So sánh Fujitsu FMV UH-X 2023 và UH-X 2022 - Cải tiến đáng giá

Lư Thế Nghĩa
24/11/2023 13:59Phản hồi: 64
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gialam
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Không biết chỗ nào bán, hic.
@Gialam Uk. Củng chưa dc thấy cái 23 ngoài đời.
Gialam
ĐẠI BÀNG
3 tháng
@__Function__ Em hỏi Nguyễn Kim, Fpt cũng ko có, 😔
@Gialam Thấy đẹp vậy mà truyền thông ít đưa tin. Nên cũng có ai bít đâu mà quan tâm rùi nhập hàng bán được.
Pin thời lượng thực tế được bao nhiêu nhỉ, mạnh dạn đoán chia 4 chứ năm ngoái thì chia 5.
Máy fujitsu ngon, chỉ chê mỗi giá + giá thay linh kiện nếu cái nào đó xui bị hỏng
Đúng style truyền thống
wasabi2
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Màn hình sáng bao nhiêu nits và độ trung thực màu thì ko thấy đề cập. Thường mấy máy siêu nhẹ ~900g màn hình tối om và màu xấu òm, trừ phi cực mắc. Mà cực mắc nhiều khi vẫn xấu. 😆
Nhưng mà nhẹ quá có khi không đa năng được. Mình vẫn thích nhẹ tương đối nhưng hiệu năng cũng mạnh, và quyết định qua ROG G14 2022 thật sáng suốt.
Đang xài 1 con fujitsu từ đời tống vì lý do duy nhất là cực nhẹ. thấy ổn áp.
e đang dùng dòng U937 của bọn này cũng ngon ở điểm nhỏ nhẹ, mỗi tội cái trackpad hơi tù, em lại thích vuốt nhiều hơn là click trái phải -)))
@doccosau con của bạn có cổng type C ko
@quynhtrangkcc con của em bản cắt bớt hay sao ý bác à, ko có cổng C và ko có khe cắm sim như công bố của nsx
@doccosau Con của mình cũng bị cắt, đang kiếm mua cái module C để gắn vô sạc cho tiện mà chưa kiếm ra. HIện tại đang sạc tạm bằng cáp C to round cho nó
@quynhtrangkcc Sạc qua module C qua sạc vẫn được à bác? Còn C to round là gì bác? Để em thử máy em xem có được không, để đổi cục sạc khác đỡ phải mang sạc zin cho lỉnh kỉnh
Mình nhìn không thấy có chỗ gắn thẻ 4G phải không ? Hay mắt mình yếu nên không thấy vậy.
Đối với mình, laptop phải có 4G thì mới phục vụ được cho công việc riêng mình được.
antlovely
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Trọng lượng, cấu hình ổn nhưng thiết kế quá xấu
pocket
TÍCH CỰC
3 tháng
Mình cũng rất thích dòng này, nhưng chọn LG Gram vì màn hình phân giải tốt hơn. Các đời trước của UH-X toàn fullHD. Không biết dòng này hiệu năng có bị bóp lại như Gram không?
Có tiền cũng chơi FJ dòng UH. Không có tiền tạm thời chơi trước X1 Nano gen1 😔
tahitivn
ĐẠI BÀNG
3 tháng
Dòng này thích cái bàn phím ghê. Gõ cảm giác nẩy ngon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019