Sony Việt Nam chính thức ra mắt true wireless WF-1000XM3, bán ra trong tháng 8, giá 5.490.000

Knah
3/8/2019 4:20Phản hồi: 165
Sony Việt Nam chính thức ra mắt true wireless WF-1000XM3, bán ra trong tháng 8, giá 5.490.000
Sáng nay, Sony Việt Nam chính thức giới thiệu chiếc tai nghe true wireless thế hệ mới nhất của mình với tên gọi WF-1000XM3 đến người dùng Việt Nam. Sản phẩm dự kiến sẽ đến tay người dùng vào giữa tháng 8 tới đây với mức giá 5tr490 - một mức giá vô cùng hợp lý cho một sản phẩm true wireless có chồng ồn, chất âm tốt đến từ Sony.

Xem thêm:
[Trên tay] Sony WF-1000XM3: thay đổi hoàn toàn ngoại hình, hộp đẹp, pin 24h, không có nút vật lý

Sony WF-1000XM3 là tai nghe true wireless thế hệ tiếp theo của hãng với nhiều thay đổi từ thiết kế bên ngoài lẫn phần cứng bên trong giúp chống ồn tốt hơn, kết nối ổn định hơn và pin trâu hơn lên đến 32h. Về chi tiết sản phẩm Audio Tinhte cũng đã nói qua rất nhiều, ae nào nếu chưa rõ thì có thể xem lại các bài viết trước.

Tại sự kiện bên cạnh chia sẻ của anh Đào Duy Nam - đại diện của Sony - chia sẻ về những thay đổi, trải nghiệm đáng giá của sản phẩm, còn có sự tham gia của mod @AudioPsycho đến chém gió về những thay đổi về phần cứng cực kỳ hấp dẫn.

Sự kiện còn được dẫn dắt rất duyên dáng và chuyên nghiệp bởi anh Nhựt Hùng, một người rất am hiểu cũng như đam mê về các thiết bị âm thanh. Những bạn đến tham gia sự kiện cũng rất tích cực đặt câu hỏi về sản phẩm, cho thấy được sự quan tâm rất lớn của người dùng đối với chiếc tai nghe mà Sony đã mất 2 năm nghiên cứu.

Kết thúc sự kiện rất vui với nhiều phần quà đến tay người tham gia. Sony WF-1000XM3 sẽ chính thức được bán ra bắt đầu từ giữa tháng 8 tới đây với 2 màu đen và bạc cùng mức giá 5.490.000 VNĐ.
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

CylNguyen
TÍCH CỰC
5 năm
Chắc phải đầu tư 1 chiếc, trông khá đẹp và build ổn
Thấy ngon đấy chứ
Nhỏ gọn, màu Sony làm rất đẹp như dòng Xperia ngày trước 😁
@Kính Cận 0_0 Bác biet tai nghe true wireless sony nào dưới 1 triệu chất âm hay k bác .thiên bass ạ
huytrung.nm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Tuyến trần 92-nd Dưới 1tr được 1 2 mẫu k dây. Làm gì có wireless
@Tuyến trần 92-nd Như bạn ở trên nói 😁
empty77
TÍCH CỰC
5 năm
@Kính Cận 0_0 Màu gì đẹp hơn nhỉ.
Carnage
TÍCH CỰC
5 năm
Rẻ hơn airpod 2
Orbit85_1
TÍCH CỰC
5 năm
@Vaanres Mình mua 3tr6 nguyên seal bản ZP, bóc ra kích hoạt lên đủ 12 tháng bảo hành 😆
melman
TÍCH CỰC
5 năm
@Orbit85_1 Cho m địa chỉ nhen
Vaanres
CAO CẤP
5 năm
@Orbit85_1 Cho mình link bán với,airpods 2 rẽ vậy mình cũng muốn mua
@Orbit85_1 bác mua ở đâu cho anh em tham khảo với
shcodon
CAO CẤP
5 năm
Cũng ngang ngửa airpods, vậy ban đầu ai cũng chê airpods bán mắc quá
@Bruce Nguyen 8899 Mấy con này nên so về độ tiện dụng, thông minh, kết nối, pin... Chứ đừng nói ai thích thẩm du âm nhạc đi mua mấy con này, mấy con này mua tai nghe có dây 1/2 giá cũng đủ đập chết nó rồi.
@forever12800 So giữa mấy con true wireless thì nó ngon rồi, có chống ồn nữa. Mà đã trải nghiệm mà phán ghê thế. Ngta so giữa mấy con true wireless nhảy vào phán chi vậy có nói ngon hơn mấy con có dây cùng tầm à ?
bustalyme
TÍCH CỰC
5 năm
@forever12800 mình cũng chơi đồ âm thanh, mà bạn nhận xét hơi thiên vị rồi ,
vì chất lượng âm thanh là phạm trù mang cảm tính cá nhân khá cao nên bảo "hay" hơn cũng do tai tùy người
Riêng mình thấy chỉ riêng chức năng chống ồn là đủ để mẫu này đập chết mấy bạn iem cùng phân khúc rồi (với iem độ fit rất quan trọng, vì ngoài việc đảm bảo chất lượng âm thanh ra thì fit còn đảm bảo cách âm để mình nghe rõ tiếng nhất, không bỏ mất chi tiết nào của bản nhạc) mà IEM thường không làm Active NC đc 😃

