Sony ra mắt WH-1000XM4 Silent White, số lượng có hạn, giá không đổi
Knah
24 ngàyBình luận: 53
Sony ra mắt WH-1000XM4 Silent White, số lượng có hạn, giá không đổi
Sony vừa cho ra mắt phiên bản giới hạn của chiếc tai nghe chống ồn WH-1000XM4 với tên gọi Silent White. WH-1000XM4 ra mắt trước đây với 2 màu đen và bạc, phiên bản trắng kết với với các điểm nhấn màu vàng giúp phiên bản Silent White trông vô cùng sang chảnh. Sony sẽ chính thức bản ra phiên bản này vào ngày 21/5 tới với mức giá không đổi. Hiện phiên bản này chỉ mới có mặt ở thị trường Châu Âu, không rõ Sony có mang phiên bản này đến các thị trường khác hay không.

WH-1000XM4 hiện vẫn là chiếc tai nghe đầu bảng của Sony. Được trang bị chip Q1N, WH-1000XM4 hiện vẫn là một trong những tai nghe chống ồn tốt nhất trong thế giới tai nghe hiện nay. Theo Sony, phiên bản Silient White sẽ có khả năng chống bám bẩn tốt hơn, giúp giữ được màu trắng lâu hơn với thời gian.
Phiên bản Silent White sẽ đi kèm với môt case đựng màu trắng
Bộ phụ kiện kèm theo gồm dây tai nghe, dây sạc, jack máy bay cũng màu trắng
Earpad cũng màu trắng đồng bộ hoàn toàn với tổng thể

Trải nghiệm khả năng chống ồn của Sony WH-1000XM4 | Tinh tế

Ra mắt năm 2018, Sony WH-1000XM3 tới nay vẫn giữ vị trí là tai nghe chống ồn tốt nhất của thị trường, và nó có lẽ chỉ có thể bị đánh bại bởi người thừa kế là WH-1000XM4.
tinhte.vn

Nguồn: Sony.eu
Cái này là giới hạn số lượng bán ra chứ ko phải vùng địa lý nhé. Tại các thị trường trọng điểm đều sẽ có, như là jav chả hạn. Vỏ con này đc sơn thêm 1 lớp trộn ngọc trai, ko bik có tác dụng j ghê gớm ko? Thấy đại đế mị dân bốc phét chống ố tốt hơn bọn standard. Số lượng có hạn nên bán tới khi hết hàng là thôi.

Và mình đề nghị Mod thay cover nhạt nhẽo trên bằng cover này cho đúng chuẩn hàng limited edition của đại đế nhé. Ý nghĩa của cover nghĩa là cái tai nghe khử ồn quá đỉnh, chặn mọi tạp âm bên ngoài chen vào ko gian nhạc tĩnh lặng trong vắt. Tạo nên 2 khối màu tương phản đậm nhạt là đỏ và trắng như 2 thế giới, trong và bên ngoài tai nghe.

Điều quan trọng nhất, cover này có LiSA. Còn tại sao có thì các bạn đọc lại mấy bài tag Demon Slayer mình viết trên này sẽ rõ.
Silent White 7.jpg
Ju4n Jack
ĐẠI BÀNG
23 ngày
@Hieu Tran DakLak ủa thấy vẫn bán mà nhỉ.
@Ju4n Jack Mình tìm trên Sony store (online) thì không thấy bán. Còn ngoài cửa hàng thì mình chưa đến bao giờ.
Sony Store Nhật đang bán, mắc hơn màu thường hơn 1tr
@AmbitiousMan Mày cũng hiểu về ý nghĩa của màu sắc và bố cục phết nhỉ? Bố có lời khen đấy 😃
Mau bẩn, ko mua
@Ngothien123 airpod trắng thì lại mua mạnh đúng ko
@trungbeo2020 Ko luôn
shut up and take my money (nói vậy thôi chứ tiền đâu mua) 😁
@Kid_Alone *up nha bro
@nịnastorm thanks
@Kid_Alone Sony said: "Ae lo tiền nong đi, còn lại đỉnh của chóp cứ để tôi"
quả tai màu trắng đeo lên nhìn đẹp quá, cơ mà mình sẽ ko mua vì đang có cái màu đen rồi 😁
trungy2k
ĐẠI BÀNG
23 ngày
Ai ko bảo quản kỹ ko nên mua màu này. Mình mua cái màu xám, giữ ko kỹ đã thấy bẩn bẩn rồi😂
Ùi e LiSA
Cũng đẹp mà thích mầu đen hơn,trắng dùng ko giữ hơi bẩn
Thích quá, định mua mà đồ công nghệ quá trời ở nhà rồi, tai nghe airpod, loa bluetooth jbl, tai nghe klisch, tai nghe jbl quantum 400, ..... Muốn mua nữa mà mua nhiều nguy hiểm hố vôi sâu quá sâu.
@Nguyễn V.Hoà Lọt hố ko leo lên nổi đấy bác
Con này đeo chắc đã. Em đeo con akg tý mà đau hết cả tai@@
@toivaem986 Đeo 1 lúc thấy bí tai lắm b
@B L A Z E Con này cũng bí hả b
M đang có 1 con Bluetooth vs 1 con có dây thì loại có dây đeo nhẹ nhàng êm tai hẳn
theladu
TÍCH CỰC
23 ngày
Giờ có 2 cái tai nghe rồi chắc không cần mua cái này
DYH
TÍCH CỰC
23 ngày
Đẹp quá nhưng chắc là dễ dơ nên mua đen thôi.
Số lượng có hạn nhé.
Thấy ghê😆
Đẹp vãi, lạ lạ
Vẫn đang xài em . Wh-1000mx3 với airpods Pro . Quá đủ cho 1 cuộc tình 😆) . Đêm qua tưởng ra airpods mới để tiễn em airpods Pro cũ . Cuối cũng là ôm tới tháng 9 có thể iPhone ra airpods pro mới ra luôn
vantienart
ĐẠI BÀNG
23 ngày
Đang tính lấy 1 con màu đen với giá 6tr, không biết trải nghiệm nó thế nào.
ptk8588
TÍCH CỰC
23 ngày
Với khí hậu nóng và nhanh đổ mồ hôi như ở VN thì nhựa trắng sẽ nhanh bẩn, dùng lâu có thể chuyển dần sang màu cháo lòng...
Đang ở JAV phải quất cái mới đc

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019