So sánh nhanh iPhone 11 Pro Max và XS Max: chúng ta đã bị ánh sáng đánh lừa?
ndminhduc
5 tháng trướcBình luận: 489Lượt xem: 200.499
489 Bình luận
nói thật là liệu nhu cầu bình thường của chúng ta đã cần 3 camera của 11 pro max chưa. với mình chụp ảnh bt, linh tinh, ko cần cái camera thứ 3. tiền còn lại bù mua con lens thêm cho canon 6D là ngon nhất.

xưa giờ chụp ảnh đẹp phải trước tiên đòi hỏi hệ thấu kính và máy ảnh tốt. ko thể nào nhét con lens 70-200 vào cái body điện thoại đc. cái chúng ta thấy xoá phông rồi tăng chi tiết ảnh tất cả là do phần mềm thôi. mà người ta gọi tên là machine learning, rồi AI cho nó sang (và mị dân) chứ nói thật ra là xoá = phần mềm nhu Photoshop thì ai mua
@baden009 Có tiền thì mua thôi bác
Quá ok
Sao lại tạo hiệu ứng cho dầy hơn nhỉ?
@conghoda5 Ít dầy hơn chứ bác
@Manhtoan112 Đúng rồi, bài viết là mắt nhìn thấy dầy hơn do hiệu ứng khúc xạ, mình không hiểu sao lại làm hiệu ứng cho dầy hơn?
Đọc nội dung bài quá chán, cứ như của 1 người cá nhân chia sẻ chứ ko phải mod. Chả hiểu nội dung chính là gì? Đang nói cụm cam xong lôi đám phụ kiện ra chụp. Giờ tinhte như bãi rác từ bài viết luôn thế này thì chịu rồi
@VNPT001 Nội dung chủ yếu là. Camera lồi mà nhìn như không lồi
@Manhtoan112 Theo như bài viết thì phải là camera ko lồi (mấy) mà nhìn nhw lồi chứ nhỉ 😆
Đùa chứ vấn đề lồi ít lồi nhiều phải có dẫn chứng kích thước ra chứ lôi mỗi cái ảnh chụp ra cũng viết thành bài. Mà nhìn mắt xong phán lồi không quá 0.2mm. Tinhte đang muốn đi theo hướng nghiệp dư dần thì phải.
@VNPT001 Hi kệ thôi ip đang hot mà
I Hiệp năm nay có thêm 3 mắt của Iphone hỗ trợ rồi, hy vọng sẽ ko sai chính tả nữa anh em ak :rolleyes:
Đúng là cụm cam iP mới đánh lừa thị giác nhỉ!
có mỗi cái lồi ít, lồi nhiều cũng mang lên làm bài phân tích . hài vãi nồi, không phải khen chứ bài viết chả có mẹ tí thông tin " khoa học " nào 😁
hóng bài trải nghiệm
Đánh giá độ dày thì chỉ cần cái thước kẹp là xong. Chứ chưa thấy cái so sánh nghiệp dư như vầy
Mình không ưng cụm cam này, nhưng mình lại rất thích màu midnight green, nên là vì màu mình sẽ mua và bỏ qua việc không thích cụm cam
Xàm vãi. Hết cái đăng
Túm cái v váy lại là do mắt và ánh sáng
Mặt lưng đẹp vậy mà bị cám cam nó kéo lại.Nhùn vào người ta bị cam thu hút hết Mà thu hút xấu
nội dung bài viết là cái j vậy.
Mấy thằng ngu lại chuẩn bị vào chê bai là nâng bi bợ đít đấy
Bạn nào không ngu thì tự trừ ra nhé, mình nói chung chung thế thôi
@dangnhatanh1412 Thằng tao đang trả lời còn ngu hơn
@quangk137a Mới sáng ra đã nhột vậy anh bạn, mình đã bảo là tự trừ ra rồi mà
@dangnhatanh1412 Tao thấy ngu tao nói thôi.
Túm lại nó lồi hay lõm
hãy là người tiêu dùng thông minh nhé
Bản thân pro max dã dày hơn xs max rồi, ko thấy nói đến điểm này
Mọi người cho mình hỏi chỗ nào có máy cho trải nghiệm vậy?

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019