Võ Lâm Truyền Kỳ 1

Võ Lâm Truyền Kỳ 1

So sánh iPad Air 4 và iPad pro 11 2018?
dangchiviet
5 thángBình luận: 9
Có anh em nào có bài so sánh #iPad Air 4 vs iPad pro 11 2018 không nhỉ? Mình tìm thấy chủ yếu so sánh vs pro 11 2020, nhưng hai thằng này chênh giá nhau kha khá. Bản 2018 thì đồng giá hơn, dễ để cân nhắc hơn.
P/s: mình thấy hiện nay khá nhiều cửa hàng bán hàng VN/A như shopdunk, didongviet, cellphones - liệu hàng ở đây bảo hành chính hãng Apple Việt nam được không nhỉ? Mình có nhắn tin hỏi shopdunk thì được tư vấn khá lấp lửng. Ans: được nhưng anh gửi hàng qua bên em mang đi bảo hành cho o_o
ndduy22
ĐẠI BÀNG
5 tháng
Đi mà mua Nguyễn Kim😆 bữa cũng mua ipad đây, hỏi búa xua nhưng câu trả lời vẫn là ko đưa hoá đơn Vat Invoice có đúng serial máy được. Có cái đó thì bảo hành ở VN đâu cũng chấp nhận. Vả lại mua ipad thì VN/A như trên shop họ để là câu khách thôi, được mấy chiếc mã đó? Tầm này đừng mua linh tinh😃) cứ chỗ chính hãng mà quất, cùng lắm thì cellphones (chả hiểu sao bên này ko support bảo hành Thakral😃) )
ndduy22
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@ndduy22 P/s bạn nên hỏi thẳng chỗ bảo hành, chứ đừng hỏi shop nhé=)))
@ndduy22 Mình check thử trên website apple thì không có tên các bạn này trong list authorised reseller (hoặc apple chưa cập nhật). Trong đó có fpt, edgi, mobile world, future world, mai nguyen, nguyen kim... thôi
ndduy22
ĐẠI BÀNG
5 tháng
@dangchiviet Nên cắn răng vào nguyenkim hoặc mấy chỗ uy tín mua đi bạn. Mình cũng đã phải ra NK đó (do đợt đấy NK đang giá tốt)
Lên trang tgdd có bảng so sánh tính năng spec đấy bạn
iPad ko có VN/A đâu bạn nha 😆

Chính hãng thì chỉ có FPT Shop và TGDĐ thôi nha 😆

AASP Vietnam ko nhận BH cho sản phẩm ko chính hãng đâu nha 😆
@Cong_An_Dai_Loan_+86 Hiện tại khá nhiều cửa hàng là apple authorised reseller rồi bro, danh sách xem trên trang apple có luôn, vd như FPT và TGDD, VienthongA, Viettel store, mai nguyen, nguyen kim, edigi, future world.. nhưng mặc nhiên không có các bạn cellphones, didongviet hay shopdunk 😁
ipad pro 2018 giò vẫn hơi bị ngon 😁 nếu kiếm được thì nên mua. Có điều chắc khó tìm máy còn bảo hành
@Duy Luân Cảm ơn nhé Luân
Yêu quá
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019