Sony nói chung là dễ chơi, dễ kéo, không cần rất nhiều đồ đạc xịn để kéo ra tiếng nhưng chất lượng vẫn rất khả dĩ
@shcodon Airpods được cái tiện lợi khi kết nối với iPhone thôi chứ còn chất âm ko so được với Sony 😃
Lại phải tiết kiệm để làm 1 e rồi,thích nhất quả chống ồn
Mr.Seo
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khá đẹp nhỉ
Booooozyer
TÍCH CỰC
5 năm
Đeo vào tai vẫn hơi to nhỉ 😁 Vẫn đang còn con Jabra đủ xài, nếu có hỏng hay mất thì sẽ cân nhắc em này :D
chanchan0306
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Booooozyer đeo thoãi mái hơn Jabra đó bạn, khoảng đó Sony ăn đứt mấy thằng cùng phân khúc. Đeo thoãi mái và rất chắc tai nha
Giá ngon đó.
Con này ổn
Giá em nó ok nhể. :eek:
hoangvuvn06
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sony vs Bose : con nào uy lực hơn nhỉ. đang muốn mua con Bose 500 , mà chưa có thời điểm ra mắt 😔 mọi ng cho e ít kiến nên mua con này hay tiếp tục đợi Bose 500 nhỉ 😃
chanchan0306
ĐẠI BÀNG
5 năm
@hoangvuvn06 Nếu bạn nghe bass vừa đủ, âm trường rộng, chi tiết tốt thỉ nên chơi con Sony WF-1000XM3 thôi.
@hoangvuvn06 Bose dc cái âm sôi động, hơi sáng hơn, bass cũng cứng hơn, với cả mình mê cái tips của bose. Đeo ko đau tai với bám tai cực kì
Nhìn bản vẽ lắp của tai nghe nhỏ xíu mà thấy phê lòi rồi.
Mang cả đống công nghệ.!
Tai nghe này sony làm marketing tốt đấy, ráng làm marketing cho xperia ngon như này nhé ;)
@vn_ninja Ma két tin thì mảng nào Sony chẳng làm, có điều mkt không là không đủ phải tiếp nhận và thay đổi thiết kế trên Xperia và những tính năng người dùng cần thì mới ổn 😁
@Kính Cận 0_0 Con xperia 1 thì căn bản sony đã thay đổi rồi bạn, nhưng marketing yếu quá nên ko thay đổi được gì ;)
@vn_ninja Nó không bán ở VN mình không rõ nên không dám oánh giá, nhưng quay ngược lại những chiếc từ XZ2 trờ về trước rõ là mkt cũng mạnh lắm chứ không phải không, nhưng bản thân máy không thay đổi phần viền còn dày, máy quay nóng vẫn tắt, camera selfie còn không ngon so với phân khúc cao cấp...những yếu tố đó kéo Xperia xuống chứ không phải MKT, mỗi máy ra hãng cũng MKT ầm ầm không thua kém mấy hãng khác đâu 😁
[H][G]
ĐẠI BÀNG
5 năm
hic, tai nghe mà đắt quá 😔
LINH120612
TÍCH CỰC
5 năm
mẫu gì mà chụp xa quá vậy, s mà đánh giá dc
Giá thì ok nhưng thấy phía ngoài hơi to và hộp nhìn ko sang chảnh lắm
IQ52
TÍCH CỰC
5 năm
Đù có bác Nhật nửa à
Hay ko ta
@Michael Nhân Nguyễn Hay đó bác, e có nghe thử ở Mai Nguyên thấy ok, bật Noise Cancelling lên nó cản được tiếng ồn của xe ngoài đường. Tuy nhiên sẽ k cản được hết, bác cần bật thêm nhạc nữa mới ok.
Autumn19
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhìn thì thích thật nhưng mà giá thù chắc 2 năm nữa mới mua được. Còn nhiều thứ để lo quá
Autumn19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@WesleyNguyen1411 Caia chiêu về đến nhà vào giường nằm ko nói tiếng nào kinh dị lắm bqcs à
@Autumn19 Đồng cảnh ngộ với bác 😔 Trả góp thì lại mang 1 món nợ trong người!
@Kiều Việt Thắng Điện thoại trả góp được, chứ tay nghe nhu cầu chưa cấp bách.
Mua mấy con tàu giá vài trăm nghe cũng ổn. Như mình đây mê apple watch, mua trả góp được mà còn nhiều thứ phải lo. Nên mua mi band 4.
Ai giàu không có gì ngoài tiền thì không nói. Chứ nghèo mà đua theo công nghệ thì thua. 1 năm là lỗi thời rồi
@shinichi_11_11 Chuẩn bác. An phận với Xz1 kèm MH750 đi kèm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019