Sony bắt đầu cập nhật Android 5.0 cho Xperia Z3 và Z3 Compact, các máy khác sắp có
Duy Luân
5 năm trướcBình luận: 218Lượt xem: 52.735
Giao diện không đổi nhiều so với rom gốc
dang hong L cho z3
Trước em xài s4 . xem video chimsedinang nét kinh khủng rõ chữ . xem con z1 này ảo mà mờ . z1 không dùng màn ips lên k nét phải k ạ . cả em vào game thấy nó k đẹp . so màu sắc nhạt ạ
@Phong9ml
@Phong9ml màu nhạt thì đúng, trông không lung linh như g2, z2,z3. còn so với s4 thì quá rực rồi
về độ nét thì bạn nên xem lại thế nào, chứ full HD mà bảo mờ với không nét thì cũng hơi nghi ngờ
@phucmaster Đúng là màn Z1 nhìn nghiêng thì bị đục. Nhưng nhìn thằng đâu có tệ hay rỗ đâu ta 😕
@Phong9ml nói thiệt màn hình S4 màu mè thấy gớm. mình k thấy nó đẹp và trung thực chỗ nào
@Phong9ml Thì ra fan của Amoled. Thảo nào.
One max khi nào có nhỉ
mọi người có để ý là dòng Z ít nhất đều ram 2gb ko :3 mấy con dòng C L M k đc lên vì có lên thì cũng giật lòi tòi phòi :v
@hoandk1702 Đầy con ram 1G chạy lolipop
Z3 2 sim đến khi nào mới được lên nhỉ
tại sao note 4 chưa được lên L 😔 chuyện gì đang xảy ra????
@kingofkings2029 trên youtube có đăng đoạn con này lên 5.0 ! ngốn pin khiếp 11' dùng cơ bản ngốn 7% độ sáng 50% ! ko khác là bao so với4.4 ! bạn còn muốn lên ko?
Z3 Compact hóng. Hôm nay refresh liên tục mà chưa thấy Sony UK thông báo 😃
Oi z ultra kia...hí hí....
Khong biết HTC one M7 dual của mình bao gio moi len L nhi
hehe,, sắp dc lên L rồi 😁
sao icon sóng với wifi sony không làm 1 khối như google nhể 😔
Ngày nào cũng cập nhật tin tức vì cái này đây 😆 từ lúc thông báo sẽ cập nhật các mấy hãng đồng loạt im re, chờ mà tức anh ách :mad:
Lên L mà cam vẫn vậy thì buồn quá 😔

chuyển được app wa thẻ là ngon rồi
đã có cho z3 D6633 chưa nhỉ
không có bộ hình nền mới à 😁 chắc phải đợi Z4 mới có
không liên quan nhưng hình nền có thể coi là một trong những thứ mình hóng nhất trong mỗi đợt nâng cấp của các hãng (đặc biệt là Sony)
Còn nhớ ngày đầu đc up Kitkat :p ngồi đợi nó down rồi cài mà hồi hộp vãi :p lên xài cũng đã tay, h thì sắp đc cảm giác nó n~ rồi 😁 huraaay Sony😃 ... lẹ lên cho bố nhờ :mad:
Hóng cho z3
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 190VIPhemilo
9.987 bài đăng
quangthegtvtk49+ 118CAO CẤPquangthegtvtk49
5.168 bài đăng
caffeinezzZ+ 103VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
lexcuong+ 79VIPlexcuong
14.997 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM