So sánh thông số AirPods 2019 mới và AirPods 2016, bình cũ rượu mới, đột phá đến từ bên trong

eddie-labo
24/3/2019 15:48Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

HƠI ĐAU TAI VỚI MỘT SỐ NGƯỜI, rieweng mình thì thấy kg có gì phàn nàn
@ometa020983 đa số là vừa tai, trừ một số trường hợp cá biệt 😃 Như mình thì không đeo được con này nên phải xài in-ear 😁
phamkyhung
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang tinh đổi qua ap2 mà chưa biết thế nào hóng mấy bác sử dụng r cho cái nhận xét
quesshung
TÍCH CỰC
5 năm
Nghe chất âm thua cả tai sony có dây 200k, mong Apple làm tốt hơn chứ thấy bèo quá dù giá khá cao
met3ora
TÍCH CỰC
5 năm
Vợ vừa làm mất hộp sạc xong, tiện quá mua luôn wireless charging case.
Không liên quan nhưng topic quảng cáo của Cốc Cốc ko mở để thảo luận, chắc bị ném đá dữ dội. Haha
vanduc
TÍCH CỰC
5 năm
@crazyfox Mấy thằng cửa hàng mà không cho thảo luận thì nên tránh xa ra .
@vanduc em ko hiểu nó thấy hiệu quả ở đâu mà vào tinhte quảng cáo mâys cái này nhỉ?
Một con tai nghe mà ko thấy giới thiệu chất âm thì bó tay, toàn giới thiệu mấy cái chả liên quan gì
airpods chống ồn tốt không vậy mọi.
@vansanghd93 nó là earbud nên không chống ồn được nha, bác tham khảo in-ear xem 😁
@vansanghd93 Chống ồn thì phải buildcustom đeo lâu mới ko đau tai, airpods đeo thường xuyên, nó ăn ở điểm đeo lâu ko đau tai, tiện dụng, nhiều tính năng nhỏ thông minh. Chứ yêu cầu để nghe nhạc thì mức chấp nhận được thôi bác ạ.
@vansanghd93 Nó làm gì có tính năng chống ồn đâu mà tốt bạn
Mail báo đã ship. Mai đến nơi r 😁
nynohu
TÍCH CỰC
5 năm
Bạn nào có nhu cầu ko 20 tháng 4 mình về xách vài cái về bán lấy ít tiền lẻ tiêu đỡ mất công đổi tiền nhỉ 😁.
Vẫn sẽ là sp bán chạy mặc dù ko có thay đổi từ nên ngoài mà chỉ nâng cấp 1 ít bên trong.
chả gì hay
Chắc sẽ làm 1 em
Có con earbud nào truewireless ngon mà không phải airpod không nhỉ?
Vậy mà cũng khen đột phá được thì đến quỳ. Nếu nó thực sự có cải thiện về phần cứng thì đã tăng được thời gian nghe nhạc, đàng này thời gian nghe nhạc không đổi vẫn 5h như cũ chỉ tăng thời gian thoại lên thành 3h (gấp đôi cũ) là do cũ làm quá tệ phần thoại giữ cải thiện nó tí chứ không lý gì tăng hiệu năng gì đó mà nghe nhạc vẫn 5h y cũ. Lại thêm làm cái hộp nhận sạc không dây y như samsung nhưng iphone lại ko có khả năng sạc không dây cho hộp như s10 của sam thành ra lại thành copy vụn vặt vô nghĩa.
@Giản Dao Ghê .. copy sam luôn
Momo4Chan
ĐẠI BÀNG
5 năm
tai nghe cũng cầu kỳ ko kém điện thoại
Em đang muốn mua một cái, em ko biết nên mua ap1 hay đợi mua ap2 luôn ạ, em phân vân quá 😔(
@ThanhTuIP lỡ đã chờ, thì chờ cái mới luôn đi bạn,
Cái ống housing của tai nghe quá dài nên đeo lên nhìn rất xấu. Hy vọng tương lai Apple thu ngắn bớt cái housing.
langtudaik
TÍCH CỰC
5 năm
đối vs mình Phiên bản AirPods 2019, hộp sạc thường, giá 159$ là quá ngon r 😁
Càng ngày càng ngon và bá đạo, ko biết mấy cái tai nghe đỉnh cao của thế giới của a Sam so với con này thì sao nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019