặc wp để trai nghiệm mà nhà nghèo. Hjx

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Nexus 4 vẫn bá đạo
nếu xét về cấu hình thì kon N4 chuẩn nhất.. còn về trải nghiệm thì tùy..
Không thích BB. Yêu No thôi
i5 thua xa ... 😔
bdtcosy
ĐẠI BÀNG
11 năm
còn SS S3 đứng ở đâu mọi người
Để chờ xem người ta đánh gía pin của z10 thế nào đã,nó mà như androi thì cũng tiêu thôi.cứ xem androi sài nữa ngày sạc mà chán vd galaxy s2
Fish.Nguyen
ĐẠI BÀNG
11 năm
muốn có 4 cái trên tay mình ngay và luôn :rolleyes:
vãi thể loại suy nghĩ mình vác 1 thùng bia lại bảo Lý Đức đang vác 4,5 thùng ," ê , sao anh chậm thế . trông to khỏe thế kia con chậm hơn em.
@ducngock 4 nhân mà dùng chip rẻ tiền, hiệu năng kém thì chỉ tổ tốn pin thôi chẳng đc gì đâu. Giờ mỗi khi dùng dt bác nhớ nói với thằng bên cạnh: "chip tao 4 nhân đấy" kẻo nó ko biết. Lúc nó hỏi "sao 4 nhân vẫn giật" thì nhớ bảo đó là mốt nhé :-j
600usd cho ban k khoa mang. 1 cai gia k cao cung chang thap. ve vn bac viettel lai day len 16 17tr.

sorry vi dang onl dt khong viet co dau dc.
nokia.thĩ nokia. bền ngon
LG nexus chỉ đứng thứ 2 thôi sao??? LG về cái 4x 1.5 mới ngon chứ...mấy cái kia chỉ 2x...haiza
thỏa lòng trờ đợi của ae.Blackberry no.1
kiendt2110
ĐẠI BÀNG
11 năm
có lẽ nào lại phải mua 1 em Z10 nhỉ. trắng đẹp từng cm.
Chả biết con z10 sao chứ , ip5 pin bền kinh khủng. Xài nhiều dày đặc như mình( bật wifi suốt) mà đến tận bây h , đg lướt web comment mà pin vẫn còn 58% 😃
@ticktack bạn mình mới tậu em ip5 mình thì l920 thế là 2 đứa đem ra ngồi vọc suốt buổi học. kết qua pin cạn gần như nhau. nên mấy cái vụ pin trâu này nọ chắc mấy hảng cũng đã test qua hết rồi
bibongda
TÍCH CỰC
11 năm
Z10 à ra thị trường VN chắc là giá dễ thở hơn iphone mới tung ra thị trường
giá N4 bên đó yêu thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119