So sánh tăm nước Xiaomi Mijia và Philips Sonicare AirFloss
Rất hay và hữu ích!/8 người
vuhai6
một tháng trướcBình luận: 122Lượt xem: 19.382
Philips cũng tháo đầu bt
Tôi đang dùng con Waterpik Cordless. nhưng có vẻ chai pin rồi. xịt tắc bụp như đái dắt. có cao thủ nào biết chỗ nào xử lý được vụ này, mách tôi với. thanks.
Cái này đâu có thay chỉ nha khoa nhỉ. Mình vẫn chưa hiểu lắm cần dùng nó vào việc gì mà chải răng và chỉ nha khoa không làm được.
@NamAnn Đại để tăm nước là có tác dụng và dùng như Clip này:

Và:
Đầu mềm là đầu bơm rửa túi nha chu ah ad
Ad mạnh thật, đầu tư hẳn chiếc view Sky Garden tầng 17 T1 luôn
Đánh giá ngắn ngủi quá.
hờ giờ thấy hãng nào cũng được của thiên triều hết rồi
hãng phi níp vs xiaomi
Trước giờ chẳng mấy khi dùng tăm
cái này dùng có ra gì ko bác oi
@ngothuychi98 Cái này là cái gì bác???? Vu vơ thế bạn ơi ^^
Mình thấy tăm nước Xiaomi dùng cũng được, hàng thì sẵn,nhiều nơi bán, giá cả thì ngon. Hợp lý cho dân mình mùa cô vít
@boyheyzo Giá thì bác nói đúng,Đồ của Mi thì có tiếng là rẻ nhưng chất lượng rồi. Quan trọng là hàng thay thế thì có sẵn như đầu tăm ấy.
@boyheyzo Quan trọng là có sạch k? Như có cọng hành răng trên, phun xong mà nó lại chuyển xuống hàm dưới là chớt đó ^^
@philong07 Cụ mua về là biết liền 😆)))
Mà các bác mua ở đâu đấy, có đc xem hàng trước khi mua k?
@philong07 Mình mua ở Mi chỗ 31L Láng Hạ ấy, hàng demo xem trước k có thì phải, nhưng khi thanh toán là mình được bỏ ra kiểm tra. Nói chung là cũng thân thiện cho ae. Vì có bảo hành chính hãng. Chứ k như treo đầu dê, bán thịt chó như mua trên mạng
@boyheyzo B chuẩn đó, mua mà không có bảo hành, kiểu viết cho có thì cứ xác đinh... Lúc mang ra bảo hành k vui như lúc mấy em thu ngân thu tiền đâu.
E hay uống cafe, k bieetse là có hết cái ố vàng k nhỉ? E cugnx tham khảo các dòng trên thị trường, đung là thật sự phân vân.
@phungvantrien Cái đó thì chắc phải đi tẩy trăng thôi! Còn muốn ăn xong rửa cho sạch thì oki, bác ít $$$ thì dùng đồ Xiaomi, còn nhiều tiền, ưu hàng ngoại thì chơi đồ Philip. Keke
@giapnhatpham Ngoại gì bác ơi...Công nghệ Hà Lan và sản xuất ở TQ hả bác ) 😆)))
@giapnhatpham Mình cugnx thấy nhiều ng sài đồ xiaomi, cũng khen ngợi hết lời. Cụ sếp e vừa mua con robot về lau nhà của xiaomi, mà ngày nào cụ cũng tới cơ quan khen tới tụt cả lưỡi
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
hemilo+ 167VIPhemilo
9.306 bài đăng
0 bài đăng
QuyetND_Jr+ 104TÍCH CỰCQuyetND_Jr
780 bài đăng
quangthegtvtk49+ 80CAO CẤPquangthegtvtk49
4.814 bài đăng
Siêu nhân gầy+ 79CAO CẤPSiêu nhân gầy
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM