So sánh (và tặng) Nokia 3310 đời 2000 - 2017

TDNC
27/2/2017 4:35Phản hồi: 1.305
1.305 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baolong2426
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nói thật 3310 cũ vẫn quyến ru hơn
thinhquangpc
ĐẠI BÀNG
7 năm
hỏi về cách đồng bộ qua lại sdt giữa nokia 3310 với iphone bạn nào biết thì hướng dẫn mình nhé!
@thinhquangpc Copy danh bạ từ 3310 vô sim rồi nhét sim vô iPhone và copy paste thôi 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se 
mrvalve
ĐẠI BÀNG
7 năm
Huyền thoại là đây :v
thinhquangpc
ĐẠI BÀNG
7 năm
hỏi về cách đồng bộ qua
Hì, chào đồng dâm BB nhé :p
Em có cách hay hơn là sài bluetooth mà :D
@thinhquangpc Ủa, iPhone kết nối bluetooth được với Nokia 3310 ư? :eek:
thinhquangpc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@crazysexycool1981 Chu choa... em mới dùng iphone 😁, hướng dẫn là dùng bluetooth đối với samsung mà em cứ đánh đồng là tất cả các máy có bluetooth đều có thể liên kết được với nhau. Híc dùng iphone cũng phải đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng mới được. híc...
@thinhquangpc iPhone chỉ với iPhone thôi nhé :D
thinhquangpc
ĐẠI BÀNG
7 năm
@crazysexycool1981 May lúc mua iphone em không test bluetooth chứ không em trả máy bảo máy lỗi luôn :D
Ps: bác cho em hỏi là máy khác, ví dụ như windows phone lumia 640 thì khi iphone phát wifi thì có kết nối được không, em thử hiện đang thấy không thể kết nối được đang tính bảo lỗi với người bán đây. Hay chỉ iphone với iphone mới có thể kết nối với nhau được bác nhỉ?
BaoHoangGVK
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình vẫn đang có 1 cặp luôn nè , còn đối đầu thì mình sưu tập lâu rồi còn zin all thỉnh thoảng vẫn gắn sim vào để sài. mỗi lần dùng nó là mình cứ nhớ lại hồi mới đi làm dành dụm tiền mãi mới mua được một em xài lướt , quy lam thời điểm đó cam em nó ra đường cứ như cầm ip x bây giờ vậy.
Lúc ra 3310 mới là mình mua ngay, nhìn cứ như anh em vậy thích lắm , thời thế cũng thay đổi , 3310 mới tiện hơn rất nhiều nhất là khoảng sạc , vì mình xài samsung nên đi đâu chỉ cần mang 1 bộ sạc là xài chung cả 2.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019