Sony giảm giá bán PSP Go thêm 50USD

Didu
4/3/2011 6:56Phản hồi: 55
Sony giảm giá bán PSP Go thêm 50USD

Sau khi giảm giá bán cho PSP vào tháng trước thì Sony mới đây đã tiếp tục công bố giảm giá cho chiếc máy chơi game cầm tay PSP Go của hãng. Mức giá mới cho PSP Go kể từ ngày hôm nay sẽ là 149USD, giảm 50USD so với trước. Như vậy chỉ trong vòng 6 tháng, Sony đã giảm giá hai lần cho PSP Go, lần trước là vào tháng 10 năm ngoái, giảm từ 249USD xuống còn 199USD. Việc giảm giá PSP Go được cho là chiến lược giúp Sony cạnh tranh với Nintendo 3DS cũng như các đối thủ khác trên thị trường máy chơi game cầm tay và chuẩn bị cho sự ra mắt của NGP trong thời gian tới.

Nguồn: Electronista
55 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ĐÚng 3tr luôn. Giá ổn đấy ta, mới đc cầm PSP 1000 và 2000 ehhee.
149$ vào khoảng 3tr VNĐ, về VN có giá đó thì cũng múc, nhưng nhục nỗi ... các ông chặt chém ghê quá
Lâu lâu em vẫn nằm mơ mua được giá những món đồ đó tại nơi phân phối. FZ16 tại Ấn giá tầm 1.300$ về Việt Nam giá không thấp hơn 3.800$
giá 149$ thì bác cứ nhân với 3 chắc ra giá ở VN vì mức độ "hot" của em nó đang cao
3k8$ o dau vay bac , e nay ve vn chih hang chac 3m5 , hag xyz chac giam dc ty xiu
Kieu nay sony ha gia de xa hag day ma
kawana
TÍCH CỰC
13 năm
eck rẻ thật về vn chắc tầm 5tr >''<, không biết ở VN mình có chưa
con này mua ở đâu vậy mấy bro.có ai sd chưa
Buds
TÍCH CỰC
13 năm
^ nó sắp ra đời 2 rồi mà giờ anh còn hỏi có ai xài chưa ^^!

đợi cuối năm mua NGP thôi. Nôn quá rồi :">
mickey1989
ĐẠI BÀNG
13 năm
Chơi con này rùi cầm trên tay hơi nhỏ lúc đầu khó điều khiển nhưng chơi riết cũng quen còn đồ họa thì ok
springbay
TÍCH CỰC
13 năm
về VN đúng giá là làm một e cho vợ chơi game nè!
supi7
CAO CẤP
13 năm
vợ chơi là vợ quên bác luôn đó.tối bác lại phải lằm co :mstickle:
ngp911
ĐẠI BÀNG
13 năm
thích kiểu dáng của PSP cũ hơn:-<
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng thấy vậy...
alexzai
TÍCH CỰC
13 năm
mình cũng thấy thế! thích kiểu máy chơi game cũ hơn
cách đây 5 tháng mình có bốc seal 1 em go đen giá cũng chỉ 3tr4 nhưng bi giờ đã hack được nên giá bị dội nốc quá
Buds
TÍCH CỰC
13 năm
Con này ra gần dc 4 năm, người ta chơi bét nhè rồi mà nhiều bác cứ chém "về vn... abc...xyz" "có ai xài chưa" :|

Tinhte thật =))
Ra 4 năm rồi hả bạn........Thời gian trôi nhanh quá nhỉ.===))))
Về việt nam giá tầm 3tr là hốt liền :mstickle:
Play game tren iphone 4 touchcreen thì thik hon.Touch very good.
Đang đợi psp 3k down thêm giá để mua tặng con sếp mãi mà vẫn thấy các thương gia đề giá 5M 😁
son8888
TÍCH CỰC
13 năm
không thích chơi game :p
không biết việt nam có chưa nhỉ 3 tr thì nguyên nước nó , nhập khẩu về việt nam thì + VAT nữa thì nhục mặt các pác à , công nhận 3tr đúng là đáng đồng tiền bát gạo
quynkxink
TÍCH CỰC
13 năm
các bác ảo à, ra hơn năm nay rồi mà còn hỏi VN có chưa, ở VN 5tr2=>5tr5 tùy cửa hàng
theo ý kiến cá nhân thì chơi PSP3k thích hơn còn này, con này trước bán 3k đi mua về cầm ko đầm và cảm giác ko thích cái trò trượt của nó nên lại bán đi mua 3k dùng 😆
bác này cón ảo hơn nữa, psp go mới có ở VN 10-2009 thôi bác ơi
công nhận, đồ họa mấy game mới của gameloft trên ip4 đẹp ko đỡ nổi, psp h chỉ dùng để xem phim mỗi khi đi công tác vì màn hình nó to và sáng hơn 😃)
Đẹp thì có đẹp nhưng mà ít muối kinh, ngoài GTA ra mình chưa thấy game nào trên iPhone ra hồn ( mấy game kiểu như dành cho game thủ đấy), nhưng cũng phải công nhận iPhone có nhiều trò mới lạ và chơi vui 😁
lonelyghost
ĐẠI BÀNG
13 năm
iPhone chơi game sao có cửa đọ với psp go đây 😁, ví dụ fan của God Of War, Vice City, Metal Gear Solid mà chơi với iPhone thì chắc chết quá :D (đấy là giả sử iPhone có khả năng chạy mấy cái đó nhé).
Đang xài Psp Go ở nhà đây, riêng với cái flash Hdd 16GB và kích cỡ nhỏ hơn Psp cũ cũng đủ để mình chọn Psp go rồi.
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
bao h mới có giá đấy ở VN nhỉ :-S
ducphuc2005
ĐẠI BÀNG
13 năm
PSP 1k 2k 3k vẫn là đỉnh nhất
ko thích kiểu dáng + thiết kế của con này
thấy nó mỏng manh lắm
ko thích hợp cho a e chơi nhiều 😁

Xu hướng