Sony ra mắt ba TV 3D mới

Didu
28/8/2010 9:32Phản hồi: 23
Sony ra mắt ba TV 3D mới

Sony mới đây đã chính thức tung ra thị trường thêm ba mẫu TV 3D mới trong dòng BRAVIA của mình gồm KDL 60NX810, KDL 55NX810KDL 46NX810. Như vậy, ba chiếc TV này đều thuộc dòng NX810, chúng khác nhau ở kích cỡ màn hình cũng như một số tính năng mà Sony trang bị cho.

Model KDL 46NX810 có kích cỡ màn hình 46", 55NX810 có kích cỡ 55" và to nhất là 60NX810 với màn hình rộng 60". Cả ba mẫu đều là TV 3D với độ phân giải Full-HD (1080p), với tần số quét 240Hz và sử dụng công nghệ chiếu sáng nền đèn LED, giúp mang tới hình ảnh và màu sắc chân thức cũng như có độ tương phản tốt hơn. Ngoài ra, Sony còn tích hợp cho cả ba chiếc TV 3D mới này kết nối WiFi, riêng với hai model 55NX810 và 60NX810 còn có thêm tính năng LightSensor, cho phép TV tự động điều chỉnh độ sáng phù hợp với điều kiện ánh sáng ở trong phòng. Sony cho biết sẽ bắt đầu bán ra ba TV mới từ tháng 9 năm nay với giá cho các model 46", 55" và 60" lần lượt là 3000USD, 3700USD và 4700USD. Khi mua khách hàng sẽ được tặng hai nội dung 3D miễn phí kèm với thẻ giảm giá mua game 3D ở PlayStation Network.

Nguồn: SlashGear
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tamdm2009
ĐẠI BÀNG
14 năm
hàng đẹp wa ! nhưng không biết giá cả thê nào nhỉ
em cũng đang wan tâm ! bác nào biết ko....
tamdm2009
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu có thông tin j thì bác PM em nha....
Mấy bác chắc vào xem xong cái hình rồi viết comment nhỉ? Rõ ràng có ghi giá ở cuối bài mà: 3K, 3K7 và 4K7 USD! Đc tặng kèm 2 nội dung 3D miễn phí và giảm giá khi mua game PS 3D
đang cần mua 1 cái LED 32" trở lên với giá 15tr trở xuống, các pác tư vấn dùm 😁
mylove911
ĐẠI BÀNG
14 năm
có đó..tháng này tháng cô hồn mà..mua gì chả rẻ..có cả RR,IP4 nữa kìa từ 100 đến 500k ko à
Thiết kế tuyệt đẹp, không biết so với màn hình của SS Led con nào hơn nhỉ
allin0n3
TÍCH CỰC
14 năm
ngon thật nhưng hok có $ nên nghỉ cho khỏe. À em đang có nhu cầu mua 1 chiếc destop LCD ngon ngon 1 tí, hình ảnh sắc nét, tốc độ đáp ứng nhanh,...nhưng quan trọng là có tích hợp xem ti vi để còn xem bóng đá, màn tầm 19-20" ( nếu hơn thì càng tốt ), nhưng giá thì tầm <2,5 triệu thui,em sinh viên nên nghèo rớt nc dãi, lấy $ đâu mà mua mấy cái khủng cơ chứ. Bác nào rành thì tư vấn giúp em nhé, em xin cảm ơn trước, có j các bác pm trực típ cho em vào YH: allin0n3[MENTION=73579]yahoo.com[/MENTION].vn đc là tốt nhất,em xin chân thành cảm ơn.
dkhoan
ĐẠI BÀNG
14 năm
nhìn đẹp thật, hix
nhìn rồi ngậm ngùi chứ biết sao giờ 😔
zSilverStar
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các thiết kế về sau càng ngày càng sắc sảo
JDung
TÍCH CỰC
14 năm
46" giá 3000$ khoảng 57 triệu.
Cách đây 3 năm nhà em cũng mua 1 con LCD SONY 40" dòng KLV gì đó cũng hơn 50 triệu mà chẳng có kết nối quái gì. HDMI, VGA thì có mỗi 1 cổng, còn không có cổng USB nữa chứ. Giờ chỉ có xem TV.
Mà công nhận màn hình của SONY nhìn vẫn đẹp, màu sắc tươi hơn các màn khác. Đẳng cấp là đây.
gjhen1325
ĐẠI BÀNG
14 năm
Giá cao so với thu nhập của dân mình quá. Mà tivi có wifi để làm gì vậy ta, hông lẽ lướt wed à 😁
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Xem nội dung băng thông rộng. Bồ chưa nghe cái này bao giờ à
Bây giờ toàn những người vào coi hình xong cm lung lung nhỉ.
hieutq
ĐẠI BÀNG
14 năm
Phải cố gắng phấn đấu cày cuốc kiếm thật nhiều thôi.
Ôi công nghệ!
oranavn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Có cái bệnh thèm chữa hoài không được ! Tiền ơi mày ở đâu ?
Hic! Nhìn mê mà ko có tiền chịu nổi😃
em mua sony x450 40inh loại nhập khẩu của nhật, thời điểm ấy mua vì loại tivi này có 2 loa 2 bên dẹp dẹp nhìn rất đẹp (hàng nhập nguyên chiếc của Nhật) vợ thích nhất là 2 cái loa, đòi mua bằng được. thời điểm mua là 40triệu cách đây 1 năm, dùng cũng thích nhưng giờ thấy mấy cái tiviu mới 50inh giá cũng gần thế mà thèm. Các bác có điều kiện sắm một em chọn lu-ôn 50inh cho máu, chứ em fdungf 40inh cung bé ròi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019