Sony giới thiệu Play Station 3 phiên bản giới hạn màu vàng kim

yugilord
2/9/2011 18:15Phản hồi: 59
Sony giới thiệu Play Station 3 phiên bản giới hạn màu vàng kim

[TAG]Sony[/TAG] vừa công bố phiên bản đặc biệt tiếp theo cho thiết bị chơi game của họ, [TAG]Play Station 3[/TAG] "NINOKUNI magical edition". Chủ đề cho sản phẩm lần này lấy từ trò chơi hành động nhập vai (RPG) Ni No Kuni được phát triển bởi hãng game Nhật Bản Level-5. Theo hình ảnh, chúng ta có thể thấy vỏ máy được phủ một màu vàng kim tao nhã và đẹp mắt, với logo [TAG]PS3[/TAG] nổi bật và hình ảnh một nhân vật trong trò chơi ở góc máy. Sony còn cho biết, khi chạm tay vào sẽ có cảm giác "mịn màn như ngọc". Thiết bị khi bán ra được trang bị ổ cứng 160GB, kèm theo một tay cầm không dây Dual Shock với màu sắc tương tự và tất nhiên, không thể thiếu đĩa game "Ni No Kuni". Play Station 3 "NINOKUNI magical edition" sẽ đến tay người dùng vào ngày 17/11/2011 với giá 443 USD, tuy nhiên, sản phẩm chỉ được phân phối duy nhất tại thị trường Nhật Bản.

Nguồn: Techcrunch
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

BlakePhu
ĐẠI BÀNG
13 năm
wa đẹp mà sao có 1 tay cầm thui nhỉ.. ko bik giá em ps3 ở vn h nhiêu.. bữa giảm xuống còn 299$ ở nc ngoài ko bik việt nam có giảm ko ^^
lap2412
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản nào cũng có 1 tay thôi bạn,PS3 keo kiệt bắt phải mua thêm 1 tay 1 chai...hehe
Giảm chứ bác. Nhưng trong tương lai thôi. Mà giá mặn hơn các phiên bản khác. Được cái đẹp. Màu nổi bật thật
Vẫn chưa thấy giảm bạn à, đang quan tâm PS3 để tết mua 😁
Mình cứ tưởng màu đen là đẹp nhất. Bây giờ mới biết màu vàng nhạt này còn đẹp hơn. Chỉ sợ một điều là dùng lâu ngày có bị bay màu k.
Chuẩn

Quả là rất tuyệt. Hi vọng giá nó có thể mền hơn.
bác nào nhập con này tui trả $600
gù bạn gái. thì mua cái này tặng cho đứa em, để lấy lòng . có gì thằng nhóc nói thêm vô .
1 trong những chiêu cần phải có rất lợi hại
đại gia gúm,. :unsure: , sắp ra ỊP5 kìa ,. sao o^ng ko mua cho em ấy lun y,. đảm bảo nó xiu lòng ngay ,..,ha'ha' ,., lúc đó ông mún gì nó cho tất lun đấy chứ /hohohoho
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Hết xBox đến PS ra special edition....
vãi thiệt, bên xbox cũng đáp trả kìa
iDratini
TÍCH CỰC
13 năm
Đã đắt được mỗi cái đẹp mắt....
galamco
TÍCH CỰC
13 năm
ps3 với xbox đều ra màu mới
cả 2 con đều đẹp cả hix
dat2391
ĐẠI BÀNG
13 năm
Trông sang vậy chứ, sao lại bẩn bẩn như con X-box bên kia nhỉ:skip:
Thiết kế gọn gàng mầu sắc đẹp, một thời gắn liền với PS1-PS2-PS3 từ thời học cấp 3, lên Đại Học, rồi những năm tháng chờ việc, bây giờ công việc bận lên mình cũng trả mấy khi đi chơi PS
Kinh tởm như cục phân chó.Ghét nhất cái màu vàng này,nhất là vào buổi sáng.Thật là may khi em nó chỉ bán ở nhật thôi,nếu ko sẽ bán ế.He he
lap2412
ĐẠI BÀNG
13 năm
mình thấy cái cm của bạn mới đúng là kinh tởm....
mr_kul
ĐẠI BÀNG
13 năm
có em này mỗi tối chơi game thì ngon phếch nhể
nhìn đẹp =p~
lionssong89
ĐẠI BÀNG
13 năm
thường toàn 1 tay mà bạn ,giá PS3 ở việt nam vẫn thế vì bản ở VN là hack được
Máy ở Vn là đợt hàng cũ firmware thấp, trắc cũng bán sắp hết rồi,
định mua hàng không thể hack được, cõ lẽ rẻ hơn nhiều bác nhỉ 😁
Capcom !
trông đẹp nhỉ, như màu kẹo sữa :happy:
Vòng đời của PS3 đến giờ đã khá dài. Không biết bao giờ PS4 ra mắt.
chưa dài lắm đâu bạn. mới dc có 6 năm thôi. phải dc 8-9 năm thì may ra
Nhiều máy chơi game ra mắt phiên bản đặc biệt vào thời gian này quá! Chắc để chào mừng quốc khánh Việt Nam!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019