Sony ra mắt phiên bản PSP Sweet Limited Package
Didu
11 năm trướcBình luận: 20Lượt xem: 6.119
Nhằm mang tới cho những game thủ ưa thời trang, đặc biệt là các bạn nữ một lựa chọn mới, hãng điện tử Sony đã hợp tác với thương hiệu thời trang Jill Stuart để cho ra mắt phiên bản đặc biệt của chiếc máy chơi game cầm tay PSP 3000. Nó được tô điểm bởi tông màu hồng chủ đạo và bán ra với số lượng hạn chế.

Jill Stuart là nhãn hiệu thời trang nổi tiếng có trụ sở tại New York, Mỹ. Ngoại trừ chiếc bao đựng với dây đeo làm từ pha lê Hamekonda màu vàng ra, bộ sưu tập PSP Sweet Limited Package Jill Stuart này sử dụng tông màu hồng nhạt từ hộp đựng bên ngoài, thân máy cho tới miếng vải lau màn hình, rất phù hợp với các game thủ là nữ giới. Phiên bản PSP trong bộ sưu tập này là bản PSP 3000, thay vì màu trắng hay màu đen tiêu chuẩn, nó đã được các kỹ sư Sony sơn lại màu hồng nhạt toàn thân máy (trừ phần viền giữa màu trắng), trông thật thời trang và sành điệu. PSP Sweet Limited Package Jill Stuart sẽ được bán ra với số lượng hạn chế chỉ trong vòng 04 ngày (đầu tháng 3) với giá 230USD mỗi chiếc.

Nguồn: Impress
quà tặng mùa Valentine 😁
Con gái có chơi psp nhiều ko....? Nghi các bác lấy tiếng mua tặng vợ nhân dịp valetine rồi cầm chơi suốt 3 ngày tết luôn quá! =))
sao lại không chứ ? con gái chơi cũng nhiều mà.
Cái này bán sớm hơn thì tuyệt
Đẹp quá nhỉ ! Ước gì có 1 cái tặng bà xã. hic...
xa vời quá !
mơ ước dòng PSP này lâu rồi mà băn khoăn mãi nên mua hay ko nên
Ban đầu cũng phân vân y chang, nhắm mắt mua đại, giờ rất hài lòng, và thỏa mãn, ko tiếc tí nào đâu, cứ mua đi rùi bik hehehe
đẹp quá,nhìn chảy cả nước mũi , làm con gái thật là sướng ;))
Mua Về Em Toàn Chơi Chưa Đứa Con Gái Nào Mà Chơi ehehehe😁:eek:
thêm được có cái túi với miếng vải lau máy . hết
đẹp................. tặng bạn gái là y bài.
bạn gái tui mua tạng tui 1 cái vậy mà co ấy dùng còn nhiều hơn tui sax!
hàng độc, giá được, nhưng k phù hợp với đại đa số gamer, nhìn ẻo lả quá.
cai nhau lam je .hay bao ba xa mua tang minh dj hehehe😁
Cái hộp đẹp vãi....................
thường con gái không thích chơi game. cái này chắc chỉ giành cho mấy em bóng :eek: hé hé
Trông nữ tính quá...
Mua tặng bạn gái là vừa.... 😆
Sony ra con này để phục vụ 14.2 này
Con này mà tặng bạn gái thì đc bạn gái YE*U CHIE*U phải biết :angry6wn:
Nhiều con gái chơi PSP là đằng khác. Em quen đến hơn 20 đứa chơi psp mà tính không giống đàn ông ý chứ ! CUTE! Các bác múc về cho n yêu ý! 😆
hehehehe sao ko làm PSP Go phiên bản đặt biệt mà lại làm psp 3000 ....? Phải chăng psp Go là sự tất bại ....? rất thix sony , nhưng mẩu psp Go quá xá tệ ....!
đẹp nhưng em cá là hiện tại ko hack dc =))
Bạn
Hi bạn!
Cấp độ thành viên Tinh Tế
Điểm Reward Store
Tuổi Tinh tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store
0 bài đăng
hemilo+ 227VIPhemilo
10.244 bài đăng
caffeinezzZ+ 170VIPcaffeinezzZ
0 bài đăng
quangthegtvtk49+ 125CAO CẤPquangthegtvtk49
5.414 bài đăng
Hồ vi từ 86+ 71CAO CẤPHồ vi từ 86
0 bài đăng
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM