Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Sony tung ra loạt video nói về sự "tiến hóa" của PlayStation, chuẩn bị cho PlayStation 4?

Duy Luân
18/2/2013 15:56Phản hồi: 64
Sony tung ra loạt video nói về sự "tiến hóa" của PlayStation, chuẩn bị cho PlayStation 4?

Sony mới đây đã đưa ra ba đoạn video để giới thiệu sơ lược về lịch sử của PlayStation 1, PlayStation 2PlayStation 3. Bạn sẽ được nghe và xem Sony nói về những ngày đầu nhánh Sony Computer Entertainment thành lập vào năm 1993, quá trình đưa PlayStation 1 từ Nhật ra thị trường thế giới, những nâng cấp về công nghệ trong PlayStation 2, sự ra đời của PlayStation 3 đi kèm mạng lưới PlayStation Network và tay cầm PlayStation Move. Loạt clip này mang tiêu đề "PlayStation Evolution", tạm dịch là sự tiến hóa của PlayStation. Chúng có thể là một động thái "nhìn lại" của Sony nhằm chuẩn bị cho sự xuất hiện của PlayStation 4 vào ngày 20/2 tới đây. Tinh tế sẽ tiếp tục chuyển đến các bạn những thông tin mới nhất về mẫu console này. Còn bây giờ, mời mọi người cùng xem qua ba đoạn video bên dưới.
64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sony càng ngày phát triển mạnh thật😃
@™Dragon™ mình thấy đúng là phát triển mạnh nhưng cũng lỗ cũng nhiều 😁
Lâu lắm rồi nhìn hình e PS1 - một thời toàn bảo xuống nhà bà chơi nhưng là để vào quán PS1 😁
phát triển mạnh nhưng chất lượng thì lại ko hề kém chút nào.luôn xứng danh là sony;)
iperd55
ĐẠI BÀNG
11 năm
chờ thôi chờ thôi
hồi đó, PS1 là một thứ xa xỉ, em chỉ chơi trên NES thôi
Ôi đệch. Những ngày xưa thân ái... 😁
Ruiz
CAO CẤP
11 năm
Chờ PS4 ra để PS3 giảm giá 😁....không biết tới chừng nào mới đạt được cảnh giới đi mua đồ không cần nhìn bảng giá đây 😔

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn with Rom ICYSNAP 1.6 Android 4.0.4
hình ảnh càng ngày càng đẹp 😃
Giá như tốc độ để điện thoại của sony mà cũng chỉ ngang với PS thì chắc Sony sẽ có những sản phẩm tốt hơn nhiều đấy nhỉ.
Ngày trước suốt ngày PS1 với siêu sao nam mỹ
đột phá đây :rolleyes:
chờ đợi mỏi mòn
3 clip rất hay, cơ hội học nghe english nữa 😆 vì ông đó phát âm quá hay
Vậy rất nhiều khả năng ps4 sẽ xuất hiện. Mừng quá đê, cho ps3 xún giá đê
inetvnn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn còn chơi Winning Eleven trên PS1 tới ngày hôm nay, hôm bữa có người trả cái máy của mình 800k mà ko bán, PS3 thì chưa được chơi vì ko còn mê chơi game như ngày nhỏ. PS4 ra chắc sẽ xem xét để mua dùng làm thiết bị giải trí trong nhà ( xem Bluray )
@inetvnn Mình cũng còn cái ps1 đời đầu nè bạn. Nằm trong tủ lâu rồi còn 1 mớ game gôc chính hiệu luôn😁 . ps3 cũng xem dc bluray chứ ko cần ps4 đâu .
mong rằng PS4 sẽ đẹp như concept này 😃
một huyền thoại
Chuẩn bị cho em ps3 ra đi. rước ps4 về ngay . Em fan SONY từ nhỏ đến lớn. 😁
@le hoang tuan fan Sony sao để hình Táo zay bác?! :D haha
// 1 cái psp , 1 ps2 , 1 SE , 1 Sony :D đang thèm cái Vita chơi Pesona 4 mà đợi dơn giá r mua :D.đợi luon cái XZ dơn giá :p
@bad_boy174 Ah em fan Playstation bác ah ^^ . Cái Ps vita e mua dc 1 ngày rồi bán lại ngay. E ko thích lắm tại chơi ps3 quen rồi lên ps vita em ức chế sao ấy nên bán lại sao 18 tiếng
NicolasTae
ĐẠI BÀNG
11 năm
@le hoang tuan fan Sony mà lại có quả táo thế kia 😆
@NicolasTae Fan Playstation bác ah
thach273
TÍCH CỰC
11 năm
hình như phải dùng ps3 slim mới đọc được bluray
@thach273 ps3 nào cug đọc đc bluray
@thach273 Fat cũng Bluray mà bạn . Dc hết trước mình xài Fat
@thach273 fat hay slim gì cũng đọc bluray được hết bạn à. Đĩa game của ps3 là blueray mà
Nào là " Đấu trường thú ; Red alet ; Đua xe Cáo, Gà, Đua xe bắn súng, moto đường phố ...................... Nhớ quá
Ruiz
CAO CẤP
11 năm
@maitienphuong Tui thì Final Fantasy 8-9-10, Mộc đế Front Mission, winning eleven, pes 😁

Sent from my LG-P500 using Tinhte.vn with Rom ICYSNAP 1.6 Android 4.0.4

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019